Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

khanhlinh1911 đã viết:Em chào anh Kyocera anh xem hộ em lá số này với ạ, gần 30 mà vẫn chưa có mảnh tình vắt vai,anh xem giúp em chồng tương lai của em là người thế nào ạ,tướng mạo ra sao :) .Em cảm ơn anh ạ
Hình ảnh
chắc do triệt đó mà cung phu có long phượng tả hữu hội song hao nên em sẽ lấy chồng xa vợ chồng cũng đẹp đôi tương đắc âm dương chiếu về nên sự nghiệp của chồng cũng bất ngờ thăng tiến em mới bước vào hạn 26-36 thôi đừng vội lấy sớm làm gì

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

4mua đã viết:Có nhận xem số cho ông cậu chưa lấy zợ hem??? :))
ko-chỉ xem có những cô chưa lấy chồng thôi

Saeng
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Saeng »

A kyocera xem hộ e lá số này với ạ, khi nào lên xe bông vs chồng thế nào ạ. E cảm ơn a ạ
Hình ảnh

Halive
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Halive »

Chào anh Kyocera ạ. Anh có thể xem cho lá số này với ạ. Cung phu xấu lắm phải không anh? Chồng em sau này sẽ là người như thế nào ạ? Bao nhiêu tuổi e mới nên yêu và lấy chồng để giảm bớt hình khắc ạ? Cảm ơn anh nhiều ạ!!!
Hình ảnh

depcondangyeu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi depcondangyeu »

@Anh kyocera: Nhưng 28 kim lâu mà anh ơi, các cụ bảo không được cưới mà ạ ^_^

Loan Tran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Loan Tran »

kyocera đã viết:
Loan Tran đã viết:Anh kyocera ơi anh xem giúp em cung phu với ạ! Em cảm ơn anh!

Hình ảnh
cung phu của em anh cũng ko nói dc nhiều diễn đàn này nhiều cao thủ lắm em hỏi mọi người cũng dc anh thấy chồng em ko phải túyp người làm công ăn lương mà làm kiểu tư nhân nhiều hơn tức là có thể mở của hàng kinh doanh gì đó tiền bạc cũng ổn định cung phu bị triệt hội không kiếp dễ bỏ nhau em nên lấy muộn
Anh ơi a xem cho e hạn hôn nhân với ạ?
E có phải lấy chồng xa ko?

khixauxa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi khixauxa »

kyocera đã viết:
khixauxa đã viết:em chào anh, anh ơi anh cho em hỏi chồng em là người như thế nào, em có phải lấy chồng xa ko ạ em cảm ơn anh trước nhé
Hình ảnh
em sẽ lấy chồng xa người này cũng lớn tuổi có thể là người kinh doanh tính tình cũng hiền lành tốt bụng
anh ơi cho em hỏi hạn hôn nhân của em với ạ. em lấy chồng sớm hay muộn, chồng em có tài không ạ

thuylinh3691
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thuylinh3691 »

chào bạn....bạn xem giúp dùm mình khi nào thì mình lấy chồng và có tốt không ạ....tại mình thấy trước giờ chả quen được ai lâu cả :-S
mình cảm ơn bạn Hình ảnh
Hình ảnh

bca27490
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bca27490 »

kyocera đã viết:bca27490:Dạ, anh cho e hỏi một tí nữa thôi. Chắc là anh có cố nói tránh đi cho em đỡ buồn, chuyện hôn nhân của e có thể gãy đổ giữa chừng phải ko a? Hoặc có thể cùng tôn trọng nhau sống với nhau đến bạc đầu ko? Tính em thực ra cũng cứng rắn, mạnh mẽ và cầu toàn lắm nên với những gì đã không còn chân giá trị nữa thì dù có đau khổ hay vướng víu con cái em cũng sẽ mạnh dạn buông bỏ, em có thể làm gì để giảm bớt những cái xấu ko a?. Anh có thể miêu tả sơ về người ấy giúp em được ko ạ? Trong năm nay em có khả năng gặp được người đó ko anh? Em cảm ơn a ạ!
anh cũng chẳng phải cao thủ gì nên cũng ko dám nói nhiều ở cung phu này mà anh cũng ko biết chồng em ăn vào sao gì nữa cơ cung phu vô chính diệu khó tả lắm anh chỉ thấy có thể năm sau em sẽ gặp
Hihi, em cảm ơn anh nhiều ạ. Chúc anh nhiều sức khỏe, hy vọng anh em mình có duyên gặp nhau ngoài đời :D

phantom339
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phantom339 »

Em nhờ anh Kyocera xem giúp em khi nào thì em lấy chồng hả anh? với lại chồng em là người thế nào ạ.
Cung phu của em sao không có sao nào cả, có phải là xấu lắm không anh?
https://lyso.vn/lasotuvi/1EUE19QA.jpg" target="_blank

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”