Mệnh Thiên Phủ - Eo Bánh Mỳ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Ungdung132
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Mệnh Thiên Phủ - Eo Bánh Mỳ

Gửi bài gửi bởi Ungdung132 »

Mệnh Âm Mộc khởi tại Ngọ, đi tới Sửu thì Suy, tới Tý thì Bệnh,, tới Hợi thì Tử
Toàn hạn đi chán nhưng mệnh có ám lộc nên chả phải lo cơm no áo măc. Cứ thế này làm tà tà đến hết đời cũng đươc.
Còn không sang hạn 43, có thể lợi dụng độ vượng của xác để mưu cầu chút ít chuyện lớn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
hethong123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hethong123 »

Ungdung132 đã viết:Mệnh Âm Mộc khởi tại Ngọ, đi tới Sửu thì Suy, tới Tý thì Bệnh,, tới Hợi thì Tử
Toàn hạn đi chán nhưng mệnh có ám lộc nên chả phải lo cơm no áo măc. Cứ thế này làm tà tà đến hết đời cũng đươc.
Còn không sang hạn 43, có thể lợi dụng độ vượng của xác để mưu cầu chút ít chuyện lớn
Cảm ơn bạn nhé. Bạn xem giúp trong thời gian sắp tới mình có mua nhà được không? Có làm thêm nghề phụ tay trái được không?
Tương lai Công việc của mình cảm thấy như đang lơ lửng trên đầu. Lúc nào cũng cảm thấy sắp bị đuổi việc đến nơi !
Đầu trang

Ungdung132
Lục đẳng
Lục đẳng

Mệnh thuộc Mộc cục, Tài cũng Môc. Nhưng Điền và Quan thuộc Kim tức mệnh không gánh nổi Điền và Quạn Chỉ có thể dựa vào Thê Tử và Phụ Mẫu đỡ cho .
Lời khuyên cho bạn là làm các công việc mang tính chất hợp tác, chắc chắn sẽ cực vì tính mình hay phải lo cho người nhưng sẽ được cơ hội về nhà đất và công việc tốt từ ho. Tự mình cáng đáng sẽ vì bản tính ưa nhàn mà gặp trở lưc không đậu Sau này nhờ dc con, con cái sẽ giúm đi kèm vận về nhà đất nên cố gắng nuôi nấng nhé
Đầu trang

hethong123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Ungdung132 đã viết:Mệnh thuộc Mộc cục, Tài cũng Môc. Nhưng Điền và Quan thuộc Kim tức mệnh không gánh nổi Điền và Quạn Chỉ có thể dựa vào Thê Tử và Phụ Mẫu đỡ cho .
Lời khuyên cho bạn là làm các công việc mang tính chất hợp tác, chắc chắn sẽ cực vì tính mình hay phải lo cho người nhưng sẽ được cơ hội về nhà đất và công việc tốt từ ho. Tự mình cáng đáng sẽ vì bản tính ưa nhàn mà gặp trở lưc không đậu Sau này nhờ dc con, con cái sẽ giúm đi kèm vận về nhà đất nên cố gắng nuôi nấng nhé
Mình công nhận chuyện hợp tác với người ngoài. Tính mình hay lo xa nên hay gặp vất vả. Công việc có những lúc vất vả nhưng cũng có lúc rất nhàn nhã. Có lẽ mình nên hợp tác với đàn ông và hơn tuổi thì tốt phải không bạn ? Ngoài ra lúc rảnh mình cũng ý thức cố gắng học thêm ngoại ngữ để mong có thu nhập tăng lên.
Nhưng số mình sao đấy. Học hoài cũng không vào. Chỉ tốn tiền vô ích! Mãi mà chẳng nói được câu tiếng anh nào cho ra hồn. Mặc dù toàn học ở trung tâm xịn, thầy cũng xịn luôn Hình ảnh
Đầu trang

Ungdung132
Lục đẳng
Lục đẳng

Ah, cung Huynh Đệ của bạn VCD mà, đây là cung xem về học vấn, nó có liên quan đến điền trạch nựa Nếu nó đẹp hơn chút thì chắc bạn đã dụng dc cung Điền roài
Ngày xưa có xem nhà cho bạn roài mà nhỉ, giờ có tìm dc ngôi nhà đúng như mô tả không?
Thấy Thái Dương Hóa Quyền nên nghĩ là hợp tác vs đàn ông tốt hơn ak@@
Đầu trang

hethong123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Ungdung132 đã viết:Ah, cung Huynh Đệ của bạn VCD mà, đây là cung xem về học vấn, nó có liên quan đến điền trạch nựa Nếu nó đẹp hơn chút thì chắc bạn đã dụng dc cung Điền roài
Ngày xưa có xem nhà cho bạn roài mà nhỉ, giờ có tìm dc ngôi nhà đúng như mô tả không?
Thấy Thái Dương Hóa Quyền nên nghĩ là hợp tác vs đàn ông tốt hơn ak@@
Mình chưa có nhà riêng bạn ah. Đang đi ở nhà thuê.
Thuê 1 cái phòng trên lầu thôi.
Chưa biết bao giờ mới có nhà đây!
Đầu trang

hethong123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Cái nhà mình đang thuê giống như miêu tả của bạn Ung Dung luôn. Nhà cũng có lầu,ban công, đường dây điện lằng nhằng và có cả giếng khoan nữa. Tuy nhiên nhà thuê có hẻm rộng.
Nhưng tiếc là chưa phải nhà của mình.hihi
Đầu trang

Ungdung132
Lục đẳng
Lục đẳng

Ohm, yên tâm là từ 43-45 xác suất có nhà cao
Đầu trang

hethong123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Ungdung132 đã viết:Ohm, yên tâm là từ 43-45 xác suất có nhà cao
oh yeah Hình ảnh
Lâu nhỉ. Mà cũng đúng thôi. Giờ đang lo thất nghiệp thì sao có nhà được.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”