HỘI THAM VŨ ĐỒNG HÀNH CÁC BẠN ƠI

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Rancho
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: HỘI THAM VŨ ĐỒNG HÀNH CÁC BẠN ƠI

Gửi bài gửi bởi Rancho »

Lá số của bạn không thuộc cách tham vũ đồng hành nhé!
Đầu trang

Goldensea
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Goldensea »

Nhà mình ơi, xem hộ mình lá số với nhé :). Mình cũng tập tành xem mà thấy loạn hết cả lên, chẳng đâu vào đâu cả. Hichic, mình thấy lá số của mình có thiên tướng ngộ triệt, có làm sao không cả nhà??? :(.
Hình ảnh
Đầu trang

Goldensea
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hic, nhà mình đi đâu hết cả rồi. Có anh chị em nào xem giúp mình với :(
Đầu trang

vukhuc87
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vukhuc87 »

Goldensea đã viết:Nhà mình ơi, xem hộ mình lá số với nhé :). Mình cũng tập tành xem mà thấy loạn hết cả lên, chẳng đâu vào đâu cả. Hichic, mình thấy lá số của mình có thiên tướng ngộ triệt, có làm sao không cả nhà??? :(.
Hình ảnh
tham vũ đông hành chính cach, phát là nhờ giáp nhât nguyêt, có hoả linh thì viêc làm thương nhân càng rõ
Được cảm ơn bởi: Goldensea
Đầu trang

vukhuc87
Chính thức
Chính thức

thamsinhb đã viết:chào cả nhà.lá số của mình có được coi là tham vũ đồng hành không
Hình ảnh
lá số này đc xem là ngụy quân tử. Xin hỏi chủ lá số có phải là người nóng tính không?
Đc cái dễ kiêm tiên, ngươi phôi ngẫu lai giàu
Đầu trang

Goldensea
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vukhuc87 đã viết:
Goldensea đã viết:Nhà mình ơi, xem hộ mình lá số với nhé :). Mình cũng tập tành xem mà thấy loạn hết cả lên, chẳng đâu vào đâu cả. Hichic, mình thấy lá số của mình có thiên tướng ngộ triệt, có làm sao không cả nhà??? :(.
Hình ảnh
tham vũ đông hành chính cach, phát là nhờ giáp nhât nguyêt, có hoả linh thì viêc làm thương nhân càng rõ
Cảm ơn Vukhuc87 nhé, bạn có thể nói thêm về lá số của mình một chút được không? Thiên tướng ngộ triệt của mình có vấn đề gì không bạn :(? Mình thấy mình từ bé đến lớn chỉ tổ tán tài của ba mẹ thôi, không biết sau này quan lộc, tài bạch thế nào, có phụ giúp gì được ba mẹ không. Vukhuc87 bàn giúp mình với nhé ^^.
Đầu trang

vukhuc87
Chính thức
Chính thức

thiên tướng Hãm ngộ triệt thì cũng mừng
thân cư phúc cũng tốt rồi
cung tài xấu nên phá tiền dữ lắm
càng lớn càng phá
ra đường toàn gặp quý nhân
sống nhờ thiên hạ
bản thân thì cô độc khó mở lòng nhưng ra ngoài nhìn vào thì là 1 người khác hẳn
rất là hòa nhã, dễ kết bạn (chứ ko dễ kết thân phải ko?)
nghèo mấy đi nữa ra đường vẫn sang trọng vẫn chưng diện, người ngoài nhìn vào ko ai tin là mình không có tiền
phải vậy ko?????
Đầu trang

Goldensea
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn Vukhuc87 nhé! Phần tính tình dễ kết bạn nhưng khó kết thân thì đúng bạn ạ. Còn phần chưng diện dù nghèo mấy đi nữa thì không đúng lắm vì mình cũng không đặt nặng vấn đề đấy lắm. Nghe ba mẹ bảo lúc bé mình hay đau ốm dặt dẹo nên tốn kém thuốc men lắm. Lớn thì tốn tiền ăn học. Còn câu "sống nhờ thiên hạ" thì chắc chắn không đúng bạn ạ. Mình thấy chuyện học hành, công việc của mình cũng tự bản thân mình đạt được thôi. Nếu câu bạn nói theo ý là số mình ra đời gặp được nhiều người tốt thì rất hy vọng sẽ như thế^^. Cảm ơn nhé!
Đầu trang

vukhuc87
Chính thức
Chính thức

Hình ảnh
mình thấy phụ mẫu có thái dương mà bị triệt lại có cự kỵ đồng cung nên đoán là ít nhờ cha mẹ
cung huynh thì có địa kiếp ở thế hãm nên cũng ko nhờ anh em, vậy mà cung di lại hội tụ rất nhiều phúc tinh, đài cát tinh, nên đoán là bạn được người đời hỗ trợ rất nhiều
mà mình đoán là bạn rất đẹp
vì các sao chỉ sắc đẹp đều hội tụ về cung di, nên hễ ra đường lúc nào cũng "nghiêm chỉnh"
được người chồng là con trưởng mà lại giàu có chỉ có điều là nên muộn kết hôn vì có tuần
Được cảm ơn bởi: Goldensea
Đầu trang

Goldensea
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Oh, mình lại cứ tưởng mình thân cư phúc đức nên số mình được nhờ bố mẹ vì được bố mẹ chiều chuộng từ bé ^^!!!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”