Nữ 1978 quá cao số cắt 2, 3 lần tiền duyên sao vẫn lận đận!?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hải-Trung-Kim
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nữ 1978 quá cao số cắt 2, 3 lần tiền duyên sao vẫn lận đ

Gửi bài gửi bởi Hải-Trung-Kim »

Dạ. Cảm ơn anh Thongthien và Hiepkhach rất nhiều, mình sẽ góp ý với chị ấy như vậy. Bạn Hiepkhach có thể nói rõ hơn về cung Phu được không ạ? Và số này có xuất ngoại đi Mỹ được không bạn?
Đầu trang

Hải-Trung-Kim
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có bác nào luận giúp em cũng Phu của chị em với ạ? :((
Đầu trang

Hải-Trung-Kim
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mời bạn dung1 xem hộ chị mình nhé! ;)
Đầu trang

Đỗ Quyên
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Đỗ Quyên »

Bắt đầu từ 36 tuổi, bạn có thể có lắm mối, nhưng chưa chắc đã thành mối nào dâm tinh nhiều quá và hội nhiều sát tinh nữa. Nếu được thì bạn kiếm đứa con cho ko để lâu sợ muộn. Có phải bạn yêu khá sớm, và bị phụ tình vài lần lúc trẻ rồi đúng ko
Được cảm ơn bởi: Hải-Trung-Kim
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

cung phu xấu do cự +xương +đà +thai ở đất thiên la.có thuyết cho rằng đất thiên la khi có đà la xung phá thì rất khó thoát lưới trời nên có chồng mà chồng không tốt nên chưa có lại yên thân.quả tú cư phu nên phòng không dài dài.nô bộc riêu y thành ra lấy chồng rồi mà vẩn sắc dục dài dài.thôi thì năm 36 t nên lấy chồng nếu có mối tốt.thân mệnh đồng cung nên mọi việc do mình quyết định,tính chị ngoài nhu hiền mà trong cứng rắn,tính thay đổi thất thường và nội thể hoả nhiều nên không cân bằng.cố gắng thay đổi tính sẽ tốt lên.
Đầu trang

Hải-Trung-Kim
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đỗ Quyên đã viết:Bắt đầu từ 36 tuổi, bạn có thể có lắm mối, nhưng chưa chắc đã thành mối nào dâm tinh nhiều quá và hội nhiều sát tinh nữa. Nếu được thì bạn kiếm đứa con cho ko để lâu sợ muộn. Có phải bạn yêu khá sớm, và bị phụ tình vài lần lúc trẻ rồi đúng ko
Cảm ơn bạn Đỗ Quyên đã luận giải. Đúng là chị mình đã từng bị phụ tình rồi ạ... Phận đàn bà 12 bến nước biết cư ở bến nào!?
Đầu trang

Hải-Trung-Kim
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dung1 đã viết:cung phu xấu do cự +xương +đà +thai ở đất thiên la.có thuyết cho rằng đất thiên la khi có đà la xung phá thì rất khó thoát lưới trời nên có chồng mà chồng không tốt nên chưa có lại yên thân.quả tú cư phu nên phòng không dài dài.nô bộc riêu y thành ra lấy chồng rồi mà vẩn sắc dục dài dài.thôi thì năm 36 t nên lấy chồng nếu có mối tốt.thân mệnh đồng cung nên mọi việc do mình quyết định,tính chị ngoài nhu hiền mà trong cứng rắn,tính thay đổi thất thường và nội thể hoả nhiều nên không cân bằng.cố gắng thay đổi tính sẽ tốt lên.
Chưa có chồng sao thấy khổ và cô đơn quá, lấy chồng rồi cô đơn vẫn hoàn cô đơn sao bạn? Số phận lá số an bài sao quá khắc nghiệt. Nhưng mình sẽ nói hết lại với chị ấy như vậy. Phải đối diện sự thật thôi. Nếu thân mệnh đồng cung là tự mình làm tự mình chịu, thì mong chị ấy hiểu và cố gắng tu tâm dưỡng tính với hy vọng tương lai sáng sủa hơn.
Cảm ơn bạn dung1 rất nhiều! Lá số này không nhờ được chồng thì có nhờ được đường tử tức không bạn? Dù gì thì gì con người ta vẫn cần 1 niềm hy vọng vào tương lại. Mong bạn dung1 luận giải giúp chị mình thêm về đường tử tức nhé! ;)
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

về đường con cái vấn đề học hành,tiền bạc,công danh không thành vấn đề.chỉ là tử tham cung mão có đào hồng hỷ nên có tâm tu và chuyện yêu đương nhiều lắm.có thể dựa vào con vì con cũng khá.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”