Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

depcondangyeu đã viết:
kyocera đã viết:depcondangyeu:hic-em nói bâng quơ như thế thì anh xác định kiểu gì đây
Em có viết từ bên kia em quên cóp lại đây ạ hehe.
Anh xem giúp em đuờng tình duyên chắc là bao giờ ny xuất hiện, ny tuơng lai của e tuơng lai ntn, bao giờ nên cuới ạ :)) tuổi e hợp tuổi j ạ.
Ngoài ra a giúp e xem về nghề nghiệp hợp thì càng tốt ạ hịhi
Với anh có thể cho em hỏi tại sao lúc trc anh lại đoán có thể ngày giờ sinh của em bị nhầm ạ? Liệu giờ đã chuẩn chưa ạ?
Em cảm ơn anh ạ.
P/s: ơ hình như e hiểu nhầm cmt của anh ạ, em nữ tính hơn anh ạ. Anh xđ giờ sinh giúp em nhé, còn nếu vẫn xem theo giờ trong lá số thì sao à anh?
Link lá số của e ạ:
Hình ảnh
nếu là lá số này thì chồng em đào hoa hào hoa lắm người này cao to da trắng trẻo mặt mũi khôi ngô đẹp trai với lại em chọn chồng cũng kỹ nữa nên anh thấy hiện tại em chưa gặp đâu

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

bca27490 đã viết:
kyocera đã viết:
bca27490 đã viết:Hình ảnhChào anh Kyo, kính nhờ anh xem giúp em lá số này ạ. Em cảm ơn anh rất nhiều ạ
chồng em đào hoa và khéo miệng lắm em có ny chưa
Dạ hiện tại thì e ko có ny, cũng đã từng có nhưng chóng vánh lắm và để lại vết thương lòng khá lớn. Anh nói chồng em đào hoa và khéo miệng vậy chắc khả năng lăng nhăng cũng lớn hả a? E thấy có sao Quan Phủ nên sợ vậy. Người đó có thương yêu em và có chí tiến thủ trong sự nghiệp ko a? Thật lòng thì e ko thích con trai hào nhoáng và khéo miệng, e thích những anh ít nói và trầm tĩnh hơn. Em thấy cung phu của em còn có sao Kình Dương và Linh Tinh cùng hãm địa, xấu lắm phải ko a? Chắc là cái nghiệp của em phải chịu phải ko a? Xin lỗi anh e hỏi nhiều quá. Mong anh xem giúp em, e cảm ơn anh nhiều lắm ạ
yêu thì anh nghĩ là có nhưng ko phải là mãi mãi em biết đấy xã hội hiện tại làm gì có tình yêu nào mãi mãi đâu nếu có cũng rất ít sự nghiệp chồng em anh thấy cũng tốt còn yêu thương em hay em em tự cảm nhận

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

bella michell đã viết:Chào Kyo ! Bạn xem giúp lá số này với nha. cảm ơn bạn trước nhé!
Hình ảnh
cô có thể phải lấy chồng xa nếu lấy qua mai mối cũng dc người này sự nghiệp cũng ổn định nếu làm sếp thì cũng dưới quyền người khác chỉ đạo nên kết hôn vào năm sau

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

tammypham610 đã viết:
kyocera đã viết:tammypham610:Có phải chồng em làm trong quân đội hoặc kỹ sư thì hình khắc sẽ giảm không anh. Vì hiện tại em cũng có quen một vài người mà chưa biết thế nào. Thanks anh
anh thấy em lấy chồng khá nhanh do 1 biến cố bất ngờ xảy ra
Anh có thể luận trước giúp em xem chồng e như thế nào không anh. Kiểu tướng mạo, nghề nghiệp. Giữa biển 8 tỷ người này để em còn ngóng trông ạ 8->^^ . Thanks anh
thật sự anh chịu thôi vì phá quân cung phu của em ở thìn tuất anh chưa gặp ngoài đời lần nào nên ko tả dc

bca27490
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bca27490 »

