Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

tuphuongsg đã viết:Kyo ơi, cho mình hỏi câu này với, nghe nói Mệnh VCD thì thường kết hôn bất ngờ phải ko ah?
cô nghe ai nói câu này thế

piru158
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi piru158 »

kyocera đã viết:
piru158 đã viết:E chào a kyo, anh có thể xem giúp hộ e lá số này được ko? E bị sao quả tú chiếu mệnh, thảo nào đường tình duyên lận đận, trắc trở thế :(((((((((( Cám ơn anh nhiều
Hình ảnh
phúc đức của em rất tốt chồng em đối xử với em tốt tình cảm vc cũng hòa thuận khả năng 2 năm tới em sẽ lấy chồng
Em cảm ơn anh nhiều nhé, a nói thế 2 năm nữa lấy chồng e cũng yên tâm, không sợ bị ế rồi :D. Thôi thì cứ bình tĩnh mà lẫn phần thưởng vậy. Chúc a mọi điều may mắn !

tuphuongsg
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuphuongsg »

kyocera đã viết:
tuphuongsg đã viết:Kyo ơi, cho mình hỏi câu này với, nghe nói Mệnh VCD thì thường kết hôn bất ngờ phải ko ah?
Xin loi, tai mình đọc linh tinh trên mạng đó mà, Vậy PHỐI VCD mới kết hôn bất ngờ hả KYO?

depcondangyeu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi depcondangyeu »

kyocera đã viết:
depcondangyeu đã viết:
kyocera đã viết:depcondangyeu:em nam tính hơn hay nữ tính hơn và em có nhiều người theo đuổi ko
Em nữ tính ạ :D Hẳn là lá số rất giống của con trai ạ?
Em từ bé cũng rất nhạy cảm và dễ khóc nhưng tính cách thì cũng rất lạc quan và mạnh mẽ. Nói chung ko kiểu xinh hay điệu đà lắm ạ nên cũng chưa có ai ngỏ lời. Mà bản thân em cũng chưa thích có người yêu vội :D
P/s: em cũng rất dễ chơi với con trai ạ :D
tại anh đang xem em đúng giờ sinh ko thôi
Vâng ạ hihi.
Anh xem giúp em nhé. Em cảm ơn anh ạ.

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

tuphuongsg đã viết:
kyocera đã viết:
Xin loi, tai mình đọc linh tinh trên mạng đó mà, Vậy PHỐI VCD mới kết hôn bất ngờ hả KYO?
k phải đâu còn tùy thuộc vào sao thôi cô

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

depcondangyeu:hic-em nói bâng quơ như thế thì anh xác định kiểu gì đây

depcondangyeu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi depcondangyeu »

kyocera đã viết:depcondangyeu:hic-em nói bâng quơ như thế thì anh xác định kiểu gì đây
Em có viết từ bên kia em quên cóp lại đây ạ hehe.
Anh xem giúp em đuờng tình duyên chắc là bao giờ ny xuất hiện, ny tuơng lai của e tuơng lai ntn, bao giờ nên cuới ạ :)) tuổi e hợp tuổi j ạ.
Ngoài ra a giúp e xem về nghề nghiệp hợp thì càng tốt ạ hịhi
Với anh có thể cho em hỏi tại sao lúc trc anh lại đoán có thể ngày giờ sinh của em bị nhầm ạ? Liệu giờ đã chuẩn chưa ạ?
Em cảm ơn anh ạ.
P/s: ơ hình như e hiểu nhầm cmt của anh ạ, em nữ tính hơn anh ạ. Anh xđ giờ sinh giúp em nhé, còn nếu vẫn xem theo giờ trong lá số thì sao à anh?
Link lá số của e ạ:
Hình ảnh

bca27490
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bca27490 »

kyocera đã viết:
bca27490 đã viết:Hình ảnhChào anh Kyo, kính nhờ anh xem giúp em lá số này ạ. Em cảm ơn anh rất nhiều ạ
chồng em đào hoa và khéo miệng lắm em có ny chưa
Dạ hiện tại thì e ko có ny, cũng đã từng có nhưng chóng vánh lắm và để lại vết thương lòng khá lớn. Anh nói chồng em đào hoa và khéo miệng vậy chắc khả năng lăng nhăng cũng lớn hả a? E thấy có sao Quan Phủ nên sợ vậy. Người đó có thương yêu em và có chí tiến thủ trong sự nghiệp ko a? Thật lòng thì e ko thích con trai hào nhoáng và khéo miệng, e thích những anh ít nói và trầm tĩnh hơn. Em thấy cung phu của em còn có sao Kình Dương và Linh Tinh cùng hãm địa, xấu lắm phải ko a? Chắc là cái nghiệp của em phải chịu phải ko a? Xin lỗi anh e hỏi nhiều quá. Mong anh xem giúp em, e cảm ơn anh nhiều lắm ạ

bella michell
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bella michell »

Chào Kyo ! Bạn xem giúp lá số này với nha. cảm ơn bạn trước nhé!
Hình ảnh

tammypham610
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tammypham610 »

kyocera đã viết:tammypham610:Có phải chồng em làm trong quân đội hoặc kỹ sư thì hình khắc sẽ giảm không anh. Vì hiện tại em cũng có quen một vài người mà chưa biết thế nào. Thanks anh
anh thấy em lấy chồng khá nhanh do 1 biến cố bất ngờ xảy ra
Anh có thể luận trước giúp em xem chồng e như thế nào không anh. Kiểu tướng mạo, nghề nghiệp. Giữa biển 8 tỷ người này để em còn ngóng trông ạ Hình ảnh^^ . Thanks anh

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”