Nhờ xem giúp số này bao giờ mới có tình và tiền !_$

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
buithuhien
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Nhờ xem giúp số này bao giờ mới có tình và tiền !_$

Gửi bài gửi bởi buithuhien »

Lần đầu mình hỏi về tú trụ, nhờ mọi người giúp, (đừng cười mình nhé! :) )
Đầu trang

buithuhien
Tam đẳng
Tam đẳng

Rất mong được fifi và các anh chị em luận giải giúp lá số tứ trụ của mình.
Mình rất lo lắng về công danh sự nghiệp sắp tới, dù mình luôn cố gắng làm tròn nhiệm vụ, cẩn thận nhưng vẫn bị xét nét, ganh ghét! :(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
jimmyha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi jimmyha »

Nhật nguyên của bản hành thuỷ quá vượng, nên có khó khăn về tiền bạc đó
có thể nói gia đình bạn khá nhiều anh em, đầu vận gian lao cuối vận cũng vậy, là ngời nhièu tài thông minh song không được như ý, ăn chơi sa đà lúc có tiền không biết suy nghĩ về sau, bạn hợp với nghề hành thổ, đại loại đất đai, chuyện tình cảm lại khó khăn nhiều lần, lý do bạn luôn thấy mình sâu sắc hơn chồng, nên cuộc sống không có hạnh phúc. hai vận quan sát là vận dụng thần bạn nên biết tính toán trong thời gian này để lo về sau
Được cảm ơn bởi: buithuhien
Đầu trang

buithuhien
Tam đẳng
Tam đẳng

jimmyha đã viết:Nhật nguyên của bản hành thuỷ quá vượng, nên có khó khăn về tiền bạc đó
có thể nói gia đình bạn khá nhiều anh em, đầu vận gian lao cuối vận cũng vậy, là ngời nhièu tài thông minh song không được như ý, ăn chơi sa đà lúc có tiền không biết suy nghĩ về sau, bạn hợp với nghề hành thổ, đại loại đất đai, chuyện tình cảm lại khó khăn nhiều lần, lý do bạn luôn thấy mình sâu sắc hơn chồng, nên cuộc sống không có hạnh phúc. hai vận quan sát là vận dụng thần bạn nên biết tính toán trong thời gian này để lo về sau

Cảm ơn Jimmyha đã xem, mình xin nói thêm vài nét về mình để jimmyha tiện luận giải:
- Mình chỉ có 1 em trai, gia đình mình rất khó nên từ nhỏ mình rất ngoan hiền, mình ko thích ăn chơi đâu! :)
- Còn chuyện tình cảm thì mình khá thảm, vô duyên từ nhỏ đến giờ, chẳng biết đến khi nào mới có tình duyên và lấy chồng ?
Đầu trang

buithuhien
Tam đẳng
Tam đẳng

Hic :(( hic :( Xem giúp mình với! [-O<
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”