xin mng... Xem hạn giúp e. A vio, danvac tay333 ... Nhé

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Giang nguyen255
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: xin mng... Xem hạn giúp e. A vio, danvac tay333 ... Nhé

Gửi bài gửi bởi Giang nguyen255 »

Thientuong1989 đã viết:
Giang nguyen255 đã viết:Buồn gì em oi, nếu ko muốn có con trước khi cưới thì phòng tránh trươc đi, chuyện dễ mà
ko phải, tại sao lại muộn vậy hic hic
Bây giờ chưa có cưới thì muốn cưới nhanh,
Cưới về đi rồi lúc đó sẽ biết , đời độc thân hạnh phúc đến cỡ nào
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thientuong1989 »

Giang nguyen255 đã viết:
Thientuong1989 đã viết:
Giang nguyen255 đã viết:Buồn gì em oi, nếu ko muốn có con trước khi cưới thì phòng tránh trươc đi, chuyện dễ mà
ko phải, tại sao lại muộn vậy hic hic
Bây giờ chưa có cưới thì muốn cưới nhanh,
Cưới về đi rồi lúc đó sẽ biết , đời độc thân hạnh phúc đến cỡ nào
ko phải đâu, chán lắm rùi
Đầu trang

thayboixemvoi2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thayboixemvoi2 »

năm ngoái có cơ hội nào o
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vio đã viết: Có một kinh nghiệm anh được anh NN Cường dạy: đối với các "sản phẩm" tồn kho, khó lên xe tăng đến hạn phục binh lấy chồng rất nhanh. Điều này anh nghiệp lý một số trường hợp thấy đúng. Sang năm không tính phục binh, em hầu như đủ bộ lên xe hoa, hồng hỷ, khôi việt, tuy nhiên chính tinh là ám tinh thì chuyện ấy sẽ có thị phi, trường hợp này rất dễ lấy nhau do "mối lái". Để nghiệm xem sau này thế nào số em tiền bạc khớ ra phết đấy, có điều tiêu pha cũng thận trọng lắm.
e đã đc a ncường xem năm ngoái ở lyso a ạ. Chắc ở lyso chỉ có một a cường thôi nhỉ. E cảm giác a ấy thạo tứ trụ hơn tử vi. Chỉ có điều hạn kết hôn của e rất khác mng nói.

Anh vio ạ con ng của e có ổn ko?
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Thientuong1989 đã viết:
vio đã viết: Có một kinh nghiệm anh được anh NN Cường dạy: đối với các "sản phẩm" tồn kho, khó lên xe tăng đến hạn phục binh lấy chồng rất nhanh. Điều này anh nghiệp lý một số trường hợp thấy đúng. Sang năm không tính phục binh, em hầu như đủ bộ lên xe hoa, hồng hỷ, khôi việt, tuy nhiên chính tinh là ám tinh thì chuyện ấy sẽ có thị phi, trường hợp này rất dễ lấy nhau do "mối lái". Để nghiệm xem sau này thế nào số em tiền bạc khớ ra phết đấy, có điều tiêu pha cũng thận trọng lắm.
e đã đc a ncường xem năm ngoái ở lyso a ạ. Chắc ở lyso chỉ có một a cường thôi nhỉ. E cảm giác a ấy thạo tứ trụ hơn tử vi. Chỉ có điều hạn kết hôn của e rất khác mng nói.

Anh vio ạ con ng của e có ổn ko?
Anh Cường biết xem nhiều thứ (tử vi, tứ trụ, lục nhâm, phong thuỷ, quẻ dịch... Vì nghề của anh ấy mà), theo anh thấy anh ấy giỏi tử vi hơn các môn khác, anh ấy nói em như thế nào?
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Anh Cường biết xem nhiều thứ (tử vi, tứ trụ, lục nhâm, phong thuỷ, quẻ dịch... Vì nghề của anh ấy mà), theo anh thấy anh ấy giỏi tử vi hơn các môn khác, anh ấy nói em như thế nào?[/quote]

