Giấc mơ về... người cùng giới

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Trả lời bài viết
Xuan-xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Giấc mơ về... người cùng giới

Gửi bài gửi bởi Xuan-xinh »

Trước hết em xin chào thân ái tất cả mọi thành viên của diễn đàn lyso.vn
Sau em xin phép được nghe ý kiến của mọi người về giấc mơ nho nhỏ của em :D
Người ta nói ngày nhớ đêm mơ... Vậy mà em thì ban ngày thường nhớ đến một người, ban đêm lại nằm mơ thấy tình địch - tức là bồ của người đó :(. Đêm qua là lần thứ 2 em nằm mơ thấy tình địch. Lần đầu em mơ thấy tình địch trong một lớp học nhảy múa, cô ấy là người học nhảy giỏi nhất, thấu hiểu nhanh nhất và múa đẹp nhất. Lần thứ 2, em mơ thấy tình địch đoạt giải nhất trong một cuộc thi giải đáp ô chữ và sau đó được mời lên hát một bài hát để kết thúc chương trình.

Có người bảo em cứ mơ về người cùng giới thì bảo là tình địch =)) Nhưng trong giấc mơ em nghe thấy tên gọi của tình địch thật mà B-)

Em xin được cung cấp một số thông tin bên lề mà em biết: trên thực tế tình địch của em đúng là một người rất giỏi hát và múa, thường xuyên tham gia các chương trình văn nghệ của trường, khá đẹp và nhất là rất biết cách ăn nói, gia đình khá giả-một mẫu con gải rất nhiều người thích-một Đắc Kỷ của thời hiện đại.

Phải chăng em đang ganh tỵ? Nếu vậy, sao em không mơ thấy điều gì tồi tệ hơn :-/. Hay chẳng lẽ người em thật sự nhớ là cô ấy ~X( chứ không phải người kia :-O.

Em hy vọng mọi người có những giây phút thư giãn nhẹ nhàng khi đọc câu chuyện trên :). Em mong nhận được hồi âm chia sẻ của mọi người :D :P
Đầu trang

phanhoang
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Giấc mơ về... người cùng giới

Gửi bài gửi bởi phanhoang »

thư giãn và nhẹ nhàng cái j`, để anh ấy lựa chọn bạn à, ty mà :d
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”