Mệnh tuần thân triệt mệnh đà thân kình không đói là may rùi ạ ! các bác cho con hỏi do đâu mà không đói ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Lylim
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mệnh tuần thân triệt mệnh đà thân kình không đói là may rùi ạ ! các bác cho con hỏi do đâu mà không đói ạ

Gửi bài gửi bởi Lylim »

Con gái mang chân giữa ưu tiên giùm e tham =))
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Re: Mệnh tuần thân triệt mệnh đà thân kình không đói là may rùi ạ ! các bác cho con hỏi do đâu mà không đói ạ

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Lylim đã viết:Con gái mang chân giữa ưu tiên giùm e tham =))
Thì ra là công chúa đ ái đứng :))
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kevodung1 »

Mong các bác cho cháu biết ạ !
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

thamlang_man đã viết:
kevodung1 đã viết:
thamlang_man đã viết:Mệt con quá ạ, tại sao con hay dùng chữ "ạ", con bớt dùng chứ "ạ" được không "ạ"
Tại sao con hỏi nhiều vậy ạ, con thiệt là phiền phức quá đị ạ :))
Tại bác không xem cho con ạ :D
Bác ko có biết xem con ạ, thôi con có hình ảnh ko ạ? Cho bác nghía các hình tướng con đi ạ =))

Niềm đam mê của bác là tướng học con ạ
Hì bác ý chỉ xem tướng nhé
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Mệnh này trung hiếu chu toàn
Nhiều khi tâm sức khiến mình thiệt thân
Sinh ra đã gánh nợ nhà
Vượt qua tai nạn sẽ là vinh quang.
Thủy chung nên nhớ ghi lòng
Sau này chọn được thê cung xứng tầm
Danh cao bổng lộc đàng hoàng
Biết thời tuân thủ... Phúc truyền lại con.
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

ThamLang80 đã viết:Mệnh này trung hiếu chu toàn
Nhiều khi tâm sức khiến mình thiệt thân
Sinh ra đã gánh nợ nhà
Vượt qua tai nạn sẽ là vinh quang.
Thủy chung nên nhớ ghi lòng
Sau này chọn được thê cung xứng tầm
Danh cao bổng lộc đàng hoàng
Biết thời tuân thủ... Phúc truyền lại con.
Nhà con có nợ lần gì đâu ạ ! Chỉ có điều là lúc con nhận thức được tiền là năm con 2005 ( lúc đó con khoảng lớp 6 hay 7 ) nhà con chưa biết đến tiền triệu ạ ! con thì không được thủy chung lắm . nhưng đã yêu là hết mình ạ , đang yêu vẫn thích ngắm gái ạ , nhưng vẫn 1 lòng ạ ! Mong bác giải thích cho con ạ : gánh nợ nhà ý ạ
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

:)) :)) :)) ''không oan gia bất thành phu phụ'' . . . . Nợ đây không phải nợ tiền mà ý anh muốn nói rằng sinh em ra cha mẹ đã có phận nhờ.Cái này vô hình không thể nhìn thấy nhưng mọi thứ phát triển theo chiều hướng tích cực hiểu như mọi oan trái nợ nần từ kiếp nào giờ được giải hóa.Gọi anh thôi nhe! anh đang còn muốn lấy thêm vợ haaaaaaaaaaaaaaaaa
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

ThamLang80 đã viết::)) :)) :)) ''không oan gia bất thành phu phụ'' . . . . Nợ đây không phải nợ tiền mà ý anh muốn nói rằng sinh em ra cha mẹ đã có phận nhờ.Cái này vô hình không thể nhìn thấy nhưng mọi thứ phát triển theo chiều hướng tích cực hiểu như mọi oan trái nợ nần từ kiếp nào giờ được giải hóa.Gọi anh thôi nhe! anh đang còn muốn lấy thêm vợ haaaaaaaaaaaaaaaaa
anh xem cho em cung thê với ạ ! em với vợ sau này như thế nào ạ ! vợ em giàu hông huynh :x
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chồng sao vợ vậy.chồng ngoan thì vợ ngoan,chồng bất nghĩa thì đừng trách vợ bất chung.....nếu yêu thương nhau thì làm ăn khá giả
Đầu trang

Lylim
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lylim »

:-bd Vk e giàu lắm :-bd
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”