La so tu vi dung

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Trả lời bài viết
trinh huong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

La so tu vi dung

Gửi bài gửi bởi trinh huong »

Tôi có một vấn đề này thắc mắc mong mọi người giúp đỡ.Tôi thấy lá số tử vi ở trang Xem Tướng đúng với mình hơn.Trong khi lá số ở Lí Số lại khác hoàn toàn.Mong mọi người cho ý kiến.
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: La so tu vi dung

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

trinh huong đã viết:Tôi có một vấn đề này thắc mắc mong mọi người giúp đỡ.Tôi thấy lá số tử vi ở trang Xem Tướng đúng với mình hơn.Trong khi lá số ở Lí Số lại khác hoàn toàn.Mong mọi người cho ý kiến.
Có 3 khả năng:

1. Một (hoặc cả 2) trong 2 trình bị lỗi.

2. Nhập vào số liệu không đúng. Lập trình lại Lyso thì tự động tăng lên 1 ngày khi nhập vào giờ sinh sau 23 giờ, còn lập trình tại Xemtuong thì người lập lá số phải tự tính và đổi ra trước khi nhập vào. Ví dụ như sinh vào ngày 1 tháng 1 lúc 23:30 thì lập trình tại Lyso chỉ cần nhập vào Ngày 1 Tháng 1, Giờ: 23:30; nhưng lập trình tại Xemtuong thì phải tự biết 23:30 là qua đầu ngày của hôm sau (giờ Tí hôm sau) để khi nhập vào thì phải chọn giờ Tí (23:00-1:00) của ngày 2 tháng 1.

3. Sự khác biệt giữa Lịch Trung Hoa và Lịch Việt Nam. Vào những Tháng mà thời điểm diện hội (mặt trời, mặt trăng, và địa cầu nằm trên 1 đường thẳng theo biểu kiến) rơi vào khoảng thời gian từ 16:00-17:00 GMT (giờ quốc tế) thì tháng đó sẽ có sự khác biệt giữa Lịch Trung Hoa và Lịch Việt Nam. Thường là lệch 1 ngày (đôi khi vào năm Nhuận mà đúng tháng không có trung khí thì lệch cả 1 tháng)!

Muốn biết vấn đề của bạn rơi vào trường hợp nào thì thử kiểm tra bằng cách tự tra lại (2) và lập thử cho 1 lá số năm tháng ngày giờ sinh khác (1 & 3) (bạn có thể chỉ cần đổi năm sinh của bạn tiến hoặc lùi 1 năm)
Đầu trang

trinh huong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: La so tu vi dung

Gửi bài gửi bởi trinh huong »

Nữ sinh vào giờ hợi hoặc giờ tý đêm ngày 27/12/1986 duong lich.Mọi người tìm lá số đúng giúp em.Lá số thật xấu mới là của em,còn là số đẹp thì không phải đâu ạh.Em xin nói chút về bản thân.Mặt em có vết sẹo nhỏ.Học không cao lắm.Sức khỏe không tốt.30 tuổi mà chưa lấy được chồng.Em nghĩ cung mệnh Vô Chính Diệu,gặp sao Quả Tú,sao Thiên Diêu,bố mẹ cũng không giúp đỡ được nhiều.Em đang yêu một người,đã có tình cảm cách đây 15 năm.Người đó cũng thích em nhưng lại không muốn lấy vợ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”