bác nào xem giúp ,rũi wá.

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
kimgiap
Mới gia nhập
Mới gia nhập

bác nào xem giúp ,rũi wá.

Gửi bài gửi bởi kimgiap »

e là nam . sinh 10/6/84 18h45' . sống với mẹ, con 1 , cha mất hồi 10tuổi. công việc lận đận, ko như ý , đổi việc nhìu lần,lắm lúc nằm nhà . xem giúp e về tiền tài với , nghe bên họ hàng bên nội có bàn bạc việc tảo mộ trên miếng đất theo 9 sách nhà nước rồi sau đó dự kiến bán , nhưng tới nay vài thành viên chưa thống nhất ý kiến. nhờ xem giúp em coi việc này có thuận lợi ko , nó có diễn ra sớm ko ? khổ quá , nói chung là cũng mong mỏi có 1 số vốn làm ăn. cám ơn các bác.
Hình ảnh
còn đây là tứ trụ . ai biết cái nào thì giúp giùm em cái đó.cam ơn
Hình ảnh
Đầu trang

qtungvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: bác nào xem giúp ,rũi wá.

Gửi bài gửi bởi qtungvn »

Mệnh này nhật can vượng, tỷ kiếp kiêu ấn lại quá nhiều cho nên Thân rất vượng. Dụng thần chọn là Tài, hỷ thần là thực thương.

Đáng tiếc lại không gặp vận tài. Các vận Ấn, Kiêu, Tỷ , Kiếp là kỵ vận. Đặc biệt các vận tỷ kiếp 38-47, 48-57 là bại vận: phá tài, khắc vợ. Trong vận này tốt nhất nên an phận, không nên làm ăn lớn, vì tài mà sẽ mang họa. vận cuối đời Thương, Thực sau 58 tuổi khá tốt.
Từ 28-37 Là Kiêu vận, năm 2013 trong vận này phải hết sức chú ý vì dễ bị tai họa hay bệnh tật.

Mệnh này thân vượng lại không gặp vận tài cho nên cố gắng an phận. Vì tài mà sẽ mang họa
Được cảm ơn bởi: kimgiap
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”