NHẬN XEM 5 LÁ SỐ ĐẦU TIÊN CHO NGƯỜI HỮU DUYÊN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
noitinhyeubatdau2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: NHẬN XEM 5 LÁ SỐ ĐẦU TIÊN CHO NGƯỜI HỮU DUYÊN

Gửi bài gửi bởi noitinhyeubatdau2 »

mju_xjnhxjnh đã viết:
noitinhyeubatdau2 đã viết:Hình dáng, Tính cách: mệnh VCD tại mệnh có đà la, địa không, linh tinh, đối vung cự kỵ, như vậy đương số có dáng hơi gù, lỗ mui hơi hở,

cô này có dung mạo không hề tệ nhé cậu vio. riêng 1 con địa khôgn hãm ở cung mệnh đã làm cho nhan sắc rất tồi rồi, mặt khác mệnh cô này lại có thêm linh tinh ,đà la đều hợp mệnh thổ, nhưng thật chất nhìn cô bé này xinh xắn hiền lành.con mắt và khuôn mặt, làn da, nhan sắc không có dấu hiệu của sát tinh.
DẠ, hihi thế không ứng chính ra lại hay anh nhỉ, nhưng em thấy nhiều người nói lá số vô chính diệu không có chính tinh nên khó có thể tả hình dáng được ạ, có một điều nữa là mắt bên phải của em bị cận nặng nhưng mắt trái lại chỉ cận rất nhẹ thôi, em không phải đeo kính, anh thử nghiệm lý xem có đúng với lá số của em không ạ ;)
nếu mà ứng số này thì rất gian ác. tuổi thọ không vượt quá 30.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
mju_xjnhxjnh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi mju_xjnhxjnh »

@@ liệu tứ đức và con triệt ở mệnh không giảm bớt gian ác và tăng tuổi thọ được ạ anh? vì bản tính của em hiền lành, giờ giết gà em còn không giám giết @@ k cả giám nhìn các con vật bị giết thịt nữa ạ.
Đầu trang

mju_xjnhxjnh
Chính thức
Chính thức

Rock đã viết:
vio đã viết:
mju_xjnhxjnh đã viết: em cảm ơn bác ạ, cho em tò mò chút là hình dáng như thế nào thì được ứng với sao hành hỏa ạ? cảm ơn bác nhiều ạ
Anh có biết xem đâu chẳng may nó "ứng" thôi em ạ. Sang năm đẹp đấy.
Có bầu, sắp sanh cũng phải lên đây hỏi xem có "ứng" ko nhé ! Rock chỉ lo đứa con trong bụng cô không phải con của cô thoai vì không "ứng"
hihi em ứng hay không ứng thì phải xem mới biết được anh ạ, em cũng tò mò lá số tứ trụ của mình lắm, anh coi giúp cho em nha >:D<
Đầu trang

lulu0505
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lulu0505 »

bác noitinhyeubatdau2 còn nhận ls nữa ko ạ? cho cháu đăng kí 1 chỗ :D hữu duyên mong bác xem giúp.
link ảnh của cháu: https://m.facebook.com/photo.php?fbid=3 ... ef=bôkmark ( nhìn ở ngoài thì mắt 1 mí lót, hơi nhỏ, đầu mũi hơi to, có thể gọi là mũi lân, mặt ngắn)
+ cháu cao 1m50, gương mặt bình thường, tuỳ ng nhìn nói xinh, ng nói ko xinh! khó tính, nóng nảy, hiền, rất ít nói, biết chiện, thương người, theo đạo phật.
+ năm 2001 cha mất, 2002, 2003 ông cố, bà dì sống chung nhà mất! 2012 bà nội mất.
+ học hành dở dang nhiều lần, đến nay vẫn chưa làm đc gì, tập buôn bán nhưng cũng thất bại, hiện nay sống dựa vào dòng họ
+ 2013 có mối tình thứ 2, có tính chiện cưới sinh, nhưng trong tình cảm vui ít buồn nhiều
Hình ảnh
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

noitinhyeubatdau2 đã viết:Hình dáng, Tính cách: mệnh VCD tại mệnh có đà la, địa không, linh tinh, đối vung cự kỵ, như vậy đương số có dáng hơi gù, lỗ mui hơi hở,

cô này có dung mạo không hề tệ nhé cậu vio. riêng 1 con địa khôgn hãm ở cung mệnh đã làm cho nhan sắc rất tồi rồi, mặt khác mệnh cô này lại có thêm linh tinh ,đà la đều hợp mệnh thổ, nhưng thật chất nhìn cô bé này xinh xắn hiền lành.con mắt và khuôn mặt, làn da, nhan sắc không có dấu hiệu của sát tinh.
Tôi có đề cập cô này xinh hay xấu đâu! tôi chỉ phán dáng hơi gù, nhật nguyệt hội, xuwbg khúc kề bên thì là người duyên dáng, chút khiếu văn hoa. Nhưng bạn này trưởng thành rồi không mấy ai bắt nạt được, còn mệnh VCD thuộc loại mệnh yếu khả năng hoà đồng cao sao mà thành người độc ác được!
Đầu trang

khongbietthenao
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi khongbietthenao »

vio đã viết:

Tôi có đề cập cô này xinh hay xấu đâu! tôi chỉ phán dáng hơi gù, nhật nguyệt hội, xuwbg khúc kề bên thì là người duyên dáng, chút khiếu văn hoa. Nhưng bạn này trưởng thành rồi không mấy ai bắt nạt được, còn mệnh VCD thuộc loại mệnh yếu khả năng hoà đồng cao sao mà thành người độc ác được!
a vio xem mệnh e có độc ác được không anh? :) :) :)
Đầu trang

vitcolun
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vitcolun »

Mong bác xem cho cháu với ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Rock
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Rock »

mju_xjnhxjnh đã viết:
Rock đã viết: Có bầu, sắp sanh cũng phải lên đây hỏi xem có "ứng" ko nhé ! Rock chỉ lo đứa con trong bụng cô không phải con của cô thoai vì không "ứng"
hihi em ứng hay không ứng thì phải xem mới biết được anh ạ, em cũng tò mò lá số tứ trụ của mình lắm, anh coi giúp cho em nha >:D<
Anh em cái gì.
Lá số cô có vẻ kỳ nên tôi muốn xem ra sao.
Sang bên Tứ trụ làm 1 topic đi. Rảnh tôi xem có ứng số ko.
Đầu trang

mju_xjnhxjnh
Chính thức
Chính thức

Anh em cái gì.
Lá số cô có vẻ kỳ nên tôi muốn xem ra sao.
Sang bên Tứ trụ làm 1 topic đi. Rảnh tôi xem có ứng số ko.[/quote]
dạ, em lập topic rồi ạ, kính nhờ qua bên tứ trụ xem giúp em ạ, em cảm ơn bác nhiều
Đầu trang

lysunf
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lysunf »

Hình ảnh
Không biết bác còn xem không nhưng cháu cứ gửi cho đỡ tiếc nuối. Cháu năm nay 19 tuổi. Cao m60 người gầy trên béo dưới. Cháu đang học về kinh tế nhưng lúc nào cũng mong ra nước ngoài. Có người nói cháu có căn số mà nếu k theo thì sau 27 tuổi sẽ rất long đong lận đận. Mũi cháu cao đầy đặn nhưng có một nốt ruồi bên sống mũi bên phải. Thi trượt đại học thi trượt cấp 3 trường bây h cháu học là nv2. Bác xem giúp cháu với. Cháu cảm ơn ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”