Trước một bước ngoặc lớn cho đời

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
SniperIs
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Trước một bước ngoặc lớn cho đời

Gửi bài gửi bởi SniperIs »

Vô tư đi đến khi nào lên lão chống gậy thì mời tôi ly cafe nếu ngày ấy tôi còn sống..giờ tôi đang ở chiến trường B-) .Sau này muốn k/d lâu dài ổn định thì cứ những mảng dịch vụ giải trí ,ẩm thực mà chiến đấu. :x
Đầu trang

gl3nlea
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gl3nlea »

SniperIs đã viết:Vô tư đi đến khi nào lên lão chống gậy thì mời tôi ly cafe nếu ngày ấy tôi còn sống..giờ tôi đang ở chiến trường B-) .Sau này muốn k/d lâu dài ổn định thì cứ những mảng dịch vụ giải trí ,ẩm thực mà chiến đấu. :x
Cảm ơn anh. Mời liền nếu anh ở SG hoặc Hà Nội. Có xây đựng được đế chế không anh? Anh xem thử mảng kinh doanh cây xăng và hợp tác bán hàng online có thể phát triển thành để chế hùng mạnh trong tương lai không? :) :D
Đầu trang

Lylim
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lylim »

gl3nlea đã viết:
Lylim đã viết:
gl3nlea đã viết:hiểu được mới lạ :). Khó thật mặc dù rất muốn
đã qua thời kì Đồng đen nào ta cùng đối ẩm Tết Trung Thu nhé huynh đài. Ôi Bổn Tọa nhớ Cô Lông quá :"> :-S
Anh Lylim thì thật sự là quá khó hiểu. Nhớ Cô Lông cũng liên quan tới lá số của Thành luôn hả anh? :D
Đối ẩm Tết Trung Thu nữa. Quả là cao siêu khó lường B-) #-o
Lão phu từng nói thiên địa vốn tuần hoàn. Há chi tiểu nhi phải mong cầu. Quay về với chốn thanh tinh thoi :"> >:D<
Đầu trang

SniperIs
Nhị đẳng
Nhị đẳng

gl3nlea đã viết:
SniperIs đã viết:Vô tư đi đến khi nào lên lão chống gậy thì mời tôi ly cafe nếu ngày ấy tôi còn sống..giờ tôi đang ở chiến trường B-) .Sau này muốn k/d lâu dài ổn định thì cứ những mảng dịch vụ giải trí ,ẩm thực mà chiến đấu. :x
Cảm ơn anh. Mời liền nếu anh ở SG hoặc Hà Nội. Có xây đựng được đế chế không anh? Anh xem thử mảng kinh doanh cây xăng và hợp tác bán hàng online có thể phát triển thành để chế hùng mạnh trong tương lai không? :) :D

Người anh em tuổi khỉ :D theo kinh nghiệm của tôi người anh em nên hạn chế kd những mặt hàng dễ cháy nổ.Cổ phần thì được nhưng đừng trực tiếp tham gia hiện trường :D Các mảng khác tùy khả năng kd của người ae thôi .không vấn đề gì :D
Đầu trang

Lylim
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lylim »

Vòng tuần hoàn vốn có ba đồ: Đồ đá, đồ gỗ, và đồ đồng. Đây là thời kỳ biến đổi theo cái ấy đấy >:D<
Đầu trang

SniperIs
Nhị đẳng
Nhị đẳng

1 phút huy hoàng còn hơn ngàn đời tăm tối :>
Tập tin đính kèm
burning_man.gif (47.44 KiB) Đã xem 1514 lần
Đầu trang

Lylim
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lylim »

Huynh đài ngâm thơ với Lão nhé :">
Đầu trang

gl3nlea
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hai bác Lylim và SniperIS độc tấu trên cái topic của Thành là Thành ngại quá. Mấy hôm nay Thành bận đi công tác nên hai bác thứ lỗi.

bác Lylim:
Em nói thật với bác là ngôn từ bác cao siêu quá nên em toán hiểu được 1/10 không ah. Tuy nhiên, em nghĩ là bác động viên là quyết tiến thì em đoán được phần nào mà thôi.

bác SniperIS:
Em làm xăng dầu nhưng đúng là em không tham gia vào quản lý gì cả, em chỉ hộ trợ làm máy cái mảng giấy tờ mà thôi. Vì nó không phải là chuyên ngành của em nên em cũng không rành gì lắm. Vì thế chắc chắn cũng không mong là bùng phát mạnh. Tuy nhiên, cái em thấy được là dựa vào cái ngành này mà có thể làm được nhiều việc khác trong tương lai mà bây giờ có thể chưa thầy.
Còn về ngành kinh doanh trên mạng thì em thấy đây là một tiềm năng lớn và em sẽ đầu tư vào đây. Hiện tại em đang có cổ phần trong công ty này nhưng mà đóng góp từ trước tới giờ toàn là chém gió mà thôi. Bây giờ, thấy nó quá tiềm năng nên em sẽ nghiêm túc hơn rất nhiều để sau này không còn phụ thuộc vài tài chính nửa là mong ước của em. Bác thấy cuộc đời em sau này (sau 42 tuổi) đã có tài chính rất ổn định chưa bác chứ bây giờ em thấy cực quá.
Cuối cùng, công ty hiện tại em đang có 25% cổ phẩn nhưng em đang bán nó luôn (làm về phần mềm) để có một ít tiền mặt chứ em nói thật với bác là tới thời điểm này, tuy có công ty, có nhân viên 25 người nhưng mà nhiều lúc trong túi không có được 2-3 triệu để tiêu bác ah.

Cảm ơn

Thành
Đầu trang

gl3nlea
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bác Lylim và bác SniperIS đi đâu rồi ta? Kính nhờ hai bác xem qua lá số của em co thuộc cách nào hoặc trường hợp nào đăc biệt trong tử vi không vậy hai bác
Đầu trang

kemomong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi kemomong »

Anh có chắc chắn về tính pháp lý của các dự án đang ngấp nghé không?

Tôi nói điều này khó nghe nhưng số anh giảng giải đơn giản là hình tượng 2 lưỡi gươm kề cổ 1 ông tướng đào hoa. Năm nay và năm sau hạn rất không tốt, không nên liều lĩnh.

Số trung niên sẽ bị vướng vào nạn hình pháp hoặc hình thương mà vong mạng.

Biết số để cải số. Với số này không nên lộ mặt hoặc tranh đấu trực tiếp với người khác, bằng không tất sẽ thương tai. Cần tìm những người sinh năm âm lịch kết thúc bằng số 1 (năm Tân) và tránh xa người sinh năm kết thúc là 9 (Kỷ) để giảm họa hại. Nếu biết được lá số tử vi của người khác thì tránh xa người có mạng Thiên Hình, Kình Dương, Đà La, Hóa Kỵ, Thất Sát, Phá Quân.

Ngoài ra, thì cũng nên tự kiềm chế lòng tham tài tham sắc và nên giúp đỡ người già, trẻ nhỏ, sư sãi (bố thí, mua vé số, v.v.)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”