Duyên phận với mỹ nữ thành Lạc Dương

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
diem my
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Duyên phận với mỹ nữ thành Lạc Dương

Gửi bài gửi bởi diem my »

bạn nên mua 3 đồng tiền để dành mà sửu quẻ,sẽ cho ra nhìu thông tin quý giá hơn,chứ dùng phần mềm chỉ có 1 hào động luận chán chết...
Đầu trang

diem my
Tứ đẳng
Tứ đẳng

thodia4031 đã viết:Hì.hì...với quẻ tướng pháp cô mỹ nữ thành lạc dương của cậu theo
Sự hiểu biết vê phần tướng pháp này là sát tướng như sau

Thứ 1 : gân cổ nổi nhiều vai ngang mắt hơi hướng lên trên .
Thứ 2 : mắt lộ quan
Thứ 3 : tai không tùy châu( trái tai )
Thứ 4 : mũi ngắn .đầu mũi không tròn
Thứ 5 : giọng không khàn thì ngắn hơi
Nên gân mới nổi ở cổ .

Nội 4 thế trên ngũ đậu theo tướng thì nam lấy không 6 năm theo vòng
Tướng thì bỏ nhau .

Theo quẻ tiệm biến giai nhân : ai lấy về lúc đầu hạnh phúc sau sanh lo
Lắng .

- về chi hào thê ứng báo hiệu vợ cướp quyền chồng ...

Tóm lại xét ý cậu hỏi : nên tránh đỡ họa về sau .chỉ xem bạn bè

* do cậu hỏi nên thổ địa trả lời .và chắc chắn dư đoán không dưới 70%

*** về câu hỏi chính có lấy được hay không là KHÔNG .
Hết rồi ....

thodia xem tướng giỏi quá,xem cho diemmy đc ko?
cho xin email,diemmy sẽ gửi ảnh hoặc gửi qua hòm thư trong diễn đàn cũng đc,diemmy khoái xem tướng lắm! Hình ảnh
Đầu trang

diem my
Tứ đẳng
Tứ đẳng

kemomong đã viết:Cảm ơn bạn, mình gieo quẻ đúng ngày 24 tháng 8, tức ngày Nhâm Tuất tháng Canh Thân. Người đàn ông cản trở có lẽ là cha của cô gái Lạc Dương đó. Nhà cô ấy có lẽ hơn nhà mình rất rất rất nhiều.

Năm nay là năm gì mà lắm mối tối nằm không vậy hè?! Đại vận tứ trụ vừa qua vận Sát là dính liền 2-3 cô. Mệt thật.

bạn up lá số tử vi của bạn lên đây,xem năm nay hạn như thế nào?
Đầu trang

kemomong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi kemomong »

Cảm ơn bạn chiếu cố

Hình ảnh
Đầu trang

diem my
Tứ đẳng
Tứ đẳng

trời! mới sinh năm 91 ak?kêu diemmy là chị đi nhé!

đại hạn vừa dọn sang nhà cung thê THIÊN ĐỒNG,chả trách toàn chung bạn gái với người khác,chỉ toàn thấy tồn tại nỗi bất mãn,tuy là có tài lộc
lại có CỰ MÔN tam hợp hạn chỉ toàn thấy khoảng cách,cự ly,ly biệt,chia tay,gặp khó khăn phải bày tỏ
cãi vã thị phi nhiều,CỰ KÌNH LINH PHƯỢNG TANG KHỐC HỔ vô cùng bất lợi cho chuyện tình cảm,chỉ thấy nước mắt,họa chia ly,càng chống đối,càng phản đối bao nhiêu càng khổ bấy nhiêu,

tiểu hạn năm nay thì tốt cho việc học hành thi cử,những tháng ngày này nên dụng công cho việc học thì hơn,ko nên kỳ vọng nhiều vào chuyện tình cảm.
năm nay làm cái gì cũng đều bị bố mẹ bài bác,bài xích hết
đề phòng tai họa bất ngờ đến trở tay ko kịp do chính mình tạo ra,dễ bị nạn ở đầu hoặc mặt...

với lá số này sau này e cũng dễ bất mãn với vợ,ko hài lòng ở điểm nào đó,và dễ xảy ra trường hơp chung chạ với người khác lắm
Được cảm ơn bởi: kemomong
Đầu trang

kemomong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vâng, cảm ơn chị. Em cũng đã biết được đường tình cảm không thuận khi nhìn vào lá tử vi với Thiên Đồng hãm ở cung thê và lá tứ trụ nặng tỷ kiếp của em rồi.

Chẳng hay chị sinh năm nào? Tính em thì cứ gặp người nào trẻ trẻ (cỡ hơn mình dưới 5 tuổi đều xưng bạn với mình cho nó gần gũi).
Đầu trang

diem my
Tứ đẳng
Tứ đẳng

thấy cự môn là lo chạy cho xa đi e ơi,c năm nay cũng vậy,gặp thằng cự môn là thấy bực bội,khó chịu,cũng may e ko sống gần người thân,chứ nếu gặp hạn này mà sống chung 1 nhà với người thân thì cũng nhức óc,buốt tai

p/s : cô bạn lạc dương có phải chủ động với e trc ko?cô ta đang thich e đấy!
Được cảm ơn bởi: kemomong
Đầu trang

kemomong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Duyên phận với mỹ nữ thành Lạc Dương

diem my đã viết:
ko đâu,người đàn ông là bạn cô ấy ko phải cha,đây là tượng trc gặp gỡ sau chia ly

mối quan hệ này sẽ ko vượt qua khoảng tháng 9 âm,chậm lắm là tháng 11

sang thang 10 hoặc 11 âm lịch xem có gặp đối tượng mới ko?vào đây phản hồi cho mình

cô này cũng khá xinh,cao ráo,dịu dàng,nữ tính...
DichHocNhapMon đã viết:Thê Tí thủy phục dưới Phụ Tị, gia Phi xà.