kyocera đã viết:
bca27490 đã viết:Hình ảnhChào anh Kyo, kính nhờ anh xem giúp em lá số này ạ. Em cảm ơn anh rất nhiều ạ
chồng em đào hoa và khéo miệng lắm em có ny chưa
Dạ hiện tại thì e ko có ny, cũng đã từng có nhưng chóng vánh lắm và để lại vết thương lòng khá lớn. Anh nói chồng em đào hoa và khéo miệng vậy chắc khả năng lăng nhăng cũng lớn hả a? E thấy có sao Quan Phủ nên sợ vậy. Người đó có thương yêu em và có chí tiến thủ trong sự nghiệp ko a? Thật lòng thì e ko thích con trai hào nhoáng và khéo miệng, e thích những anh ít nói và trầm tĩnh hơn. Em thấy cung phu của em còn có sao Kình Dương và Linh Tinh cùng hãm địa, xấu lắm phải ko a? Chắc là cái nghiệp của em phải chịu phải ko a? Xin lỗi anh e hỏi nhiều quá. Mong anh xem giúp em, e cảm ơn anh nhiều lắm ạ[/quote]
yêu thì anh nghĩ là có nhưng ko phải là mãi mãi em biết đấy xã hội hiện tại làm gì có tình yêu nào mãi mãi đâu nếu có cũng rất ít sự nghiệp chồng em anh thấy cũng tốt còn yêu thương em hay em em tự cảm nhận[/quote]

Dạ, anh cho e hỏi một tí nữa thôi. Chắc là anh có cố nói tránh đi cho em đỡ buồn, chuyện hôn nhân của e có thể gãy đổ giữa chừng phải ko a? Hoặc có thể cùng tôn trọng nhau sống với nhau đến bạc đầu ko? Tính em thực ra cũng cứng rắn, mạnh mẽ và cầu toàn lắm nên với những gì đã không còn chân giá trị nữa thì dù có đau khổ hay vướng víu con cái em cũng sẽ mạnh dạn buông bỏ, em có thể làm gì để giảm bớt những cái xấu ko a?. Anh có thể miêu tả sơ về người ấy giúp em được ko ạ? Trong năm nay em có khả năng gặp được người đó ko anh? Em cảm ơn a ạ!

vuongyen06
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vuongyen06 »

Em chào anh ạ. Anh xem giúp em về chồng em là người như thế nào và hạn hôn nhân ạ? Em cảm ơn anh nhiều

Hình ảnh

Loan Tran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Loan Tran »

Anh kyocera ơi anh xem giúp em cung phu với ạ! Em cảm ơn anh!

Hình ảnh

CaDiec
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi CaDiec »

Em chào anh, anh có thể xem hộ em về chồng em là người như thế nào, với khi nào em lấy chồng và có lấy chồng xa nhà không ạ?

Hình ảnh

khixauxa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi khixauxa »

em chào anh, anh ơi anh cho em hỏi chồng em là người như thế nào, em có phải lấy chồng xa ko ạ em cảm ơn anh trước nhé
Hình ảnh

depcondangyeu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi depcondangyeu »

kyocera đã viết:
depcondangyeu đã viết:
kyocera đã viết:depcondangyeu:hic-em nói bâng quơ như thế thì anh xác định kiểu gì đây
Em có viết từ bên kia em quên cóp lại đây ạ hehe.
Anh xem giúp em đuờng tình duyên chắc là bao giờ ny xuất hiện, ny tuơng lai của e tuơng lai ntn, bao giờ nên cuới ạ :)) tuổi e hợp tuổi j ạ.
Ngoài ra a giúp e xem về nghề nghiệp hợp thì càng tốt ạ hịhi
Với anh có thể cho em hỏi tại sao lúc trc anh lại đoán có thể ngày giờ sinh của em bị nhầm ạ? Liệu giờ đã chuẩn chưa ạ?
Em cảm ơn anh ạ.
P/s: ơ hình như e hiểu nhầm cmt của anh ạ, em nữ tính hơn anh ạ. Anh xđ giờ sinh giúp em nhé, còn nếu vẫn xem theo giờ trong lá số thì sao à anh?
Link lá số của e ạ:
Hình ảnh
nếu là lá số này thì chồng em đào hoa hào hoa lắm người này cao to da trắng trẻo mặt mũi khôi ngô đẹp trai với lại em chọn chồng cũng kỹ nữa nên anh thấy hiện tại em chưa gặp đâu

Khoảng bao giờ em gặp ng ta anh nhỉ, e cũng xác định là cuới mụôn, khoảng 29 nên rất thoải mái, ko biết tính cách thì ntn a nhỉ, vs lại đào hoa thì có bền được ko ạ :D
Tuổibem thì hợp tuổi nào ạ?
Em cảm ơn anh ạ.

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”