Help me! Cung Phu này phải cách cục toàn quen người đã có gia đình?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
pieotivi
Chính thức
Chính thức

TL: Help me! Cung Phu này phải cách cục toàn quen người đã có gia đình?

Gửi bài gửi bởi pieotivi »

thamlang_man đã viết:Đại hạn sau chứ ko phải tiểu hạn. Mà thôi nhường đất diễn cho các cao nhân

Lùn nhân phá đủ rồi :))

P/S: Tìm cao nhân ở đây khó như tìm sao giữa ban ngày. Diễn đàn chém gió thì nhiều học thuật thì ít lắm em à :))
Cảm ơn anh, nhờ có anh chém mà gió làm bay topic em lên top hoài thui :))

Chúc anh có nhiều sức khỏe để tiếp tục chém choa những topic khác nhóa B-)

siunhan92dn đã viết:
pieotivi đã viết:chị ơi, năm nay của em là năm tốt, có nhiều chuyện buồn nhưng về tình cảm là chủ yếu, còn vụ học hành thì thuận lợi, em định sang năm xuất ngoại, chị và em có quá nhiều điểm giống, hjhj >:D<

Em tốt thì chị thấy mừng rùi. Năm nay chị nhiều chuyện buồn lắm! Học hành thì bình thường, thị phi nên giờ thất nghiệp lun rùi, chị vừa có tang (Ông Nội chị mất), mà còn nữa năm nữa mới hết năm mần sao để lết qua năm sau đây hụ hụ :((
vừa xem lại ls chị, em chả biết nữa nhưng em nghĩ phải vào đại vận cung quan trở đi, cs của chị mới ổn định và thuận lợi cho tới già, ls chị ăn vào hậu vận... nên h có lận đận chút (vì cung phúc xấu quá) chị cũng đừng buồn nhé.
Uh, thôi phải tự thân vận động thôi, tới đâu thì tới. Mong là "đức năng thắng độ số" cho bớt khổ tí hì hì [-O<
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thientuong1989 »

thamlang_man đã viết:Việc làm hiện tại ở VN không thiếu. GDP năm nay tăng trưởng vượt dự báo!

Việc làm rất dồi dào. Thị trường lao động hiện nay rất sối động.

Vấn đề nà em có mún đi làm hay không? Mức lương có như mong muốn hay ko thôi

Và anh thì ko bit đoán hạn đâu!
Tham lang man trả lời cho biết với thân cư thiên di, Di họi thiên mã ngộ trường sinh tại hợi có xuất ngoiạ sau này không
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Thientuong1989 đã viết:
thamlang_man đã viết:Việc làm hiện tại ở VN không thiếu. GDP năm nay tăng trưởng vượt dự báo!

Tham lang man trả lời cho biết với thân cư thiên di, Di họi thiên mã ngộ trường sinh tại hợi có xuất ngoiạ sau này không
Thì nói rồi đó, Mã ngộ phượng các hoặc song hao, hoặc phi liêm là hạn xuất ngoại. Mã trường sinh thì chưa đủ!
Đầu trang

pieotivi
Chính thức
Chính thức

thamlang_man đã viết: Em có biết ông này lấy vợ khi nào ko?
Để anh nghiệm lý nè:
Hình như ổng lấy vợ năm 2009, nghe kể là quen nhau cũng lâu mới cưới do gia đình hai bên không chấp thuận.
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thientuong1989 »

thamlang_man đã viết:
Thientuong1989 đã viết:

Thì nói rồi đó, Mã ngộ phượng các hoặc song hao, hoặc phi liêm là hạn xuất ngoại. Mã trường sinh thì chưa đủ!
Ko ngộ song hao nhưng mà cung quan cung phu của mình có song hao, cung di có thiên mã đối cung là cung mệnh có phượng các
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Nguoi nay co chut nhan sac, nhung em dung gian em hoi lang lo, cung vi Liem Trinh + Dao hoa, Hong loan, menh Thien Khong (nguoi co dau oc hon nhung nguoi cung quanh) nhung cung Phu cua em co noi binh (phuc binh), ngoai tuong (Tuong quan ) thanh ra e co xu huong " Hong Hanh vuot tuong " chi thich giao luu tinh cam hoac gia ken chon qua muc nen phai vuong kho vi tinh, chuyen khac Dao hoa o Ngo la hoa da kem dep nen tinh lang cua Liem Trinh duoc Dao hoa lam tang them
Đầu trang

pieotivi
Chính thức
Chính thức

huynh19 đã viết:Nguoi nay co chut nhan sac, nhung em dung gian em hoi lang lo, cung vi Liem Trinh + Dao hoa, Hong loan, menh Thien Khong (nguoi co dau oc hon nhung nguoi cung quanh) nhung cung Phu cua em co noi binh (phuc binh), ngoai tuong (Tuong quan ) thanh ra e co xu huong " Hong Hanh vuot tuong " chi thich giao luu tinh cam hoac gia ken chon qua muc nen phai vuong kho vi tinh, chuyen khac Dao hoa o Ngo la hoa da kem dep nen tinh lang cua Liem Trinh duoc Dao hoa lam tang them
Em không biết sau này thế nào, chứ tính đến thời điểm này em không phải là người lẳng lơ, rất nghiêm và khó tính khi gặp người khác phái. Chỉ những người thân thuộc rồi mới giao tiếp thân thiết hơn thôi :)
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

y anh la o diem do. tinh chat lang ngam, tuy nghirm tuc nhung ben trong van an chua dieu nay.
Đầu trang

pieotivi
Chính thức
Chính thức

huynh19 đã viết:y anh la o diem do. tinh chat lang ngam, tuy nghirm tuc nhung ben trong van an chua dieu nay.
Vậy gọi là lẳng ư :-O
Anh luận giúp em vài lời về cung Phu và Quan được không ạ? Cảm ơn anh!
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Anh nghi em cung thong minh va chiu tim hieu thi chac chan em da co cau tra loi duong tinh duyen va quan loc cua em roi. That su anh dau biet gi ve may chuyen nay @@
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”