Cơ Nguyệt Đồng Lương hội!

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
linh196x
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Cơ Nguyệt Đồng Lương hội!

Gửi bài gửi bởi linh196x »

atrungkakadn đã viết:
linh196x đã viết:
atrungkakadn đã viết: Liệu Cơ Nguyệt Đồng Lương có uy quyền khi làm chính trị bằng Tử Phủ Vũ Tướng, và Sát Phá Tham ko bạn..!! Mình Cũng Cơ Nguyệt Đồng Lương rất thích chính trị nhưng tính hay e dè băn khoăn, ko được cái dũng mãnh uy tướng của bộ Tử Phủ và Sát Phá Tham
Theo tôi là ko bằng

có lẽ người cơ nguyệt vẫn thích hợp nhất làm phụ tá, phù trợ cho người tử phủ hoặc sát phá tham, hoặc làm kinh doanh cũng hợp cách..!!

Tôi đồng ý với quan điểm của bạn
Đầu trang

linh196x
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Xin lỗi CNĐL làm kinh doanh hợp cách hay ko còn phải xem xét kỹ càng nhiều yếu tố
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Pemeo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Pemeo »

Cho em hỏi lá số của em có phải cơ nguyệt đồng lương hợp cách ko ạ. Sao cung mệng e toàn mấy sao hãm chiếu vào thế này :(

Hình ảnh
Đầu trang

alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi alohamk1 »

linh196x đã viết:Đã là CNĐL đắc địa trở lên thì bản chất thông minh , lại nhân hậu , nhìn nhận đánh giá sự vật và con người rất nhanh nhưng đố ai giám xuống tay như SPT đấy kể cả là người có sát tinh chiếu
Bạn nào cần hỏi gì về mệnh CNĐL đắc tôi có kinh nghiệm gì về bản thân sẽ chia xẻ cùng
bản thân tôi đúng là cũng hay hát và hát cũng rất tình cảm , nếu được quay lại thời gian nhất định sẽ làm nghề ca sĩ
Chào bạn :-h bạn có thể post lá số của bạn lên để mình so vs ls mình không vì đặc điểm tính cách sở thích của bạn rất giống mình ( từ bé đã có năng khiếu thích hát. đã tham gia vài cuộc thi và được giải. nhưng lại không theo ngành này mà học về một ngành khác
cơ mà mình là con trai nếu TPVT hay SPt thì ngon hơn. mình cũng CNĐL nhưng mệnh thái âm hãm
Đầu trang

atrungkakadn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi atrungkakadn »

linh196x đã viết:Xin lỗi CNĐL làm kinh doanh hợp cách hay ko còn phải xem xét kỹ càng nhiều yếu tố

Vậy bạn xét lá số này thế nào ạ, cứ nói thoải mái, đừng ngại..!!

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: thuancuchuoi
Đầu trang

linh196x
Nhị đẳng
Nhị đẳng

alohamk1 đã viết:
linh196x đã viết:Đã là CNĐL đắc địa trở lên thì bản chất thông minh , lại nhân hậu , nhìn nhận đánh giá sự vật và con người rất nhanh nhưng đố ai giám xuống tay như SPT đấy kể cả là người có sát tinh chiếu
Bạn nào cần hỏi gì về mệnh CNĐL đắc tôi có kinh nghiệm gì về bản thân sẽ chia xẻ cùng
bản thân tôi đúng là cũng hay hát và hát cũng rất tình cảm , nếu được quay lại thời gian nhất định sẽ làm nghề ca sĩ
Chào bạn :-h bạn có thể post lá số của bạn lên để mình so vs ls mình không vì đặc điểm tính cách sở thích của bạn rất giống mình ( từ bé đã có năng khiếu thích hát. đã tham gia vài cuộc thi và được giải. nhưng lại không theo ngành này mà học về một ngành khác
cơ mà mình là con trai nếu TPVT hay SPt thì ngon hơn. mình cũng CNĐL nhưng mệnh thái âm hãm
tôi sinh 17 h30 ngày 3/2/1964 dương , nữ , bạn tự post giúp tôi nhé
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
heaven.dream
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi heaven.dream »

Cách này hình như yếu xông pha không nổi, mình mệnh đồng lương miếu thích hưởng thụ, làm việc nửa chừng bỏ ngang lại ham chơi nữa :(
Hình ảnh
Đầu trang

alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

linh196x đã viết:
alohamk1 đã viết:
tôi sinh 17 h30 ngày 3/2/1964 dương , nữ , bạn tự post giúp tôi nhé
vậy cháu xin được gọi tiền bối là cô nhé cháu xưng hô như trên đã thất lễ rồi . cháu sn 94 hiện nay mới 20 tuổi nhưng cũng là nỡ mất ko theo được ngành nhạc.
Đầu trang

alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

xin được post lá số của cô lên ls đây ạ lá đẹp hơn lá của cháu rất nhiều thân cư thiên di chắc cô sống xa gia đình nhỉ có xuất ngoại không côHình ảnh
Đầu trang

linh196x
Nhị đẳng
Nhị đẳng

atrungkakadn đã viết:
linh196x đã viết:Xin lỗi CNĐL làm kinh doanh hợp cách hay ko còn phải xem xét kỹ càng nhiều yếu tố

Vậy bạn xét lá số này thế nào ạ, cứ nói thoải mái, đừng ngại..!!

Hình ảnh

Tuy bạn ko được đắc vòng trường sinh nhưng lại được cách mệnh Thái âm cư tý - Nguyệt sinh Thượng Hải nên vẫn có danh chức , quyền quí , cung Tài được Lộc Mã giao trì và song Lộc chiếu Tài , cung Phúc tốt nên tôi dự bạn là người có tiền có của
Sửa lần cuối bởi linh196x vào lúc 17:22, 10/08/14 với 3 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”