chúng em rơi vào tuyệt vọng rồi mong các bác xem cho 2 lá số này có đến với nhau được không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ranhgioikhac
Mới gia nhập
Mới gia nhập

chúng em rơi vào tuyệt vọng rồi mong các bác xem cho 2 lá số này có đến với nhau được không ạ?

Gửi bài gửi bởi ranhgioikhac »

Chúng em yêu nhau muốn đến với nhau nhưng nhiều chuyện xảy ra khiến gia đình hiểu lầm sâu sắc, chúng em thực sự bế tắc không biết chúng em có đến được với nhau không, mong các bác cao tay xem tử vi cho chúng em. Đường tình của 2 đứa chúng em đều trắc trở quá
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: chúng em rơi vào tuyệt vọng rồi mong các bác xem cho 2 lá số này có đến với nhau được không ạ?

Gửi bài gửi bởi vio »

Thấy cả hai người sang năm đều báo hỷ sự.
Đầu trang

ranhgioikhac
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: chúng em rơi vào tuyệt vọng rồi mong các bác xem cho 2 lá số này có đến với nhau được không ạ?

vio đã viết:Thấy cả hai người sang năm đều báo hỷ sự.
bác xem kỹ giúp em được không ạ? Từ giờ đến cuối năm tình duyên của chúng em có được thuận lợi không hay vẫn tiếp tục sóng gió ạ
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Năm nay thực ra chi mệt về thị phi thôi, chứ đang được tuổi đấy chứ.
Đầu trang

ranhgioikhac
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vio đã viết:Năm nay thực ra chi mệt về thị phi thôi, chứ đang được tuổi đấy chứ.
vâng, đúng đấy ạ. Chúng em yêu nhau nhưng bị hiểu lầm rồi chuyện từ người này sang người nọ tam sao thất bản. bây giờ thành trở ngại lớn để tiến đến hôn nhân. Nhiều người nói chúng em năm nay có hỉ, thời điểm này thấy mù mờ quá
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Yêu nhau lấy nhau, sống hạnh phúc, rồi mọi người sẽ hiểu và yêu quý mình thôi.
Đầu trang

ranhgioikhac
Mới gia nhập
Mới gia nhập

bác xem cho em vận hạn thế nào với ạ, không biết có vượt qua được sóng gió ko
Đầu trang

tomi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tomi »

bạn thử tả tính cách người bạn nam đc không ?
Đầu trang

ranhgioikhac
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tomi đã viết:bạn thử tả tính cách người bạn nam đc không ?
Bạn em là người thẳng tính, nghĩ sao nói vậy, không bao giờ biết nói dối. Đôi khi nói chuyện nghe có vẻ là người ăn nói được nhưng lại luôn làm mất lòng người khác vì câu nói quá thẳng. Khá bảo thủ và nóng tính, nhưng ngược lại cũng biết lắng nghe ý kiến của mọi người góp ý thấy sai là sửa. Nói được là làm được, không thất hứa. Không bao giờ thể hiện tình cảm bẳng lời nói, chỉ thể hiện bằng hành động. Đôi khi quá tự tin vào thân mà thành tự kiêu. Những cái nổi bật là vậy đấy ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”