Chữ ký luận giải

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Hình đại diện của thành viên
vnentertain
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Chữ ký luận giải

Gửi bài gửi bởi vnentertain »

vnentertain đã viết:
vnentertain đã viết:Con chào bác. Con rất mong có duyên được bác xem giúp
Con sinh ngày 5/12/1989 âm lịch lúc 15 giờ 45 phút
Công việc hiện tại : nhân viên phòng công tác sinh viên trường cao đẳng
Dự định tương lai : nếu có thể xin chuyển việc vào trường khác tốt hơn thì càng tốt. Con mong sớm lập gia đình,sinh con, 2 vợ chồng hạnh phúc
Hình ảnh
mong bác VeNguon và bạn toothpaster xem giúp mình với. Mình post 2 lần rồi. Hay mình k có duyên :(
Đầu trang

toothpaster
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi toothpaster »

vnentertain đã viết:
vnentertain đã viết:
Dự định tương lai : nếu có thể xin chuyển việc vào trường khác tốt hơn thì càng tốt. Con mong sớm lập gia đình,sinh con, 2 vợ chồng hạnh phúc
Hình ảnh
mong bác VeNguon và bạn toothpaster xem giúp mình với. Mình post 2 lần rồi. Hay mình k có duyên :(

Bác Ve Nguon chắc cũng là người nhiều công nhiều việc, mình còn trẻ rảnh rang hơn nên ngồi đây "xem" cho bạn trước vây.

1. Chữ ký thể hiện bạn là người có cái tôi cao. Từ nhỏ tính đã cứng rắn, dù là con gái nhưng cũng gọi là gánh vác nhiều chuyện mà đàn ông.
2. Trung vận thấy không nổi bật gì, chỉ hay có chuyện ốm đau, sự nghiệp cũng vì thế mà khó phâtgs lên. Có vẻ như bạn sẽ lấy chồng sớm thôi, và từ đó cuộc sống cứ bình ổn. Về già cẩn thận tiền tài, sức khỏe đều gặp chuyện không hay.

Với chữ này của bạn thì mình tài hèn sức mọn, không biết nhiều mà nói.
Đầu trang

vnentertain
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vnentertain »

Hình ảnh

Bác Ve Nguon chắc cũng là người nhiều công nhiều việc, mình còn trẻ rảnh rang hơn nên ngồi đây "xem" cho bạn trước vây.

1. Chữ ký thể hiện bạn là người có cái tôi cao. Từ nhỏ tính đã cứng rắn, dù là con gái nhưng cũng gọi là gánh vác nhiều chuyện mà đàn ông.
2. Trung vận thấy không nổi bật gì, chỉ hay có chuyện ốm đau, sự nghiệp cũng vì thế mà khó phâtgs lên. Có vẻ như bạn sẽ lấy chồng sớm thôi, và từ đó cuộc sống cứ bình ổn. Về già cẩn thận tiền tài, sức khỏe đều gặp chuyện không hay.

Với chữ này của bạn thì mình tài hèn sức mọn, không biết nhiều mà nói.[/quote]

Cảm ơn bạn nhiều. Thật sự thì mình biết mình cũng không giỏi, và mình cũng chỉ mong công việc bình thường, ổn định, chứ cũng không mong phải chức này nọ hay kiếm đc nhiều tiền. Đúng là mình hay bị bệnh linh tinh, nhiều lắm. Sức khoẻ k đc tốt. Cái chính bây giờ mình chỉ tò mò về chồng mình thôi. Thật sự mà nói, mình thuộc tuýp người chưa qua bước 1 đã nghĩ đến bước 2, nghĩa là chưa yêu nhưng đã nghĩ xem lấy anh này sướng khổ ra sao, nên tình cảm mãi chẳng ra sao cả
Đầu trang

Vịt Con Xấu Xí
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Vịt Con Xấu Xí »

toothpaster xem giúp mình với ^^
Đầu trang

toothpaster
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi toothpaster »

Vịt Con Xấu Xí đã viết:toothpaster xem giúp mình với ^^

Bạn nào đã thấy có ảnh chụp lại chữ ký đâu nhỉ?
Đầu trang

dozo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dozo »

dozo đã viết:Mong bác Ve Nguon và bạn toothpaster xem giúp dozo với ạ.
dozo đã viết:Cháu chào bác. Mong bác xem giúp cháu
Đây là ảnh chữ ký của cháu (Vì không có máy ảnh phải chụp bằng máy tính nên chất lượng ảnh không được tốt, mong bác thông cảm cho cháu)
Hình ảnh

Nếu chữ ký cho điểm nào chưa tốt mong bác chỉ giúp cháu để sửa chữa ạ.
Cháu cảm ơn bác
Đầu trang

Vịt Con Xấu Xí
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Vịt Con Xấu Xí »

Vịt Con Xấu Xí đã viết:Cháu là sinh viên sắp ra trường , trước mắt chưa xác định được phương hướng , mong được bác cho đôi lời ạ :D ...
Cháu xin cảm ơn !!

