MONG MỌI NGƯỜI XEM GIÚP CHUYỆN TÌNH CẢM!

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
cải ngồng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MONG MỌI NGƯỜI XEM GIÚP CHUYỆN TÌNH CẢM!

Gửi bài gửi bởi cải ngồng »

Chào mọi người!
Đêm qua, mình mơ về người con trai mà đáng nhẽ ra nên quên! Cũng chẳng hiểu sao lại vậy nữa!

Vì nhiều chuyện nên mình và người ấy chỉ dừng lại ở mức quan hệ trên tình bạn một chút ( có lẽ chỉ là nhớ nhớ thương thương ) nhưng càng ngày càng nhận ra tình cảm mình dành cho người ta chuyển biến phức tạp quá! Giờ cũng không biết thực sự đó là thứ tình cảm gì?:)

Chúng mình đã không liên lạc với nhau một thời gian , và hình như người ấy cũng đã có nhiều thay đổi!

Hôm nay , mình gieo quẻ thành tâm , mong mọi người xem giúp có nên tiếp tục mối quan hệ này không? Chắc là nó cũng chẳng đi đến bến bờ gì! Mong mọi người xem giúp nhé!:)

Mình gieo được như sau:

Lần 1: ( - , + , +)

Lần 2: (+ , + , - )

Lần 3: ( - , - , + )

Lần 4: (+ , - , + )

Lần 5: ( - , - , - )

Lần 6: ( - , + , - )

Thời gian gieo là 7h30.

Kính mong được mọi người xem giúp!
Đầu trang

ThangLong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: MONG MỌI NGƯỜI XEM GIÚP CHUYỆN TÌNH CẢM!

Gửi bài gửi bởi ThangLong »

Hôm nay là ngày Mậu Thân, tháng Nhâm Ngọ, năm Canh Dần. Quẻ tự tay bạn lấy được là quẻ Đoài biến Qui Muội. Lập quẻ giúp bạn này:

Đoài -> Quy Muội

Phụ mẫu Mùi thổ - thế --> Phụ mẫu Tuất thổ - Chu tước
Huynh đệ Dậu kim [O] ---> Huynh đệ Thân kim - Thanh long
Tử tôn Hợi thủy ---------> Quan quỷ Ngọ hỏa - Huyền vũ
Phụ mẫu Sửu thổ - ứng - Bạch hổ
Thê tài Mão mộc - Phi xà
Quan quỷ Tị hỏa - Câu trần

Trước mắt, nếu giữ tình bạn trong sáng và chính đạo thì tôi cho rằng rất tốt và vui vẻ.
Được cảm ơn bởi: cải ngồng
Đầu trang

gracedo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi gracedo »

cải ngồng đã viết:Chào mọi người!
Đêm qua, mình mơ về người con trai mà đáng nhẽ ra nên quên! Cũng chẳng hiểu sao lại vậy nữa!

Vì nhiều chuyện nên mình và người ấy chỉ dừng lại ở mức quan hệ trên tình bạn một chút ( có lẽ chỉ là nhớ nhớ thương thương ) nhưng càng ngày càng nhận ra tình cảm mình dành cho người ta chuyển biến phức tạp quá! Giờ cũng không biết thực sự đó là thứ tình cảm gì?:)

Chúng mình đã không liên lạc với nhau một thời gian , và hình như người ấy cũng đã có nhiều thay đổi!

Hôm nay , mình gieo quẻ thành tâm , mong mọi người xem giúp có nên tiếp tục mối quan hệ này không? Chắc là nó cũng chẳng đi đến bến bờ gì! Mong mọi người xem giúp nhé!:)

Mình gieo được như sau:

Lần 1: ( - , + , +)

Lần 2: (+ , + , - )

Lần 3: ( - , - , + )

Lần 4: (+ , - , + )

Lần 5: ( - , - , - )

Lần 6: ( - , + , - )

Thời gian gieo là 7h30.

Kính mong được mọi người xem giúp!

gieo quẻ này thế nào ạ :-/ :D
Đầu trang

ThangLong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThangLong »

Em dùng 3 đồng tiền cổ (ngoài tròn, có lỗ vuông, 1 mặt chữ, 1 mặt hình). Ở Hà Nội, có thể ra Văn Miếu mua. Mặt có chữ là mặt ngửa (+), mặt có hình là mặt sấp (-).

Khi gieo quẻ, để 3 đồng xu vào trong lòng 2 bàn tay, tập trung tư tưởng vào vấn đề mình cần biết thông tin. Rồi thực hiện gieo 6 lần liền và ghi lại kết quả.

Thân mến.
Được cảm ơn bởi: gracedo
Đầu trang

cải ngồng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cám ơn Thanglong rất nhiều!
Từ trước tới giờ , tình cảm mình dành cho người đó rất trong sáng, thích người ta nhưng mà không dám thổ lộ, cũng chưa khi nào có ý định tiến xa hơn. :)
Mình cũng nghĩ rằng sẽ quên được người ta, chỉ cần thời gian thôi.Nhưng lâu lâu người ấy lại thỉnh thoảng nhắn tin và gọi điện, có vẻ như cũng có chút ít tình cảm với mình, song tất cả cũng chỉ dừng lại ở mức quan tâm một chút, nhớ nhớ 1 chút! :)
Hì, mình điên thật khi cứ muốn mãi mãi như vậy!
Cuối cùng là bạn bè thì tốt hơn phải không? ;)
Hì, hình như người ta mới có người yêu rồi phải không? Mình cảm nhận vậy! :D
Có lẽ mình chỉ nên thế này thôi... Cũng tốt mà! :P
Đầu trang

caytungbach
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi caytungbach »

thương thương... nhớ nhớ...là khó quyên lắm cho dù chờ thời gian đi chăng nữa .Trừ khi hoàn cảnh khác đi hoặc môi trường tác động mạnh vào . nhiều lúc tui tự tìm hiểu nửa kia thông qua lá số tử vi nhưng vẫn thấy còn một thời gian xa mới đến theo như tự cảm nhận :D
Đầu trang

cải ngồng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hì, đúng là cứ thương thương... nhớ nhớ... như thế này càng khó quên được. :)
Mình gặp gỡ, nói chuyện với nhiều người rồi nhưng chưa ai cho mình cảm giác như vậy!
Có một thói quen rất dở hơi, đó là cứ thức rõ khuya để chờ đợi một điều mà rất khó xảy ra! :D
rất nhớ nhưng mà không dám tiến lại gần vì sợ...
Không biết sau này có quên được người ta không? Nhưng nhận ra càng ngày càng khó quên!
chết thật!!!!! :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”