Luận số chào mừng diễn đàn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
myna_nguyen
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Luận số chào mừng diễn đàn

Gửi bài gửi bởi myna_nguyen »

myna_nguyen đã viết:
Tây Đô đạo sĩ đã viết:
myna_nguyen đã viết:Xin chào thành ạ, mong thầy xem giúp đây là links bài viết của cháu ạ!
xem-tu-vi/mana-nguyen-xin-tu-van-ve-tu-vi-t76875.html
Bạn hỏi gì?
Dạ xem giúp cháu về tài chính từ nay đến hết đại vận 23-34 ạ! Hiện tại tiền bạc rất khó khăn. Xin cảm ơn thầy trước ạ. Mong thầy hồi âm. Chúc thầy một buổi tối tốt lành.
xem-tu-vi/mana-nguyen-xin-tu-van-ve-tu-vi-t76875.html
Đầu trang

Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi Tây Đô đạo sĩ »

meoheo71311 đã viết:may quá lần này được có duyên với bác, nhờ bác tây đô xem giúp năm 2016 này này cháu vê quê ( khánh hoà) làm việc có thuận lợi ko ah. về cơ bản, bản thân cháu không hợp mấy vs gia đình, xa nhau thì thấy nhớ tuy dzậy ở gần nhau càng lâu càng khó tránh khỏi xích mích vs gia đình
cháu sinh ngày 04/07/93 4:45
từ năm 2011 cháu đã vô sg học đến bây giờ
7/ 2014 (dl) có đi du lịch xa ah
7/2015(al) có xích mích trong gia đình
về bản thân thì tính có phần ngang, tâm trạng thất thường lại hay lo nghĩ nhiều tuy nhiên suy nghĩ ko dc chín chắn mấy, ít bạn. cháu cảm ơn bác tây đô nhiều lăm
Hình ảnh
Tiểu hạn năm nay 2015 và 2016 của cô đều có một số nhược điểm, nếu không bất đắc dĩ phải chuyển việc thì cô nên cố gắng làm công việc hiện tại. Khoảng giữa năm 2016 chuyển cũng chưa muộn, Năm 2017 về sau mới tốt.
Thân mến
Đầu trang

trangross
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi trangross »

bac cho chau hoi chau co tim dc nguoi minh yeu thuong ko a? chau cam on Hình ảnh
Đầu trang

cloudy89hl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cloudy89hl »

Cháu chào bác Tây Đô Đạo Sĩ! Đầu tiên cho cháu gửi lời hỏi thăm sức khỏe đến bác và gia đình! Mong bác xem giúp cháu lá số tử vi ! Cháu là nữ sinh ngày 3/8/1989 dương lịch( 3/7/1989 âm lịch) giờ dần lúc 4h30 sáng ! Cháu cao 1m60 nặng 47 kg cháu là con út trong gia đình ( trên cháu có 1 anh trai ). Tính cách cháu thường khá ít nói bình thường thì rất hiền nhưng khi nóng lên lại khó kiềm chế ( cháu đang sửa tính này ) bền ngoài cháu có vẻ mạnh mẽ nhưng bên trong lại rất yếu mềm! Bố mẹ cháu hiện vẫn còn nhưng bố mẹ cháu hay khắc khẩu cãi vã nhau lắm ạ! Cháu đã học xong đại học chuyên ngành tài chính ngân hàng nhưng chưa xin được việc ổn định hiện tại đang làm linh tinh thôi ạ! Cháu muốn hỏi bác về tình duyên ạ! Bác cho cháu hỏi bao giờ cháu có người rước ạ , chồng cháu sau này là người thế nào ạ, có tốt với cháu không ? liệu cháu có phải 2 lần đò không ạ! Nếu được bác cho cháu hỏi cháu có làm đúng nghành mình đã học không ạ! Cháu cảm ơn bác thật nhiều ạ!

Hình ảnh
Đầu trang

Hellovenicee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hellovenicee »

Cháu chào bác. Cháu kính nhờ bác xem giúp cháu có số xuất ngoại không ạ? Nếu có thì rơi vào năm nào ạ? Cháu cao m60, người không béo cũng không gầy, da trắng ạ. Cháu cám ơn ạ
Hình ảnh
Đầu trang

LDang093
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LDang093 »

Tây Đô đạo sĩ đã viết:Nhân dịp diễn đàn tròn 7 tuổi. Tôi sẽ luận 7 lá số, trả lời mỗi người một câu hỏi. Yêu cầu các lá số có ngày giờ sinh rõ ràng chính xác. Câu hỏi cần cụ thể rõ ràng. Qúy vị cũng nên nêu tình trạng hiện tại và những thông tin của bản thân. Không nên chỉ đưa lá số và đặt câu hỏi.
Xin mời

Cháu chào bác Tây Đô Đạo sĩ. Cháu rất mong được bác xem giúp cháu Cung Phu thê và tử tức. Cháu thầy tuần triệt nên khá lo. Chúc bác luôn mạnh khỏe và gặp may mắn. Cháu cảm ơn bác nhiều :)

Hình ảnh
Đầu trang

LDang093
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LDang093 »

LDang093 đã viết:
Tây Đô đạo sĩ đã viết:Nhân dịp diễn đàn tròn 7 tuổi. Tôi sẽ luận 7 lá số, trả lời mỗi người một câu hỏi. Yêu cầu các lá số có ngày giờ sinh rõ ràng chính xác. Câu hỏi cần cụ thể rõ ràng. Qúy vị cũng nên nêu tình trạng hiện tại và những thông tin của bản thân. Không nên chỉ đưa lá số và đặt câu hỏi.
Xin mời

Cháu chào bác Tây Đô Đạo sĩ. Cháu rất mong được bác xem giúp cháu Cung Phu thê và tử tức. Cháu thầy tuần triệt nên khá lo. Chúc bác luôn mạnh khỏe và gặp may mắn. Cháu cảm ơn bác nhiều :)

Hình ảnh
Cháu thấp, mập, học hành ổn định, không giỏi tính toán, thiên về ngoại ngữ, xã hội, là người hướng nội. Năm sau cháu tốt nghiệp đại học, và muốn du học, không biết có thuận đường đi ko? mong bác xem giúp cháu. CHáu cảm ơn.
Đầu trang

thusinh96
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thusinh96 »

cháu chào bác. cháu sinh 25/4/96 lúc 4h50..chúa hiện đag học ĐH năm 2 về kinh tế ạ. Việc học cháu khá ổn, cháu ít bạn thân nhưng hầu như bạn cháu thì đều có gia thế ạ. cháu chưa quen ai bao giờ và khá kém duyên, không hợp tính ba mẹ lăm nhưng vẫn nghe theo. săp tới gia đình cháu chuyển chỗ ở.
2002 hay 2003 cháu từng mổ ruột dư.
cháu chưa bao giờ xuất ngoại. bác cho cháu hỏi sau đại học cháu đi du học được không? nếu được thì năm nào là có thể đi ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

giangnamuy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi giangnamuy »

Cháu chỉ xin hỏi bác một câu rằng , liệu cháu có thể làm nhà cách mạng hay binh quyền để khởi nghĩa lại với đảng cộng sản không ??
Tập tin đính kèm
image.jpg (194.76 KiB) Đã xem 1690 lần
Đầu trang

maitrang1916
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi maitrang1916 »

Đây là lần thứ 3 cháu chậm chân rồi, cái số thiên đồng lúc nào cũng chậm chạp vậy đấy, thôi cháu lại ngồi xem bác luận số, chờ cơ hội lần sau vậy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”