Luận bàn về VCD và Mệnh VCD

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vietanh009
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Luận bàn về VCD và Mệnh VCD

Gửi bài gửi bởi vietanh009 »

up tiếp xin ý kiến cao nhân
Đầu trang

alias_2739
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi alias_2739 »

Em cung quan lộc với thiên di VCD.Các Bác xem giúp em với ạ.Em mới đi làm được 3 tháng không biết có theo nghề này được lâu không ạ?
EmHình ảnh
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi leyenha »

mình cũng mệnh vcd đây đúng là vất vả lận đận từ nhỏ, ngày nhỏ òn hay đau ốm nữa bây giờ vẫn bấp bênh ko biết bao giờ mới hết lận đận

Hình ảnh
Đầu trang

vietanh009
Nhị đẳng
Nhị đẳng

@leyenha : VCD chị có thái âm thái dương tiếc là bị triệt phá hoại
Thân cư thiên di lại có thêm phượng các nên chắc là chị phiêu bạt nhiều
Những người mệnh VCD thì đều nên phiêu bạt để tránh hình khắc chị ạ
Cố gắng phấn đấu và lạc quan nên chị nhé , được nọ mất kia , " Tỷ phú do thiên , triệu phú do thân " mà
Chúc chị may mắn và thành công trong cuộc sống.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhatminh8
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nhatminh8 »

[quote="baoanhtran"]Bạn có thể xem giúp mình lá số VCD cả mệnh lẫn thê thế này được không? Một người bảo rằng mình có duyên kiếp với 1 người Cơ Nguyệt Đồng Lương và vợ là giáo viên. Hix
Hình ảnh[/qu@

@you,
Bạn cho đôi nét về bản thân công việc vầ một số hạn, tôi sẻ luận giải cho bạn lá số này.
Đầu trang

thungoc12
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thungoc12 »

Mình có cung quan VCD mình ra trường được 3 năm chỗ làm thay đổi liên tục và công việc thì bấp bênh. Mọi người xem giùm mình đường công danh với.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tuphuongsg
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuphuongsg »

[quote="vietanh009"]chị Tuphuongsg : chuyện đất đai theo em là chị nên cẩn thận , tuần triệt ở đất đai nghĩa là " không được hưởng của tiền nhân ở lại " ở đây có 2 nghĩa là : Cha mẹ có của nhưng không chuyển cho con và nghĩa thứ 2 là cha mẹ có truyền cho con nhưng con không giữ được. Như thế nào thì chị nghiệm lí xem nhé. Dù sao theo em thì chị vẫn nên cân thận.
Cảm ơn chị đã chia sẻ , em VCD cũng là con trưởng mà sách vở nói là VCD không nên là con trưởng , nếu là con trưởng thì sẽ rất khắc cha mẹ - anh em trong gđ................. Và em thì cũng chẳng hợp với bố mẹ hay em trai .[/quot

Đúng rồi em ah, Khi chị rời gdinh, lên thành phố ở trọ nhà bà con, lại duoc yêu thương và ko vất vả như ở nhà. Gia dinh chị chỉ có 4nguoi thôi, cha me chị và em gái nhưng cả 4 người đều xung khắc nhau từ 30năm nay rồi. Riết rồi quen luôn nên thấy mấy tháng gần đây êm êm, thì chị lại sợ ko biết tiếp theo là gì? Còn chuyện đất đai, nếu ko cho chị thì sẽ cho em chị hoặc là có chia đôi cho 2 đứa nhưng chị sợ có khi nào, khi chị lấy chồng, chồng sẽ phá nát?
Đầu trang

vietanh009
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Đúng rồi em ah, Khi chị rời gdinh, lên thành phố ở trọ nhà bà con, lại duoc yêu thương và ko vất vả như ở nhà. Gia dinh chị chỉ có 4nguoi thôi, cha me chị và em gái nhưng cả 4 người đều xung khắc nhau từ 30năm nay rồi. Riết rồi quen luôn nên thấy mấy tháng gần đây êm êm, thì chị lại sợ ko biết tiếp theo là gì? Còn chuyện đất đai, nếu ko cho chị thì sẽ cho em chị hoặc là có chia đôi cho 2 đứa nhưng chị sợ có khi nào, khi chị lấy chồng, chồng sẽ phá nát?[/quote]

Chắc không đến mức như thế đâu nhưng dù sao thì chị cũng nên cẩn thận.
Chúc chị may mắn và thành công trong cuộc sống
Đầu trang

cbphuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cbphuong »

Lâu lắm rồi không lên diễn đàn. Nhờ bạn vietanh009 ngó qua giúp chút nhé :) cảm ơn bạn nhiều!

Hình ảnh
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi leyenha »

cảm ơn bạn vietanh009 đã có đôi lời với ls của mình, người khác có khi sợ phiêu bạt nhưng mình lại thích đi đó đây lập nghiệp nhưng tiếc là bây giờ cứ dậm chân tại chỗ chẳng biết bao giờ mới được đi đó đây
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”