Nghiệm lý lá số !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
nhatminh8
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Nghiệm lý lá số !

Gửi bài gửi bởi nhatminh8 »

Chào cả nhà! Lâu rồi mới ghé vào diễn đàn, chúc diễn đàn ngày càng phát triển.
Mình hiện tại đang sông và học tập ở Úc. Lá mình đã được anh Nana luận giải qua Tử bình, và bản thân củng có biết chút ít về Tử vi nên củng tự nghiệm lý cho mình, ngoài ra mình củng dc Bác bảy chuồn, bác Quang Long nguyen, bác Minh minh ở trng Tử vi lý số luận giải . Thật thú vị vrvề sự chính xác của Tử vi. Bẻ que không chống được trời, câu thành ngữ của cha ông thật là chân lý. Lá số của tại hạ mệnh VCD tại dậu ngộ tiệt, tang môn song hao thủ mệnh có nhật nguyệt xương khúc ở sửu (cung quan) có hóa kỵ ngộ tuần. Cung tài có hóa khoa thiên mã, lương. Thân cư di có cơ cự sobg hao, đắc tứ linh, phượng các cư thân. Cuộc đời của tại đươc vẽ lên từ những tinh tú đó. Xuất ngoại tháng 9 âm lich 2014, tiểu hạn cung tý có phi liêm, nguyệt hạn cung sửu âm dương, xương khúc. Đã từng trượt đại hoc, sự nghiệp gãy đỗ nưa chừng 3 lần. Tần cả đều ứng nghiệm vào lá. Năm 2013 đã được học bổng Tiến sỹ, nhưng bị cản trơ ko đi đc. Thật thú vị, cuộc mổi con người dường như đã dfược lập trình sẳn, cứ vậy mà bước đi. Mọi người có thể dùng lá số tại hạ để có những chiêm nghiệm về lá số cho mình. Tại hạ sinh ngày 15 tháng 6 năm 1979 giờ dậu , âm lịch. Trân trọng chào cả nhà, có bạn nào học ở Newcastle Úc, hân hạnh dcdc làm auen.
Đầu trang

embepro159
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Nghiệm lý lá số !

Gửi bài gửi bởi embepro159 »

Thế tóm lại là giờ tuất hay dậu ạ ?
Vận này học hành tốt nhưng bạn bè có vấn đề gì ko ạ?
Đầu trang

Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

Re: Nghiệm lý lá số !

Gửi bài gửi bởi Amazing »

thích thế, được nhiều cao thủ luận nhờ, chúc các hạ thành công nhé,kaka........
Đầu trang

maianhnguyen101
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi maianhnguyen101 »

Anh biết xem tử vi có thể xem giúp em đc ko ạ, n ng nói lá số em xấu tệ nên muốn thỉnh giáo xem có cách nào giảm xấu đc ko ạ :((
Đầu trang

nhatminh8
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Nếu ai muốn nghiệm lý hạn xuất ngoại cứ lấy lá số mình nghiệm lý, chính xác.
Đầu trang

huyenhuyen13109
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huyenhuyen13109 »

em muốn :)
Hình ảnh
Đầu trang

honda_toan1985
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi honda_toan1985 »

nhatminh8 đã viết:Chào cả nhà! Lâu rồi mới ghé vào diễn đàn, chúc diễn đàn ngày càng phát triển.
Mình hiện tại đang sông và học tập ở Úc. Lá mình đã được anh Nana luận giải qua Tử bình, và bản thân củng có biết chút ít về Tử vi nên củng tự nghiệm lý cho mình, ngoài ra mình củng dc Bác bảy chuồn, bác Quang Long nguyen, bác Minh minh ở trng Tử vi lý số luận giải . Thật thú vị vrvề sự chính xác của Tử vi. Bẻ que không chống được trời, câu thành ngữ của cha ông thật là chân lý. Lá số của tại hạ mệnh VCD tại dậu ngộ tiệt, tang môn song hao thủ mệnh có nhật nguyệt xương khúc ở sửu (cung quan) có hóa kỵ ngộ tuần. Cung tài có hóa khoa thiên mã, lươn được học bổng Tiến sỹ, nhưng bị cản trơ ko đi đc. Thật thú vị, cuộc mổi con người dường như đã dfược lập trình sẳn, cứ vậy mà bước đi. Mọi người có thể dùng lá số tại hạ để có những chiêm nghiệm về lá số cho mình. Tại hạ sinh ngày 15 tháng 6 năm 1979 giờ dậu , âm lịch. Trân trọng chào cả nhà, có bạn nào học ở Newcastle Úc, hân hạnh dcdc làm auen.
bạn lấy ls đưa lên đây
sinh ngày 15-6-1979 dương lịch giờ dậu
t e rằng có sai bạn sửa lại đi
Đầu trang

nhatminh8
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Đầu trang

honda_toan1985