Cung phu thê có sao Thiên hình, liệu có li hôn?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nấm ngốc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Cung phu thê có sao Thiên hình, liệu có li hôn?

Gửi bài gửi bởi Nấm ngốc »

maket0104 đã viết:
Nấm ngốc đã viết:Chị Market ơi, chị xem giúp em đường tình duyên với ạ. Em thấy em bất hạnh quá ạ. Có nhiều chuyện buồn mà ko nói ra được ý.Chị xem giúp em bao giờ em lấy chồng với ạ. Em cảm ơn chị ạ.
Hình ảnh
Dạ thế ạ. Em gửi lại với ạ
Hình ảnh

Bạn vào lấy lại ls rùi pose lên, tên viết k dấu thì lá mới hiện

huongiang589
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi huongiang589 »

@chị maket0104: em muốn theo anh Pu lém nhưng mà anh Pu nhất quyết k chịu nhận đệ tử :(( thôi chị market xem đi, bây giờ em mắc bệnh lười roài chỉ muốn ôm đt thoai, hehe

maket0104
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi maket0104 »

rosanguyen đã viết:C xem giúp lá số chồng con em thế nào, khi nào e kết hôn a? Cảm ơn c.
Em có thai đế vương ơ nô, em lấy 2 ck ah?Hình ảnh

Hic, em ơi đừng nghĩ cứ có bộ thai đế vượng là hai ck hết. Còn tuỳ vào vị trí của nó. Ở nô, chị chưa đọc tài liệu nào cho đến lúc này, nói vậy.

Cung phu thê tham lang cư tý là cách đào hoa phiếm thuỷ nhưng tham lag ở tý sẽ ít ham muốn về tình dục hơn so với ở ngọ. Thêm xương, hữu bật tất có chuyện tay ba. Chồng là ng có học, có công danh. Cung phu thê này e nên xác định có ck đào hoa, Đừng ghen tuông nh hại sk, nhan sắc....có thể laáy ng đã qua một lần đò.

Năm sau có thể kết hôn. Nên lays sớm để sớm có con vì có khả năng muộn con.

maket0104
Tứ đẳng
Tứ đẳng

yuyu.3bie đã viết:Hạn năm nay em bị lừa tình, công việc ko ổn định.
Chị Market cho em hỏi có sao gì mà số em nó long đong thế ạ?
Em bị lừa tình 2 lần rồi. :(
Công việc tương lai của em có ổn ko chị, đó là mối quan tâm lớn nhất của em ở hiện tại.
Em cảm ơn chị Market nhen. :)

Hình ảnh

Em trog đại hạn cung phu thê nên dù k muốn vẫn có thể gặp nh lận đận trong tìm kiếm tình yêu. Đào, không, binh, hình cẩn thận bị đánh ghen đó nha.

Quan lộc tốt, bạn hương giang luận giúp em rồi. Sự nghiệp có đủ khoa, quyền, lộc.

rosanguyen
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi rosanguyen »

maket0104 đã viết:
rosanguyen đã viết:C xem giúp lá số chồng con em thế nào, khi nào e kết hôn a? Cảm ơn c.
Em có thai đế vương ơ nô, em lấy 2 ck ah?Hình ảnh[/quote
Hic, em ơi đừng nghĩ cứ có bộ thai đế vượng là hai ck hết. Còn tuỳ vào vị trí của nó. Ở nô, chị chưa đọc tài liệu nào cho đến lúc này, nói vậy.

Cung phu thê tham lang cư tý là cách đào hoa phiếm thuỷ nhưng tham lag ở tý sẽ ít ham muốn về tình dục hơn so với ở ngọ. Thêm xương, hữu bật tất có chuyện tay ba. Chồng là ng có học, có công danh. Cung phu thê này e nên xác định có ck đào hoa, Đừng ghen tuông nh hại sk, nhan sắc....có thể laáy ng đã qua một lần đò.

Cảm ơn c đã xem giúp a
Có phải thiên thọ là ck già phải ko c?
Nếu ck e đào hoa thì đẹp trai hả c? Sao e thấy e toàn gặp zai xấu ko ...huhu

maket0104
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hongdn89 đã viết:Em chào chị ạ. Mong chị market xem giúp em cung thê như thế nào với ạ.

Hình ảnh

Cung quan lộc của em rats tốt, sự nghiệp tốt sẽ tìm dc ck tốt thôi.

Cung phu vcd bạch hổ độc thủ, ck là ng cương cường, giỏi giang, có vị thế: bạch hổ, tấu thư, hoa cái, lộc quyền. Nhưng cũng sầu muộn về ck, chắc cũng vì ngoại tình thôi. Đại hạn 26 k có nh sao thuận lợi kết hôn, triệt ở di gặp Thiên tướng, phúc có tuế đà. Khá khó để tính hạn kết hôn. E nên tích cực và tập trung trog 10 năm này , k thì sag hạn 36 sẽ có nh đào hoa.

maket0104
Tứ đẳng
Tứ đẳng

rosanguyen đã viết:
maket0104 đã viết:
Em có thai đế vương ơ nô, em lấy 2 ck ah?Hình ảnh[/quote

Cảm ơn c đã xem giúp a
Có phải thiên thọ là ck già phải ko c?
Nếu ck e đào hoa thì đẹp trai hả c? Sao e thấy e toàn gặp zai xấu ko ...huhu

Thiên thọ ck hơn nh tuổi, 8-10t

Đào hoa thì bay bướm thôi bản chất tham lang là ham vật dục, tình dục. Chỉ xem vị trí của nó để biết mức độ nh, ít thôi.

nguyetthanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyetthanh »

[quote="nguyetthan
Nhờ chị Maket 0104 xem giúp em cung phu, cung tử với nha chị.Chị ơi, số em nửa đời sau có tốt hơn nửa đời đầu không chị, hay càng về sau càng vất vả hơn.Cảm ơn chị nhiều ạ.
Lá số của em bị trôi mất rồi, em xin post lại ạ :)
https://lyso.vn/lasotuvi/3I8N9GZ4.jpg" target="_blank
Đây là ls của người em đang quen:
https://lyso.vn/lasotuvi/1ARS4T0K.jpg" target="_blank[/quote]

zorbadibo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi zorbadibo »

Chị @Maket ơi chị coi dùm em lá số đc k ạ ? Số là người yêu em lâu rồi có nói là nhìn mặt em "Sát " cơ mà em k hiểu lắm là ... Sát chồng ạ. em thấy ở cung Phu thê có triệt .. có phải là 2 lần đò k ạ chị ? :( :( :( em cảm ơn!
Hình ảnh

misskorea
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi misskorea »

Chào mọi người!
Năm nay sự nghiệp tiền bạc yêu đương của mình đều chả ra sao cả :( yêu đương gì toàn mới đc vài tuần hoặc hơn tháng là đứt gánh. Cũng muốn lấy chồng luôn năm nay cho xong cái nợ! Cung phu đã thất sát còn thiên hình, chưa kể hoả tinh chiếu, mệnh không thân kiếp đầy sát tinh mà cũng nhiều giải tinh. Các bạn xem giúp mình với :) cảm ơn rất nhiều!

Hơi ko liên quan tí, nhưng hình như bác putain là dân đi Pháp về đúng ko? Em cũng mới nhiều năm ở bển đó về luôn. Về Việt Nam cái thấy ngã vỡ mặt ngay :(( Buồn chán cuộc đời!

Hình ảnh

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”