Đại hạn sát-phá-tham

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ali_shooter
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Đại hạn sát-phá-tham

Gửi bài gửi bởi ali_shooter »

Lá số đại hạn 10 năm sát-phá-tham thì nên giải thế nào cho đúng, mong các cao nhân chỉ giáo
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Đại hạn sát-phá-tham

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Sát...Phá..hay là Tham ,còn tuỳ vận nằm ở cung nào trong 12 cung .Và là sao nào trong 3 sao.
Đại vận chỉ là con đường đi ,còn hành trang và phương tiện của bạn chính là Mệnh và Thân..
H
Được cảm ơn bởi: ali_shooter, arowana
Đầu trang

kecatco
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi kecatco »

Phai xem cung mệnh và thân, phúc nữa.

Chứ hỏi như là hỏi, 10 nam ra nước ngoài là ra sao ? ai biết được.
Được cảm ơn bởi: ali_shooter
Đầu trang

ali_shooter
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cảm ơn 2 bác, em muốn biết cụ thể ở ls này, đại hạn 10 năm thất sát cung huynh đệ
Hình ảnh
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Đai vận Thất Sát này có tính di động ,mà là di động vào trung tâm ,điễm ứng rỏ nhất là năm 19t (2009)..Và 2011..2 năm này nói lên sự chuyên đổi môi trường và nơi ở ....Đi kèm 1 số ý nghĩa về những sự cố vết thương ở khu vực tay ,ngón tay ,bên phải....sự thất bại có liên quan đến nữ giới.nhất là người trong gia đình ..
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
agoldusd
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi agoldusd »

Nghe một số sách bảo người VCD vận Sát - Phá - Tham thì tốt... bản thân bạn thì thấy thế nào rồi :D ... Tớ giờ vẫn chưa đến vận Sát để kiểm nghiệm :(
Được cảm ơn bởi: chihtv1, kls, pva, muasaobang, alocuccu, phongluulam, cobaoh, anhvanthe, mitmu, fallinlove, doicho1giacmo, cokhinao, kinhquaco, tinhyeu_cuaDOG, giacmobinhyen, uocgi, xinhonemnhieuhonthe, ali_shooter
Đầu trang

ali_shooter
Nhất đẳng
Nhất đẳng

@PHDI và agoldusd :cảm ơn 2 bác đã cho vài lời, đúng là năm nay em có chuyển chỗ ở và đang hoàn tất hồ sơ chuẩn bị du học nhưng thực sự em chưa hiểu dc câu này "sự thất bại có liên quan đến nữ giới.nhất là người trong gia đình .." mong bác PHDI giải thích giúp

ah em còn 1 câu hỏi, liệu tiểu hạn năm 19t của em có phải đnag nằm tại cung điền trach? em tự đếm dc thế mong các bác check giúp
Đầu trang

vcd3677
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vcd3677 »

Sự di chuyển nó liên quan đến phụ mẫu thì có lẽ đúng hơn (bố mẹ có liên quan hay có đi cùng hay không?). Sau này có lẽ sẽ lấy vợ phương xa.
Đầu trang

ali_shooter
Nhất đẳng
Nhất đẳng

@vcd3677 : về di chuyển nhà cửa thì có liên quan đến phụ mẫu bác ạ, mà thậm chì 2 người 2 nơi cùng chuyển 1 lúc ^^. Còn về vụ lấy vợ phương xa em cũng có tự xem mà thậm chí còn lấy sớm =) không biết có thay đổi dc số trời mà hãm lại ko =)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”