Hình ảnh
hình đây bạn toothpaster :d
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

toothpaster đã viết:
evans đã viết:chào bác, cháu sinh năm 27/7/1990 âm lịch
cháu đang làm nghề y tế
trong năm nay cháu chuẩn bị thi liên thông lên đại học, và thi vào biên chế không biết có thuận lơi không?
thời gian gần đây công việc của cháu rối rắm quá, nhiều thị phi tai tiếng với bọn đồng nghiệp, mặc dù cháu luôn sống tốt với mọi người, nhiều khi cháu phân vân muốn bỏ việc chuyển sang buôn bán.
Nhờ bác xem giúp công danh sự nghiệp thế nào ạ.
chữ ký của cháu đây ạ.

Tuy chị hỏi bác Ve Nguon, nhưng đợi bác lâu quá chắc chị cũng sốt ruột, em mạn phép trả lời. Tất nhiên không thể nói được sự lợi thông của con đường trước mắt, nhưng cũng mong giải đáp được phần nào khúc mắc của chị.

1. Tổng thể thì thấy chị là người nhanh nhẹn, hoạt bát, biết cách điều tiết cuộc sống cá nhân.
2. Về sự nghiệp: thấy đúng là trắc trở. Hay gặp thị phi điều tiếng, bị nhiều người ganh ghét hãm hại. Em chỉ dám cho thiển ý, nếu chuyển đổi sự nghiệp sang kinh doanh, em cảm thấy có khi chị làm ăn sẽ phất lên và không gặp nhiều thị phi nữa.

Yêu thích cái nghề là một chuyện, nhưng có duyên với nó không lại cũng là chuyện khác. Chúc chị có được quyết định của riêng mình.
cám ơn bạn nhiều vì có lòng giúp mình, lúc đấu mình chọn theo nghề y tế k phải vì yêu thích, chỉ đơn giản là thấy dễ xin việc,và chắc cũng do cái duyên với nghề. mình thích nghiêng về sáng tạo hơn, do 3 năm nay đi làm và quen với cv làm dịch vụ tư vấn dần rồi cũng k nghĩ đến sở thích cv sáng tạo nữa, còn về buôn bán mình cũng suy ngị nhiu về việc đó,và cũng có ý định trong tương lai mở 1 cái gì đó kinh doanh nhỏ kiếm thêm,cv 1 năm đầu mọi chuyện suôn sẽ, có 2 năm nay gặp nhìu vất vả, nặng về tư tưởng nên mệt mỏi nhiu lắm. nhiều khi nản lắm muốn bỏ việc, nhưng tới phút cuối trc khi quyết định thì thường hay có sự góp ý, giúp đỡ của người trên mình, rồi lại tiếp tục làm việc ở đây, có rất nhiều vấn đề xảy ra, và đây là lần thứ 3 gần như xin nghỉ rồi nhưng rồi lại k. hihiiiii
Đầu trang

Ve Nguon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ve Nguon »

thiengiai đã viết:Mong có duyên với mọi người.
1. Sinh ngày 26/01/1988 (Dương lịch).
2. Chữ ký ở bên dưới ạ.
3. Công việc hiện tại: Vẫn đang thất nghiệp ạ.
4. Dự định tương lai: Cố gắng làm thật giàu để giúp đỡ gia đình và mọi người.
Rất mong Bác xem giúp.
Hình ảnh
Cũng là người có trí tiến thủ, tuy nhiên bạn thường không được là người chọn mặt gửi vàng. Nhưng lại có người giúp đỡ hoặc được gia đình định hướng ý chí từ sớm. Có lẽ cũng cần mở lòng đi chút bằng cách đi du lịch. Tôi thấy bạn đang chất chứa điều gì đó khó diễn tả ?
Đầu trang

tia nắng ấm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tia nắng ấm »

Mong có duyên với bác
1. Sinh ngày 25/02/1993 (Dương lịch).
2. Chữ ký ở bên dưới ạ.
3. Công việc hiện tại: Cháu đang là sinh viên
4. Dự định tương lai: có công việc, thu nhập ổn định, cuộc sống no đủ.
Rất mong được Bác xem giúp ạ.
http://upnhanh.com/di/K4TH/IMAG0136.jpg" target="_blank
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”