Nhận bình loạn về Tình duyên cho các bạn :D

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Cold Road
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Nhận bình loạn về Tình duyên cho các bạn :D

Gửi bài gửi bởi Cold Road »

Ngày xưa có mở cái mai hoa dịch quán tập coi quẻ, người ta ra vào ào ào xem được 1 tuần chóng hết cả mặt nên dẹp luôn :))
Đồng chí chủ topic kiên nhẫn xem hết cho mấy lá số là đáng tuyên dương lắm rồi, các đồng chí gạch đá hay troll bạn này làm giề. Mở topic lên thấy 1 đống ls hoa hết cả mắt + xem ko biết đến chừng nào hết thì đủ tress rồi @@
Đầu trang

ngokinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ngokinh »

Anh ơi. Anh xem giúp em 2 lá số này có thành duyên nợ với nhau không anh ? :D

Hình ảnh

Hình ảnh

Em cám ơn anh nhiều nhé :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Ngapham204
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngapham204 »

Neverland3107 đã viết:Rồi tới bạn NgaPham
Do ko có trai nào là do bạn có lãnh đạo cách Tử phủ vũ tướng lại mệnh thổ nên do ko có người nào vừa mắt chăng hoặc do người ta yệu đơn phương ko dám nói :D => chắc giai nhìn thấy mình chạy mất dép hay sao ấy, chả thấy ma nào ngó ngàng
Đào hoa tại mão nên cũng đào hoa được nhiều người để ý
Số này ko muộn gia thất nhưng dễ phải lập gđ lần 2 vì số khắc phu,thường hay nắm đầu chồng :D => Sau này cố gắng kìm chế sự sung sướng vậy :v
Nói về mệnh và thân thì đây là 1 ls đẹp,phù hợp cho những vị trí giám đốc-ceo-lãnh đạo nhưng từ sau 30 mới có thể chắc chắn được => mình cũng đang đợi 30 xem có sáng sủa hơn không :v
Bạn là người có tài lãnh đạo,chắc chắn :D => Tự cảm thấy cũng có một chút, cũng thích lãnh đạo :v
nên lấy người 1989-1986-1985-1984-1983-1992-1994-1995 (Trong đây có tốt nhất có,có vừa tốt vừa xấu nhưng vì xem lâu quá xem kok kịp nên mình nêu ra hết các tuổi có tốt :D )
=> đang ngồi há miệng đợi sung rụng đây :v

Cảm ơn bạn nhiều lắm nhé :v
Đầu trang

thanhtaiseovn1988
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhtaiseovn1988 »

Tăng Like Facebook miễn phí XemLike .com úp cho các Bác mua may bán đắt nhé...
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhanrua24
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nhanrua24 »

Gấp ....gấp. Chủ top xem cho mình với ah. Để mình còn biết cuối năm nay cưới ko
https://lyso.vn/lasotuvi/2/003009 ... nrua24.jpg" target="_blank
Đầu trang

Neverland3107
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Neverland3107 »

Các bạn cứ bình tĩnh mình cố gắng làm 1 ngày 5-7 người :))
Thú thật tại đang kok có thời gian chứ có chắc ngồi mấy tiếng liên tục cho hết rồi :D
Mình làm từ từ theo thứ tự ls đăng trước,sẽ giải quyết từ từ-cứ bình tĩnh :D
Tới ls honghoa129
Điển hình 1 là số đỏ tiền đen tình :D
Tiền thì nhiều cực kỳ(Chắc chắn phải làm bà chủ)-số chắc chắn giàu nhưng tình duyên thì muộn màng lỡ dỡ.......................
Cho nên đã 30 rồi mà chắc vẫn chưa yên bề gia thất hay cũng đã lỡ dỡ tình duyên ít nhất 1 mối tình sâu đậm.....
Đào tại ngọ lại gặp triệt,phu cung lại có tuần nên lận đận quá......
Nhưng mà không sao vì bản cung phu đã đẹp,chỉ chờ khi tuần yếu thì hậu vận tức giờ từ 30 trở lên sẽ có gia đình êm ấm trở lại thôi,nhưng hơi khắc phu 1 tý.
Tại hướng chính nam nên treo tranh hoa đào đang nở hoặc tranh song mã có chữ song hỷ hoặc chữ phúc sẽ kích hoạt tình duyên mau.
Ah ls này được vinh hiển về con cái,có con đẹp mà dễ nuôi,thông minh sáng láng-tốt(thế nào cũng sẽ tự hào về con cái :D )
Do thân cung vũ khúc nên tính hơi cô độc(Và ham kiếm tiền)-nên mở lòng mình ra chia sẻ với người ta thì được thôi,đừng dấu kín tâm sự trong lòng làm gì.
Các năm gặp vận tốt tình duyên : 30t(Năm nay)-31t-34t-các năm tuất-hơi-mão-ngọ-mùi.
Nên lấy các tuổi sau : 1982-1981-1979-1978-1987-1988-1990(Nhớ text hàng trước khi sử dụng =)) )
Sửa lần cuối bởi Neverland3107 vào lúc 23:35, 16/07/14 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Kawarime
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kawarime »

Neverland xem hộ mình đường tình duyên với. Sao mãi đến giờ chưa lấy được chồng:(. Có cách nào hoá giải được ko, cảm ơn Neverland.

Hình ảnh
Đầu trang

kaanoo29
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kaanoo29 »

tuyệt vời :D lâu lắm mới có topic gãi đúng chỗ ngứa thế này :D
bao giờ thì mình mới được cầm tay 1 đứa con gái đây ^:)^

Hình ảnh
Đầu trang

qiuzhuang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi qiuzhuang »

Nhờ bạn xem giúp mình với nhé, năm nay thực ko tốt, mình đang thất đủ thứ, ko b sau này có đỡ xấu ko, cảm ơn bạn nhiều ^^
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi qiuzhuang vào lúc 00:07, 17/07/14 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Neverland3107
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Neverland3107 »

Tới LS khanh_Inh
Thân cư phu nên gắn bó với chồng-thương chồng lắm nhưng vì đào tại dậu nên hay bị lỡ duyên hoặc chưa gặp thời nhưng dù sao cũng được rồi.
Cẩn thận khi có gia đình rồi thì vào năm có hạn đào hoa thiên không trai đẹp theo dụ nhiều lắm,nhớ phải giữ lòng nhé ko thì tan vỡ gia đình như chơi đấy(Đào hoa thiên không lại thêm địa không ở phu cung ).
Các năm gặp may mắn về tình duyên : 25t-27t-các năm tý-tỵ-dậu-mão.
Nên kết hôn các tuổi : 1992-1993-1994-1995-1989-1986-1985-1984-1983
Nói chung cẩn thận mở cửa nhà đừng phạm xương dâm,phía trước 1/3 nhà bên tay phải từ trong nhìn ra (vách bạch hổ) không nên có nước mặc dù nó vào phép ngũ quỷ vận tài,phòng vợ chồng ko được có kính chiếu vào giường ngủ.
Mình dặn thì nhớ nhé :D
Thôi ngủ mai sáng dậy làm tiếp :D Mình làm theo thứ tự thấy ai post trước làm trước nhé :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”