Lá số cả đời không được thăng quan tiến chức ạ ! Mong các cao nhân cho lời khuyên !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Lá số cả đời không được thăng quan tiến chức ạ ! Mong các cao nhân cho lời khuyên !

Gửi bài gửi bởi kevodung1 »

Lylim đã viết:>:D< Thăng lm sao nổi mà thăng. Đi bán quần áo siđa biết đâu sẻ trúng mánh giàu to :-bd :> :)) :)) :))
Thế bác bảo em giàu vào xoong ạ ! chức thấp ăn đút cũng chả có !
Đầu trang

hugo.hugo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số cả đời không được thăng quan tiến chức ạ ! Mong các cao nhân cho lời khuyên !

Gửi bài gửi bởi hugo.hugo »

lá số của chú mày cụ Minhminh ở tuvilyso đã phân tích mấy cái cơ bản nhất rồi
không cầu dc quan thì cầu tài
tối ngày la lối ở đây chả dc tích sự gì đâu
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lylim
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lylim »

kevodung1 đã viết:
Lylim đã viết:>:D< Thăng lm sao nổi mà thăng. Đi bán quần áo siđa biết đâu sẻ trúng mánh giàu to :-bd :> :)) :)) :))
Thế bác bảo em giàu vào xoong ạ ! chức thấp ăn đút cũng chả có !
A đang ở Lạng Sơn chú theo a qua Trung Quốc buôn quần áo ko? 8-> 8-> 8->
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kevodung1 »

hugo.hugo đã viết:lá số của chú mày cụ Minhminh ở tuvilyso đã phân tích mấy cái cơ bản nhất rồi
không cầu dc quan thì cầu tài
tối ngày la lối ở đây chả dc tích sự gì đâu
Cầu tài ạ ! cầu tài là cầu gì ạ
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

kevodung1 đã viết: 21:36, 11/07/15 Tình hình là em xin chào các cao nhân em đang lo quá có người bảo cả đời em làm công nhân không thăng quan tiến chức được gì hết ! liệu thế em có đủ ăn không ạ :(( :(( :(( ! Số khổ thật hả các bác ! Mong các bác ghé qua xem giúp em về công danh , sự nghiệp tiến đến đâu chứ không em bỏ nghề :(( :(( ! Mong các bác tư vấn em đang theo Xây dựng nhưng nghe phán thế em chán luôn hiện tại công việc chưa đâu vào đâu cả ! Mong các cao nhân hồi âm !
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”