Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

L91 đã viết:Mong anh kyocera xem giúp em về tình duyên trong năm nay và cung phu của em như thế nào ạ. Cảm ơn anh nhiều.
Hình ảnh
chồng em cũng là người làm ra tiền cũng biết chiều vợ nhưng tính tình mang nặng tính gia trưởng chỉ đạo người khác anh nghĩ người này có thể làm giáo viên em nên lấy muộn mới tốt

L91
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi L91 »

kyocera đã viết:
L91 đã viết:Mong anh kyocera xem giúp em về tình duyên trong năm nay và cung phu của em như thế nào ạ. Cảm ơn anh nhiều.
Hình ảnh
chồng em cũng là người làm ra tiền cũng biết chiều vợ nhưng tính tình mang nặng tính gia trưởng chỉ đạo người khác anh nghĩ người này có thể làm giáo viên em nên lấy muộn mới tốt

Em cảm ơn anh nhiều Hình ảnh Cho em hỏi thêm chút là khoảng bao nhiêu tuổi thì được coi là "lấy muộn" ạ?
Em cũng đang định quen với một người bằng tuổi, nhiều người bảo Tân Mùi kỵ nhau, vậy tuổi em kết hôn được với tuổi nào ạ?

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

L91 đã viết:
kyocera đã viết:
Hình ảnh

Em cảm ơn anh nhiều :) Cho em hỏi thêm chút là khoảng bao nhiêu tuổi thì được coi là "lấy muộn" ạ?
Em cũng đang định quen với một người bằng tuổi, nhiều người bảo Tân Mùi kỵ nhau, vậy tuổi em kết hôn được với tuổi nào ạ?
cung phu của em có thể hiện tình yêu 2 phía nên chỉ cần em và người đó yêu nhau là dc nếu năm nay quen nhau thì năm sau cưới cũng dc

L91
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi L91 »

kyocera đã viết: cung phu của em có thể hiện tình yêu 2 phía nên chỉ cần em và người đó yêu nhau là dc nếu năm nay quen nhau thì năm sau cưới cũng dc

Em cảm ơn anh Hình ảnh

depcondangyeu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi depcondangyeu »

kyocera đã viết:
depcondangyeu đã viết:@Anh kyocera: Nhưng 28 kim lâu mà anh ơi, các cụ bảo không được cưới mà ạ ^_^
vậy sao-tùy em thôi nếu em kiêng kỵ thì anh ko còn gì để nói nữa
Hihi tại em thấy mn bảo 1368 là kim lâu. Mọi chuyện hẳn còn phụ thuộc và xét nhiều yếu tố nữa mà anh nhỉ. Em cảm ơn anh rất nhiều ạ.
Chúc anh sức khoẻ, mọi sự an lành!

Tố Nguyên
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tố Nguyên »

Nhờ anh xem giúp em ạ. Em đi xem bói ngta nói 27 tuổi em có chồng với chồng ở xa nữa không biết phải không. Bạn trai hiện giờ ghen tuông nhiều lắm và bọn em gần nhà anh ạ. Mong anh xem giúp chồng em sau này thế nào. Em cám ơn anh.
Hình ảnh

linhhihi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi linhhihi »

Nhờ anh xem giúp em với ạ. Anh xem giúp em người chồng sau này thế nào ạ? Vợ chồng con cái có hạnh phúc không ạ?
Hình ảnh

Halive
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Halive »

kyocera đã viết:
Halive đã viết:Chào anh Kyocera ạ. Anh có thể xem cho lá số này với ạ. Cung phu xấu lắm phải không anh? Chồng em sau này sẽ là người như thế nào ạ? Bao nhiêu tuổi e mới nên yêu và lấy chồng để giảm bớt hình khắc ạ? Cảm ơn anh nhiều ạ!!!
Hình ảnh
xấu thì cũng ko xấu hẳn em sẽ lấy qua mai mối em yêu người này nhiều hơn họ yêu em hai người lấy nhau rất nhanh lý do thì anh ko tiện nói khi đó em sẽ biết cung phu này khả năng lấy sớm chứ ko muộn đâu

Em cảm ơn anh rất nhiều ạ!
Anh cho em hỏi thêm là trong cung phu này có dấu hiệu gì của sự tam vỡ hay không ạ? Lấy xa hay gần :)?

Masumi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Masumi »

a đã cán đích 100. đúng là cao nhân nhưng rất tốt và nhiệt tình

thuylinh3691
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thuylinh3691 »

kyocera đã viết:
thuylinh3691 đã viết:chào bạn....bạn xem giúp dùm mình khi nào thì mình lấy chồng và có tốt không ạ....tại mình thấy trước giờ chả quen được ai lâu cả :-S
mình cảm ơn bạn :)
Hình ảnh
xin lỗi em tìm cao nhân khác đi

dạ không biết có phải cung phu thê của em có vấn đề gì không ạ? Hình ảnh....anh nói vậy làm em lo quá T.T

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”