xem tướng cho 1 cô gái rất xinh :D

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

TL: xem tướng cho 1 cô gái rất xinh :D

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

socdat đã viết:@Hạnh: Chị đã bảo em là ảnh em chụp toàn bị thừa 1 vài thứ rồi mà, ava mới này cũng ko ngoại lệ =))
Mặt là đủ xinh rồi, sao cứ phải cho hoa lá cành với đủ thứ khác vào nữa làm giề :))

mụi đồng bóng đó tỉ =))=))

anh TRung xấu chaoi à anh lại chém ró iêm phại hơm
iêm nà iêm chao anh thành cu teo lun đóa nhoa
iêm hơm sợ vk anh đâu nhoa =))
Đầu trang

i.love.you.no.longer
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi i.love.you.no.longer »

huhu không ai xem giùm em à, hôm nay em vừa đi xem tướng về và đang rất lo lắng :(((
Đầu trang

danvac
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi danvac »

Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Quỳnh Châu
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Quỳnh Châu »

lâu không vào diễn đàn, có 1 vài ý kiến như này ạ.Quan điểm về cái đẹp , về hạnh phúc, về sướng hay khổ của một người khác nhau, ở đây mình không đề cập đến việc tương lai các thầy phán đúng hay sai,nhưng chưa ai nói quá khứ như nào để có thể biết tương lai liệu có đúng như lời thầy phán không :)
p/s: hình ảnh trên là của mình, ảnh ở trang 1 thì cách đây hơn 1 năm rồi, giờ mình không ngây ngô như thế nữa :(
a danvac cập nhật ảnh nhanh quá :(( lại đặt title như kia nên khổ chủ ăn nhiều gạch quá :((
Đầu trang

danvac
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi danvac »

Quỳnh Châu đã viết:lâu không vào diễn đàn, có 1 vài ý kiến như này ạ.Quan điểm về cái đẹp , về hạnh phúc, về sướng hay khổ của một người khác nhau, ở đây mình không đề cập đến việc tương lai các thầy phán đúng hay sai,nhưng chưa ai nói quá khứ như nào để có thể biết tương lai liệu có đúng như lời thầy phán không :)
p/s: hình ảnh trên là của mình, ảnh ở trang 1 thì cách đây hơn 1 năm rồi, giờ mình không ngây ngô như thế nữa :(
a danvac cập nhật ảnh nhanh quá :(( lại đặt title như kia nên khổ chủ ăn nhiều gạch quá :((
thế cho đông khách mà em
to all: em châu nói hết với tớ rồi nhé, đã biết ai đúng ai sai :D
Đầu trang

yenanhabcm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi yenanhabcm »

danvac đã viết:Hình ảnh
Hình ảnh
Hỏa hình, tai mộc, mày thủy, mắt kim, mũi thổ, miệng thổ.
Trán hẹp hơi cao, phúc hãm thiên thương nỏi cục nhật nguyệt lớn, tai cong queo, thành cao hơn quách.
Cha mẹ có chí, cương liệt, tính áp đăt, đương số thuận tính nên cũng được cha mẹ tin tưởng. Dòng họ đông người nhưng tan rã, cha mẹ tự thân nên khá.
Nhật nguyệt cao phúc hãm tạo một khối nặng đè vào ấn đường, ấn đường hẹp, trán hẹp mà cao, mày thấp hơi mỏng. Từ nhỏ sống khuôn phép nặng nề nhưng biết tự giải tỏa bản thân bằng triết lý nên đến 22 thì như bà cụ non, học ngành xã hội sư phạm khá hợp.
Thiên thương nổi cục phúc lại hãm cung phu kéo thấp dần hợp ấn đường hẹp, mũi dầy tròn nên duyên với bạn khác giới hơi ít lại thêm nốt ruồi đuôi mắt phải. Tình khó đến đợi nam nhân chủ động mà toàn gặp sở khanh nên càng tổn thương.
Qua 26t tâm tính hoạt bát lạ thường, hay tếu táo tiêu cực, xu hướng tôn giáo và triết học giả minh. Không đã thông được tinh thần thì thời kỳ này sẽ sinh ra tâm trạng hoài nghi bản thân, có khả năng sinh ra tâm thần phân liệt.
Đầu trang

Quỳnh Châu
Tam đẳng
Tam đẳng

yenanhabcm đã viết:
danvac đã viết:Hình ảnh
Hình ảnh
Hỏa hình, tai mộc, mày thủy, mắt kim, mũi thổ, miệng thổ.
Trán hẹp hơi cao, phúc hãm thiên thương nỏi cục nhật nguyệt lớn, tai cong queo, thành cao hơn quách.
Cha mẹ có chí, cương liệt, tính áp đăt, đương số thuận tính nên cũng được cha mẹ tin tưởng. Dòng họ đông người nhưng tan rã, cha mẹ tự thân nên khá.
Nhật nguyệt cao phúc hãm tạo một khối nặng đè vào ấn đường, ấn đường hẹp, trán hẹp mà cao, mày thấp hơi mỏng. Từ nhỏ sống khuôn phép nặng nề nhưng biết tự giải tỏa bản thân bằng triết lý nên đến 22 thì như bà cụ non, học ngành xã hội sư phạm khá hợp.
Thiên thương nổi cục phúc lại hãm cung phu kéo thấp dần hợp ấn đường hẹp, mũi dầy tròn nên duyên với bạn khác giới hơi ít lại thêm nốt ruồi đuôi mắt phải. Tình khó đến đợi nam nhân chủ động mà toàn gặp sở khanh nên càng tổn thương.
Qua 26t tâm tính hoạt bát lạ thường, hay tếu táo tiêu cực, xu hướng tôn giáo và triết học giả minh. Không đã thông được tinh thần thì thời kỳ này sẽ sinh ra tâm trạng hoài nghi bản thân, có khả năng sinh ra tâm thần phân liệt.
bạn này nói có ý đúng mà có ý sai ạ, cái mình tô đậm là đúng hê hê
22 tuổi mà tính mình trẻ con lắm :| không nghĩ bà già đâu, đôi khi hay lo xa thôi =(( mình không học xã hội hay sư phạm, đặc biệt không thích học sư phạm =((
Không biết nhân duyên với bạn khác giới có ít không, nhưng mình không thích yêu sớm, mới yêu một người thôi, chia tay không phải vì sở khanh, mà do mình trẻ con quá thôi.Mình chưa gặp ai sở khanh, toàn người tốt ý, trộm vía, mong sao mình ko gặp phải sở khanh =)))) không thì đắng lòng =((
Cái mà 26 tuổi bị tâm thần phân biệt có đúng ko bạn, nếu đúng thì mình chết đây =((((
anyway , thank bạn nha, xem hộ mình về những cái khác với :p
Đầu trang

Ly Hoang Khai
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ly Hoang Khai »

-Bái phục cao thủ Quỳnh Châu, chính xác!
Đầu trang

Quỳnh Châu
Tam đẳng
Tam đẳng

Ly Hoang Khai đã viết:-Bái phục cao thủ Quỳnh Châu, chính xác!
ủa, bái phục gì quỳnh châu vậy =(( có nhầm không ấy ơi
Đầu trang

Ly Hoang Khai
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ly Hoang Khai »

bái phục danvac...lộn hiihihih
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”