Luận số chào mừng diễn đàn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Luận số chào mừng diễn đàn

Gửi bài gửi bởi Tây Đô đạo sĩ »

ThamLang102 đã viết::D Chào mừng lyso.vn đã được 7 năm, luận 7 lá số có vẻ hơi...ít, Đạo trưởng ạ. Sao không thể là 7 năm X 12 tháng = 84 tháng, ứng với...84 lá số? :D
Lời hay nói lắm cũng nhàm.

Hề...hề.... :D
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

Tây Đô đạo sĩ đã viết:
Khúc Vũ đã viết:May quá,...xin thầy Tây đô đạo sỹ giúp con:
Chuyện là như vầy, con đi xem tùm lum nhưng không ai có can đảm xác nhận giờ sinh nào đúng ( à chỉ có em mr_skull_226 có ý kiến) ..nay đành phải kính nhờ thầy giúp:
- Nam giới - Cao 1,72m da trắng,ốm, dòm cũng được, mắt yếu nhưng không cận.
- Sinh vào lúc 17,59p ngày 15/7/1990 dương lịch (tháng nhuận sau) theo giấy khai sinh!
- Đi học thiếu sinh quân năm 14 t, làm thị đội phó được mấy tháng ở một thị trấn nhỏ năm 23 tuổi (và nghỉ làm vào cuối năm 2012 chuyển nơi khác sống). Học đại học còn nợ 3 môn, đến nay chưa tốt nghiệp, giờ vẫn lang thang làm phụ quán kiếm tiền...nuôi ghệ vì hơi nhiều.
- Bố làm viên chức, mẹ mua bán nhỏ...đang thuê nhà ở do chuyển tỉnh khác, chứ không phải không có nhà.
Lá thứ nhất:
Hình ảnh
Lá thứ hai: dời 1 tháng do nhuần:
Hình ảnh

Câu hỏi: Con phải lập lá số nào cho đúng ạ? Và hậu vận của lá số đó như thế nào ạ?
Lá Tham Hỏa là của cậu, Điền có Nhật Nguyệt chiếu sáng, Thân có Vũ khúc nên sau 35 tuổi bắt đầu phát lên, rất khá giả.
Dạ con cảm ơn thầy..nghe nói cung huynh thái âm là toàn em gái...nhưng cháu chỉ có một thằng em trai...như vậy có ứng không? thưa thầy?
Đầu trang

Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

Khúc Vũ đã viết:
Dạ con cảm ơn thầy..nghe nói cung huynh thái âm là toàn em gái...nhưng cháu chỉ có một thằng em trai...như vậy có ứng không? thưa thầy?
Không thể lấy cung Huynh đệ hay Phụ mẫu để xác định lá số. Không có chuyện cứ cung Huynh đệ có Thái âm là toàn chị em gái. ^:)^
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

Tây Đô đạo sĩ đã viết:
Khúc Vũ đã viết:
Không thể lấy cung Huynh đệ hay Phụ mẫu để xác định lá số. Không có chuyện cứ cung Huynh đệ có Thái âm là toàn chị em gái. ^:)^
Dạ con cảm ơn thầy, xin thầy nán lại cho con hỏi hạn lấy vợ của con năm nào ạ? con xin kính xin và cảm ơn thầy?
Đầu trang

camtuyen.tr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi camtuyen.tr »

Con chào thầy !
Xin thầy xem giúp con lá số của con có thể xuất ngoại không ạh ?
Hiện tại gia đình họ hàng con có mai mối cho 1 anh đang sinh sống tại Mỹ . Hiện trạng thì vẫn chưa có gì rõ ràng . Cũng chỉ mới xả giao nói chuyện .
Con có tìm hiểu để tự luận giải nhưng kiến thức về lá số cũng ko nhiều ạh !

Con có xem thấy có Phượng Các , Giải Thần ở cung Phu Quân , cung Thiên Di con có Thiên Mã
Đa phần là đi đâu đi đó nhiều nhưng cuộc sống con không di chuyển nhiều , sống từ nhỏ tới bây giờ vẫn sinh sống cùng bố mẹ . Con cũng chưa có du lịch nước ngoài bao giờ , quanh quẩn lòng vòng quanh Việt Nam !
Xin thầy giúp con xem ạh !
Tập tin đính kèm
image.jpg (214.53 KiB) Đã xem 1885 lần
Đầu trang

Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

Hình như đã đủ 7 lá số. Xin tạm biệt quý vị, hẹn quý vị ở các chủ đề sau.

:-h :-h :-h

http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/goodb ... cmyxy.html
Đầu trang

camtuyen.tr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi camtuyen.tr »

Tây Đô đạo sĩ đã viết:Hình như đã đủ 7 lá số. Xin tạm biệt quý vị, hẹn quý vị ở các chủ đề sau.

:-h :-h :-h

http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/goodb ... cmyxy.html
Dạ ! Con cảm ơn thầy ạh ! Ko có duyên với thầy rồi ! Hẹn gặp thầy lần sau ạh
Đầu trang

canary119
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi canary119 »

Tạm biệt chú Tây Đô ,cảm ơn chú rất nhiều đã xem cho cháu.Chúc chú thật nhiều sức khỏe!
Đầu trang

thanhtps
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhtps »

May quá được có duyên với CHú, nhờ Chú Tây Đô xem giúp Cháu lá số xem trong 2 đến 3 năm tới em cùng gia đình có đi định cư ở nước ngoài được kg ạ ? có trục trặc giấy tờ gì không ạ? giờ sinh cháu buổi chiều , còn lại là chính xác hết ạ . Mong CHú hoan hỉ xem giúp ạ ! Rất cảm ơn chú .
Lá số của cháu
Hình ảnh
VỢ cháu
Hình ảnh
con gái đầu
Hình ảnh
con trai

Hình ảnh
Đầu trang

Chiều Đông
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Chiều Đông »

Tây Đô đạo sĩ đã viết:
Chiều Đông đã viết: Dạ kính chào chú đồng hương ạ! Con nhờ chú xem giúp con hạn con cái. Con đã có 1 con gái sinh 2008, con rất muón có thêm bé nữa mà đã hơn 2 năm nay vẫn ko đậu. Con sinh giờ Hợi ngày 28/11/1982 (DL) tại NamĐịnh. Lấy ck năm 2007. Con nhờ chú xem giúp con khi nào con có thể có thêm bé ạ. Con cảm ơn chú nhiều ạ.Hình ảnh
Xét các cung Tiểu hạn thì năm nay và 2016 đều có một số nhược điểm. Nhưng năm 2017 có vận sinh con, do đó có khả năng giữa năm 2016 sẽ có thai, năm 2017 sinh .
Thân mến
Dạ con cảm ơn chú nhiều ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”