Nghiệm lý_PHÁ LIÊM tại DẬU. 2 VÍ DỤ Lá số GIỐNG nhau gần HẾT

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
minhtien90hd
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Nghiệm lý_PHÁ LIÊM tại DẬU. 2 VÍ DỤ Lá số GIỐNG nhau gần

Gửi bài gửi bởi minhtien90hd »

loveshoes_2211 đã viết:Kiểu dở điên dở dại ah? Chưa :D
công danh, tình duyên lận đận, có thể có vđ về sức khỏe,... có những giấc mơ lạ về Thần thánh, tứ phủ, thấy người mặc mũ mão như các vị quan ngày xưa,...
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
loveshoes_2211
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi loveshoes_2211 »

minhtien90hd đã viết:
loveshoes_2211 đã viết:Kiểu dở điên dở dại ah? Chưa :D
công danh, tình duyên lận đận, có thể có vđ về sức khỏe,... có những giấc mơ lạ về Thần thánh, tứ phủ, thấy người mặc mũ mão như các vị quan ngày xưa,...
Công danh tình duyên thì lận đận rõ rồi
Còn giấc mơ lạ như mô tả thì chưa thấy :(
Đầu trang

NhuocLinh
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NhuocLinh »

pé Tiến, coi giùm c năm nay vs năm sau có cô hội đi học/du học/ hay xuất ngoại gì ko e ? C thấy có cơ hội nhưng vẫn lo quá :(
Hình ảnh
Đầu trang

chuotmi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chuotmi »

minhtien90hd đã viết:
Căn cao số nặng, chắc tính đi tu quá, còn làm thầy nữa ;))
:)) không biết phải nói sao.
Đầu trang

chuotmi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

minhtien90hd đã viết:
loveshoes_2211 đã viết:Chời, có bít chi mô mà bói
Sợ lắm. Số thầy thầy còn ko bít nè :((
Nhờ bạn Minhtien xem qua cho mình vài đường, dạo này mệt quá nhìu chiện phải nghĩ suy, tiền thì ko có :(
Nặng căn mà, vớ vẩn phải trình đồng, đại vận 13 lẽ ra phải ra rồi, đại vận 33 lại tiếp tục
Em ơi lại còn xem được năm nào phải ra à, em xem thử của chị xem lẽ ra năm nào phải ra :))

Hình ảnh
Đầu trang

chuotmi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

tamtl đã viết:Hình ảnh
Bạn cho mình hỏi bạn kinh doanh riêng hay làm sale cho cty, bạn làm ngành hàng gì và có thay thay đổi loại hình kinh doanh ko?
Đầu trang

minhtien90hd
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

NhuocLinh đã viết:pé Tiến, coi giùm c năm nay vs năm sau có cô hội đi học/du học/ hay xuất ngoại gì ko e ? C thấy có cơ hội nhưng vẫn lo quá :(
Xét đại vận, nhằm cung Hợi có Mã hao Phương giải là những sao chỉ sự di chuyển, xuất ngoại. Xét tiểu hạn, năm nay cũng có động tĩnh lưu kình động cung Di, lưu đà động cung Quan cũng chỉ việc có di chuyển và học tập, Lưu niên tiểu hạn cung Tuất tam phương tứ chính có Cự nhật, cơ lương lưu hà, hóa khoa, nhị hợp hao, đều là những bộ sao lợi cho xuất ngoại nhưng có phục binh, hóa kị thì lại gặp cản trở. Xét lưu cung , năm nay lưu Di cung Tý có máy bay :)) nếu năm nay vào tháng 10 âm chưa đi được thì sang năm chị ạ, vấn đề tính điểm xuất ngoại em chưa nghiên cứu kỹ nhưng năm nay rất dễ và sang năm cũng dễ khi lưu niên tiểu hạn cung Dậu có song hao lưu mã gặp mã, lưu tuế động cung phu tam hợp cung Di, gặp không kiếp khốc hư quan phủ thì lại rắc rối giấy tờ, nhưng khốc hư đắc địa tiên trở hậu thành. Báo cho chị 1 trùng hợp bất ngờ là chị em mình cùng lá số và cuối năm nay em cũng xuất ngoại đó :))
Đầu trang

minhtien90hd
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

chuotmi đã viết:
tamtl đã viết:
Bạn cho mình hỏi bạn kinh doanh riêng hay làm sale cho cty, bạn làm ngành hàng gì và có thay thay đổi loại hình kinh doanh ko?
Vũ tham sửu mùi đắc cách kinh doanh đó, Tài gặp tuần thì có vẻ bạn thích làm thuê nhỉ :) Cái này tùy bạn thôi, lẽ ra bạn nên hỏi 1 câu hỏi cụ thể thôi thì mình còn dễ luận quẻ.
Đầu trang

NhuocLinh
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NhuocLinh »

@pé Tiến: e đi đâu >"< , du học, định cư hay du lịch, báo cho e c mới đi du lịch tháng 8/ tháng 9 âm vừa rồi nè . E mà đi dc c cũng hy vọng c có cửa =)) nếu đi du học càng tốt.
Đầu trang

minhtien90hd
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

NhuocLinh đã viết:@pé Tiến: e đi đâu >"< , du học, định cư hay du lịch, báo cho e c mới đi du lịch tháng 8/ tháng 9 âm vừa rồi nè . E mà đi dc c cũng hy vọng c có cửa =)) nếu đi du học càng tốt.
Em du học ;))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”