Muốn xem tứ trụ em phải xem thày Hương ấy, có điều thầy Hương cũng là một doanh nhân, không có nhu cầu xem lấy tiền. Anh thấy ông ấy giỏi lắm. Nếu em muốn xem thì thứ 5 ông ấy dạy tứ trụ ở hội quán, có thể đăng kỳ nhờ ông ấy xem buổi chiều tối.
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vio đã viết:Anh Cường biết xem nhiều thứ (tử vi, tứ trụ, lục nhâm, phong thuỷ, quẻ dịch... Vì nghề của anh ấy mà), theo anh thấy anh ấy giỏi tử vi hơn các môn khác, anh ấy nói em như thế nào?
Muốn xem tứ trụ em phải xem thày Hương ấy, có điều thầy Hương cũng là một doanh nhân, không có nhu cầu xem lấy tiền. Anh thấy ông ấy giỏi lắm. Nếu em muốn xem thì thứ 5 ông ấy dạy tứ trụ ở hội quán, có thể đăng kỳ nhờ ông ấy xem buổi chiều tối.[/quote]

a ấy nói nâm nay tử vi có tín hiệu hỉ tín nhưng tứ trụ thì ko.
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

a ấy nói nâm nay tử vi có tín hiệu hỉ tín nhưng tứ trụ thì ko.[/quote]

Thực ra thì bộ long phượng, xương khúc cũng là báo hiệu tin vui về tình duyên, tuy nhiên không mạnh như bộ sao sang năm 2016, về tứ trụ năm nay không có báo hiệu gì nhưng sang năm là bính thân là quan tinh xuất hiện báo hiệu hỉ sự.
Tóm lại anh Cường nói khi nào lên xe tăng?
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vio đã viết:a ấy nói nâm nay tử vi có tín hiệu hỉ tín nhưng tứ trụ thì ko.
Thực ra thì bộ long phượng, xương khúc cũng là báo hiệu tin vui về tình duyên, tuy nhiên không mạnh như bộ sao sang năm 2016, về tứ trụ năm nay không có báo hiệu gì nhưng sang năm là bính thân là quan tinh xuất hiện báo hiệu hỉ sự.
Tóm lại anh Cường nói khi nào lên xe tăng?[/quote]
Đầu trang

Alabahama
Chính thức
Chính thức

Re: TL: xin mng... Xem hạn giúp e. A vio, danvac tay333 ... Nhé

Gửi bài gửi bởi Alabahama »

vio đã viết: 15:37, 30/06/15
Thientuong1989 đã viết:xin mng a vio, a dan vac, a tay333... Các chị xem cho e hạn năm sau, nhiều ng nói khả năng kết hôn là năm sau mà e lo e bị lừa. Có phục binh tả hữu thiên hỉ, cự môn. Mong mng bỏ chút thời gian xem giúp e. Sau này có kết quả e sẽ thông báo để nghiệm lý. Xin cảm ơn mng!
Hình ảnh
Có một kinh nghiệm anh được anh NN Cường dạy: đối với các "sản phẩm" tồn kho, khó lên xe tăng đến hạn phục binh lấy chồng rất nhanh. Điều này anh nghiệp lý một số trường hợp thấy đúng. Sang năm không tính phục binh, em hầu như đủ bộ lên xe hoa, hồng hỷ, khôi việt, tuy nhiên chính tinh là ám tinh thì chuyện ấy sẽ có thị phi, trường hợp này rất dễ lấy nhau do "mối lái". Để nghiệm xem sau này thế nào số em tiền bạc khớ ra phết đấy, có điều tiêu pha cũng thận trọng lắm.
Cháu chào chú Vio. Thật sự cũng khó để liên lạc với chú nên cháu mạo muội reply trên 1 luận giải của chú, mong chú giúp cháu ạ

Hình ảnh

Đây là lá số của cháu. Cháu có quen1 cậu vào năm 2018, nhưng vừa chia tay năm nay 2019 ạ. Quãng thời gian cũng tầm 1 năm. Cậu này là mối tình đầu của cháu ạ. Tụi cháu ko cùng quê, quen xa nhà, quen qua cty làm viẹc ạ.
Theo cháu tìm hiểu thì lá số cháu lận đận về tình cảm. Mong chú giúp cháu xem hạn tình duyên và khi nào cháu có thể lên xe hoa và có con được ạ. Cháu cảm ơn chú
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”