Xin hỏi: Bố mẹ bạn là người có địa vị xã hội rất tốt? Nhưng hiện đang phải tạm thoái lui trên thương trường?
Trên quái thấy Phụ Tị hợp quẩn Tử Thân tại Thế, Thế Thân Kim hóa Hợi Thủy là bị tiết gia Chu tước, thấy rõ việc này gia đình không ủng hộ.

Về cơ bản là bạn có tình cảm với người ta thôi, có thể coi là có duyên. Nhưng có phận hay không thì mình xin đưa ra luận đoán: KHÔNG! Bạn có thể giữ liên lạc với cô này, nhưng e là được thời gian sẽ thấy bất đồng quan điểm, dễ nảy sinh cãi cọ.

Thân,
thodia4031 đã viết:Hì.hì...với quẻ tướng pháp cô mỹ nữ thành lạc dương của cậu theo
Sự hiểu biết vê phần tướng pháp này là sát tướng như sau

Thứ 1 : gân cổ nổi nhiều vai ngang mắt hơi hướng lên trên .
Thứ 2 : mắt lộ quan
Thứ 3 : tai không tùy châu( trái tai )
Thứ 4 : mũi ngắn .đầu mũi không tròn
Thứ 5 : giọng không khàn thì ngắn hơi
Nên gân mới nổi ở cổ .

Nội 4 thế trên ngũ đậu theo tướng thì nam lấy không 6 năm theo vòng
Tướng thì bỏ nhau .

Theo quẻ tiệm biến giai nhân : ai lấy về lúc đầu hạnh phúc sau sanh lo
Lắng .

- về chi hào thê ứng báo hiệu vợ cướp quyền chồng ...

Tóm lại xét ý cậu hỏi : nên tránh đỡ họa về sau .chỉ xem bạn bè

* do cậu hỏi nên thổ địa trả lời .và chắc chắn dư đoán không dưới 70%

*** về câu hỏi chính có lấy được hay không là KHÔNG .
Hết rồi ....
Cảm ơn các hảo hữu gần xa đã xem giúp, bây giờ kemomong cập nhật thông tin chuyện tình cảm từ 2013 (tháng năm đều là dương lịch) đến giờ để giúp các vị nghiệm lý cũng như giải trí.

1. Cô gái dạy Yoga/vũ đạo ở Bắc Kinh: tuyệt giao từ tháng 8 2013 đến giờ

2. Cô người mẫu từ Lạc Dương:
- tiếp tục giữ quan hệ bạn bè qua tin nhắn đến 2014
- cuối tháng 5/2014: mình ngỏ lời muốn làm bạn trai; cô ấy nói là đợi mình quay lại TQ rồi tính - quan hệ đã trên mức tình bạn. Mình cũng tìm được việc ở TQ; lương thấp so với tiêu chuẩn của nơi mình cư trú - không phải VN.
- giữa tháng 6/2014: cô ấy nói là đổi ý, chỉ muốn xem mình là bạn. Mình nói sẽ tạm dừng nói chuyện với cô ấy 1 tháng để thử xem ra sao. Mình cũng có kể về lương hướng của công việc tại TQ cho cô ấy nghe, có lẽ vì trọng vật chất mà cô ấy chê :-?
- cuối tháng 7/2014: cô ấy chủ động nối lại liên lạc nhưng 2 người không xác định rõ ràng quan hệ. Mình quay lại TQ để làm việc
- Từ đó đến 12/2014: nhiều lần ngỏ lời muốn gặp mặt nhưng cô ấy luôn viện lý do bận rộn không thể gặp mặc dù có lần mình đã trực tiếp đem 1 hộp quà (đồ ăn vặt) đến show thời trang lúc nửa đêm của cô ấy tại Bắc Kinh vì cô ấy than đói và mệt (không gặp được cô ấy mà chỉ tình cờ gặp được giáo viên giám sát đoàn sinh viên của học viện thời trang này rồi nhờ người giáo viên này giao hộp quà). Nhận thấy cô người mẫu này đã không còn tình cảm với mình, mình nói thẳng ra là giữa 2 người nếu mà 1 chỉ muốn làm bạn, 1 thì muốn tiến xa hơn, thì tốt nhất là không nên giữ bất kỳ mối quan hệ nào cả. Mình cũng chủ động nói yêu cầu cắt đứt mọi quan hệ. Và thế là tuyệt giao từ đó đến giờ.

3. Người yêu đầu tiên và duy nhất tính đến thời điểm hiện tại: 4/2015, mình chính thức có bạn gái đầu tiên sau hơn 2 thập kỷ cô đơn ;;) . Cô này cũng là người TQ, trẻ hơn mình vài tuổi, hiện là sinh viên Stanford.
Đầu trang

diem my
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Duyên phận với mỹ nữ thành Lạc Dương

chúc mừng em! sáng tai trái chị cứ nóng, chị đã lâu tu học pp nên ko tới lui viết bài trên diễn đàn huyền học nữa, đang trên facebook, chả hỉu sao linh tính lyso.vn có tin nhắn, cick vào xem thử thì nhận đc tin của e gửi vào 19.9.2015
quẻ của e cũng rất thú vị để chiêm nghiệm!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”