Cắt tiền... duyên

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Vạn Hoa Tiên
Hội viên CLB
Hội viên CLB

TL: Cắt tiền... duyên

Gửi bài gửi bởi Vạn Hoa Tiên »

Chết rồi, em làm cắt tiền duyên mấy lần rồi :(( ! Không biết có bị lận đận gì không nữa. Hic hic
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Que Chi
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Que Chi »

Hi hi, VHT cắt tiền duyên tới mấy lần lận àh :D
Đầu trang

lame3
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lame3 »

Mẹ cắt cho 2 lần, tớ tự đi cắt 1 lần. Có lần hết 5 triệu lận, mà chẳng đâu vào với đâu cả :((
Đầu trang

dtc1
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dtc1 »

Tớ thì chưa cắt bao giờ nhưng mẹ có bảo hồi bé bán tớ vào cửa thánh cho dễ nuôi .
Năm 18 tuổi thì chuộc tớ ra , bà thầy bảo là không chuộc ra là người ta ko cho đi lấy chồng .
Hồi cấp 3 có thích thích thôi chứ hok dám yêu ai với lại tớ phải học nữa . Năm 18t tớ mới có mối tình đầu và tồn tại cho đến bi giờ , có phải do được chuộc ra sớm hok ta ...hihiiii cái này tớ chưa tin lắm *-*
Đầu trang

Tinh Tam
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tinh Tam »

cắt tiền duyên và khó nuôi là 2 chuyện khác nhau, có nhiều nhà con hơi quấy 1 chút, là bán vò cửa chùa hoặc cửa thánh rồi...nên chẳng sao cả
Đầu trang

NBN
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi NBN »

melyso đã viết:Cắt tiền duyên thì dễ nhưng để tránh tái phát thì khó. Cách đơn giản và hiệu quả nhất là dùng hậu duyên thay cho tiền duyên. Thay thế bao giờ chẳng dễ hơn vứt bỏ :D. Ai chưa có thì mình cho mượn nhé, dùng cái duyên của mình thay thế cho cái cũ, sau đó dùng cái khác thay cái của mình sau ;;)
èo ui,duyên tiền chưa cắt hết,còn mượn vào nữa thì ... =))
Đầu trang

phuongart
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phuongart »

cắt tiền duyên???
Đầu trang

cln
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cln »

NBN đã viết:
melyso đã viết:Cắt tiền duyên thì dễ nhưng để tránh tái phát thì khó. Cách đơn giản và hiệu quả nhất là dùng hậu duyên thay cho tiền duyên. Thay thế bao giờ chẳng dễ hơn vứt bỏ :D. Ai chưa có thì mình cho mượn nhé, dùng cái duyên của mình thay thế cho cái cũ, sau đó dùng cái khác thay cái của mình sau ;;)

èo ui,duyên tiền chưa cắt hết,còn mượn vào nữa thì ... =))

:)) Nói dại... nhỡ duyên bạn này chắc như keo con voi thì cắt sao? Mình sẽ cố đợi thêm 3 năm nữa... [-O<
Đầu trang

songngu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi songngu »

Mình vừa cắt tiền duyên xong thì được giới thiệu một anh. Hic, đang tìm hiểu, mấy ngày đầu mình còn thích thích tí, đến bây giờ thì ko thích nữa rồi. Chẳng biết có đi đến đâu ko nữa. Cầu mong rằng một nửa của mình là người khác. Hic
Đầu trang

phanhoang
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi phanhoang »

songngu đã viết:Mình vừa cắt tiền duyên xong thì được giới thiệu một anh. Hic, đang tìm hiểu, mấy ngày đầu mình còn thích thích tí, đến bây giờ thì ko thích nữa rồi. Chẳng biết có đi đến đâu ko nữa. Cầu mong rằng một nửa của mình là người khác. Hic

0 thik thỳ thôi làm như bắt lấy 0 =:))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”