Thiên Phủ Hội - Ai mệnh Thiên Phủ thì vào đây trao đổi

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Hình đại diện của thành viên
lungtungbeng
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Thiên Phủ Hội - Ai mệnh Thiên Phủ thì vào đây trao đổi

Gửi bài gửi bởi lungtungbeng »

Hồi trước em cũng ảo tưởng lắm, may mà giờ đỡ nhiều rồi. Nhưng nhiều khi trái tim mềm yếu bệnh mơ tưởng lại được dịp trỗi dậy 8->
Đầu trang

thuhoai257@gmail.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thuhoai257@gmail.com »

Em/cháu cũng mệnh Thiên phủ :D

Hình ảnh

Hiện đang cố học về ngành nghệ thuật(thiết kế), cho em/cháu hỏi liệu có theo đc ngành này lâu dài k ạ?
Nhờ các anh chị, cô chú xem hộ với :)
Em/cháu xin cảm ơn trc ạ :x
Đầu trang

gaubong23
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi gaubong23 »

Bé Hoài Thu,
Em là con gái đầu hả ? hay đoạt trưởng nữ?
Chị ko biết xem tử vi đâu, chém linh tinh ấy mà. Mệnh thiên phủ đắc, nằm trên đất trường sinh , có xương khúc, thiên khôi, hóa khoa chắc học hành giỏi giang lắm nhỉ, nhỏ đến lớn chắc cũng nằm trong top của lớp? Nhìn cũng xinh nữa. Xương khúc cũng hợp với các ngành nghệ thuật, miễn là em đam mê thì cứ theo đuổi thôi.
Bé còn nhỏ lắm, để từ từ hãy xem nhé.Trước mắt cứ phấn đấu học hành cho thật giỏi đã.
Đầu trang

huongiang589
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi huongiang589 »

chị gaubong23 ơi, chị có dùng facebook không, cho em xem ảnh chị với, xem gái Thiên Phủ có giống nhau không, híhí
Đầu trang

thuhoai257@gmail.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thuhoai257@gmail.com »

gaubong23 đã viết:Bé Hoài Thu,
Em là con gái đầu hả ? hay đoạt trưởng nữ?
Chị ko biết xem tử vi đâu, chém linh tinh ấy mà. Mệnh thiên phủ đắc, nằm trên đất trường sinh , có xương khúc, thiên khôi, hóa khoa chắc học hành giỏi giang lắm nhỉ, nhỏ đến lớn chắc cũng nằm trong top của lớp? Nhìn cũng xinh nữa. Xương khúc cũng hợp với các ngành nghệ thuật, miễn là em đam mê thì cứ theo đuổi thôi.
Bé còn nhỏ lắm, để từ từ hãy xem nhé.Trước mắt cứ phấn đấu học hành cho thật giỏi đã.

Em cảm ơn Hình ảnh Em là con trưởng, học hành cũng ổn, theo học vẽ cũng lâu rồi ạ Hình ảnh năm nay cũng đăng kí thi vào trường mỹ thuật theo sở thích nhưng gia đình có vẻ không ủng hộ lắm nên e cũng hơi lo Hình ảnh Hình ảnh
Đầu trang

gaubong23
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi gaubong23 »

huongiang589 đã viết:chị gaubong23 ơi, chị có dùng facebook không, cho em xem ảnh chị với, xem gái Thiên Phủ có giống nhau không, híhí

Chị inbox cho em rồi, chị ít dùng face lắm.
Chẹp, lá số em vận đi đẹp nhỉ, thích nha.Cung phu tuần thì lấy chồng trễ tí, tuần cũng làm liêm -phá sáng lên chút mà.
Sao nhìn số ai cũng đẹp, thấy GATO ghê ah.Hình ảnh
Đầu trang

-votinh-
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi -votinh- »

Nhờ chị gấu bông xem qua giúp em ls này với ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Oantroi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Oantroi »

PhongKiemXuanThu đã viết:Đã nhận được tin nhắn của hite. Đương số mệnh thủy nằm trong tam hợp hợi mão mùi thuộc mộc tức bản mệnh bị sinh xuất cho địa bàn. Thiên phủ là sao thổ không hợp hành bản mệnh cho lắm nhưng mệnh cư cung hợi thì lại cũng đỡ bớt nhiều. Mệnh hội đủ tả phù, hữu bật, thai tọa, quang quý, tứ linh lực sĩ thái tuế thì là người văn võ toàn tài năng lực rất lớn có nhiều tố chất để thành công. Phù hợp với các ngành ngân hàng hoặc tài chính kho bãi ( có thể theo nghiệp chính trị cũng thành công). Người hình dáng cao dong dỏng trông có uy , khí chất người khác mới gặp cũng thấy quý mến. Tư duy sắc sảo tính tự ái cao có trực giác bén nhạy và tính rất cẩn trọng hay suy xét ngầm. Người âm nam nằm ở cung âm thì tính hơi phụ nữ 1 chút tức là hiền quá. Mệnh có thai tọa thì trẻ đã học hành thông minh uyên bác và hiểu biết rộng chắc hồi còn đi học cũng thuộc dạng top của lớp đây ( giá mà sao thủy thì còn tốt hơn rất nhiều :P nhưng đây lại là sao thổ ). Đúng tôi xem tiếp.

Bác Phong Kiem Xuan Thu oi. ( He he em cung me truyen phong Kiem Xuan Thu Lam)! Bac xem hay qua, em doc ma thay tâm đắc luôn. Bác xem hộ em lá số này với. Đây là cháu gái em. Nó cũng có thiên phủ thủ mệnh ( nhưng không đắc địa mà chỉ bình hoà thôi) thì sao ạ? Mong bác bớt chút thời gian nhé!:

Hình ảnh
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

Ngon_gio_Dong đã viết:Do cách sắp xếp của tử vi, mệnh Thiên Phủ thì bao giờ cũng có Phá quân ở cung Phối. Ngoài ra, cung Quan bao giờ cũng có Thiên Tướng, và cung Tài thì vô chính diệu (hoặc có Liêm Trinh)

Thiên Tướng là quyền tinh, dũng tinh, đóng ở cung Quan là hợp cách. Tuy nhiên, Tướng kị nhất là Tuần Triệt, cũng như Thiên Phủ. Tôi để ý trong này có khá nhiều lá số bị dính cách Phủ Tuần, Tướng Triệt, là cách khá kị trong tử vi (cả tôi cũng thế :D )

mình cũng vậy đây tướng phủ dính tuần triệt mệnh thân, đúng cách lá số 1 người bình thường trong xh, chứ phủ tướng k dính tuần triệt sinh ra làm đại gia rồi. đại gia thì phải hiếm, chứ tràn ngập đầy diễn đàn thì đâu còn người nghèo nữa bạn.
Hình ảnh
Đầu trang

NhuocLinh
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NhuocLinh »

Ôi cả 1 hội Thiên Phủ. :x Mấy a Thiên Phủ có ai tuyển e LP này làm thê ko ? =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”