Em đang để ý bạn zoai này 8-> Nhờ a/c xem giùm e với :x

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

TL: Em đang để ý bạn zoai này 8-> Nhờ a/c xem giùm e với :x

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Người TO cứ cho là cái gì cũng TO đi nhưng chắc gì đã DAI, \:D/
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi asensiblegirl »

hongdau123 đã viết:Giống mềnh thía giai của mềnh là phải cao to mập mập mới thích .quan niệm của asen là : người to thì gì nó cũng to " lấy người như zậy.lời chứ hok có lỗ =))
Ây cha. chưa chắc đâu nha chị Asen =)) ko phải cứ người to là cái gì cũng to đâu ạ =))[/quote]
Sao e bít zịa ? Ha ha chứ người nhỏ thì lấy cái gì mà to cho đc . :)) Nói chung chị thích người cao to nhìn thế mới thích mắt . Mới HẤP DẪN chị đc
Đầu trang

asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thamlang_man đã viết:Người TO cứ cho là cái gì cũng TO đi nhưng chắc gì đã DAI, \:D/
Ù nhưng mình vẫn thích người to to cơ bắp bợn à . Nhìn khỏe khoắn quyến rũ .chứ nhỏ.con ôi thôi nhìn còn chả buồn mắt . Chán chán . Cảm giác đi bên 1 người to con mình trở nên nhỏ bé và đc che chở bảo vệ . Ưi mình thích cái cảm giác ấy .
Đầu trang

hongdau123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hongdau123 »

asensiblegirl đã viết:
hongdau123 đã viết:Giống mềnh thía giai của mềnh là phải cao to mập mập mới thích .quan niệm của asen là : người to thì gì nó cũng to " lấy người như zậy.lời chứ hok có lỗ =))
Ây cha. chưa chắc đâu nha chị Asen =)) ko phải cứ người to là cái gì cũng to đâu ạ =))
Sao e bít zịa ? Ha ha chứ người nhỏ thì lấy cái gì mà to cho đc . :)) Nói chung chị thích người cao to nhìn thế mới thích mắt . Mới HẤP DẪN chị đc[/quote]

Sự thật là thế mà =)) e chưa được kiểm tra đâu nhưng thấy nhiều người bảo thế đấy :))
Cơ mà cao to thì ai cũng thích thật =))
Đầu trang

asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hongdau123 đã viết:
asensiblegirl đã viết:
Ây cha. chưa chắc đâu nha chị Asen =)) ko phải cứ người to là cái gì cũng to đâu ạ =))
Sao e bít zịa ? Ha ha chứ người nhỏ thì lấy cái gì mà to cho đc . :)) Nói chung chị thích người cao to nhìn thế mới thích mắt . Mới HẤP DẪN chị đc
Sự thật là thế mà =)) e chưa được kiểm tra đâu nhưng thấy nhiều người bảo thế đấy :))
Cơ mà cao to thì ai cũng thích thật =))[/quote]
Đương nhiên rùi êm . Boy hơm đc cái mẹt thì ít ra cái body cao to nó vớt vát đc tí xíu . Chứ cả 2 mà hơm có thì đúng buồn thiệt . Mà nghệt ngã trc tới h toàn lùn boy thích chị hok hoặc gầy boy đời thệt nghệt ngã ha ha . May mà đc bác kia phán thằng tòng tl nó cao to đen đen chị cũng mừng . Mà nghe bác ấy tả giống mía anh châu phi quớ
Đầu trang

hongdau123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hongdau123 »

Đương nhiên rùi êm . Boy hơm đc cái mẹt thì ít ra cái body cao to nó vớt vát đc tí xíu . Chứ cả 2 mà hơm có thì đúng buồn thiệt . Mà nghệt ngã trc tới h toàn lùn boy thích chị hok hoặc gầy boy đời thệt nghệt ngã ha ha . May mà đc bác kia phán thằng tòng tl nó cao to đen đen chị cũng mừng . Mà nghe bác ấy tả giống mía anh châu phi quớ[/quote]

Cao to đen cũng được, mong là đừng hôi chị nhờ =))
Không biết a chòng e ra sao có cao to không nữa ;;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”