Nhâm Tuất - Đinh Mão : Mọi người tư vấn cho mình nhé !

Luận giải, tư vấn, trao đổi về thiên văn và lịch pháp
Hình đại diện của thành viên
Nhất Trường Không
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nhâm Tuất - Đinh Mão : Mọi người tư vấn cho mình nhé !

Gửi bài gửi bởi Nhất Trường Không »

Bạn PHminhtuan nói đúng rồi. Có lẽ Bạn nào đó khi lấy lá số cho hai Bạn Thanh-Thu đã quên xác định nam nử , nên hai lá số này đều là của Nam cả . Bạn Thanh thì phải rồi , còn của Bạn Thu sao lại cũng nam .Thế mà tôi lại sớn sác không xem kỹ , lại đi luận hai lá số cùng là Nam . Thật là già rồi mà còn sớn sác .Đúng là trẻ khôn già dại .
Đầu trang

ThanhNv82
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThanhNv82 »

Bác Nhất Trường Không xem lại giúp với ...
Đầu trang

lehoaile
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lehoaile »

bac oi con sinh nam 9.2.1987 luc 10 30 sang ban trai sinh ngay 7/8/1987 con doc 1 so trang wed thay dinh mao va nham tuat ky nhau , doc mot so trang lai la hop nhau ! muon xin su chi dan cua bac ?
Đầu trang

trungtamvutru
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trungtamvutru »

Xem ra cũng đang nhiều bạn đang yêu như mình :x . Mình sinh năm 87 còn người yêu mình 82. Mình nghe nhiều người nói 87 và 82 tuy khắc khẩu nhưng lại rất hợp về đường làm ăn và con cái :> . Vì thế các bạn đang yêu nhau thì nên tiến đến hôn nhân đi. Bọn mình cũng sắp cưới rùi. Tử vi phán là con gái 87 mà lấy chồng vào năm này thì rất thuận và có con vào tuổi tân mão thì đứa con đó sẽ đưa lại nhiều may mắn cho người mẹ đó. Vì thế các bạn cố gắng lấy và cưới đi. Í quên, đừng ăn cơm trước kẻng nha kẻo người con gái là người chịu thiệt nhất đó.:-& Chúc các bạn hạnh phúc
Đầu trang

nctk3
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nctk3 »

Các bác ơi, vợ chồng em đang có bé, dự kiến 18/09/2011 (dương lịch) thì sinh. Nếu là con trai nên đặt tên là gì và là con gái đặt tên gì cho tốt vậy? Con trai tên Nguyễn Tuấn Long còn con gái là Nguyễn Nguyên Minh Anh thì có được không? Nếu không thì có thể gợi ý cho em vài cái tên hay hay và ý nghĩa được không???
Cảm ơn các bác nhiều nhiều nhé!
Đầu trang

nctk3
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nctk3 »

Các bác ơi, tư vấn giúp em với: Chồng em Nhâm Tuất, em Đinh Mão. E sinh con gái đầu lòng năm 2011 thì năm nào sinh con tiếp theo là đẹp nhất vậy ạ???
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem ngày, luận tuổi”