Kính mong các cao nhân cho lời khuyên em nên làm công ăn lương hay mở công ty riêng cùng chồng ạ! Em cảm ơn ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong các cao nhân cho lời khuyên em nên làm công ăn lương hay mở công ty riêng cùng chồng ạ! Em cảm ơn ạ!

Gửi bài gửi bởi tay333 »

Em tả chút về hình dáng , tính cách 2 vk ck xem nào ???

Cung phu em tử phủ ==> ck già , tướng mạo oai ra phết .
Đầu trang

tuyetlino
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính mong các cao nhân cho lời khuyên em nên làm công ăn lương hay mở công ty riêng cùng chồng ạ! Em cảm ơn ạ!

Gửi bài gửi bởi tuyetlino »

Chồng em thì kỹ tính, ăn nói giỏi em, hiểu biết rộng, em thì ngược lại ạ
Về hình dáng thì chồng em k cao, mặt có tỳ vết, mũi to. Còn em thì mặt vuông, lông mày vòng cung, dáng vừa tầm k gầy k béo
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

tuyetlino đã viết:Chồng em thì kỹ tính, ăn nói giỏi em, hiểu biết rộng, em thì ngược lại ạ
Về hình dáng thì chồng em k cao, mặt có tỳ vết, mũi to. Còn em thì mặt vuông, lông mày vòng cung, dáng vừa tầm k gầy k béo
Ck em thực tế giỏi chém , hoa lá cành thôi , chứ ko phải giỏi ngoại giao ( uyên bác )
Đầu trang

tuyetlino
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vâng, hi, như vậy liệu có làm chủ được không anh
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

tuyetlino đã viết:Vâng, hi, như vậy liệu có làm chủ được không anh
Mũi tẹt .

Em mún xem trước hết cần kt giờ sinh . E kiệm lời như vậy . Haizzz
Đầu trang

tuyetlino
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dạ, giờ sinh chuẩn anh ạ!
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

tuyetlino đã viết:Kính mong các cao nhân cho lời khuyên em nên làm công ăn lương hay mở công ty riêng cùng chồng ạ!
Em cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Anh xin lỗi hỏi em câu này có gì không phải em bỏ qua cho nhé.
Anh chồng em chuyện tình cảm đã từng đỏ vỡ đúng không?
Anh bạn này làm công việc có tính quản lý, quản trị chứ chưa từng kinh doanh riêng?
Anh bạn này kiếm ra tiền rất sớm (26-27 đã kiếm ra tiền)?
Thời gian từ 33-37 kiếm ra nhiều tiền, từ 38 đến nay việc kiếm tiền không còn tốt như giai đoạn 33-37?
Năm 2010 và 2014 có gặp điều gì không may không (về tiền bạc chẳng hạn)?
Năm 2012 có gặp chuyện gì buồn về tình cảm không?
Anh muốn hỏi như vậy nếu thấy đúng anh có thể cho vợ chồng em lời khuyên, vì ra ngoài kinh doanh đầu tư nên hết sức thận trọng.
Đầu trang

tuyetlino
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em xin phép trả lời lại các câu hỏi của anh Vio ạ.

Anh chồng em chuyện tình cảm đã từng đỏ vỡ đúng không? - Dạ, đúng ạ
Anh bạn này làm công việc có tính quản lý, quản trị chứ chưa từng kinh doanh riêng? - Đúng ạ, chồng em học đại học kiến trúc nhưng bỏ giữa chừng, trải qua nhiều công việc khác nhau và hiện tại đang thất nghiệp
Anh bạn này kiếm ra tiền rất sớm (26-27 đã kiếm ra tiền)? - Đúng ạ, Hồi sinh viên cũng bỏ học đi làm cùng bạn bè
Thời gian từ 33-37 kiếm ra nhiều tiền, từ 38 đến nay việc kiếm tiền không còn tốt như giai đoạn 33-37? Vâng, thực ra kiếm được nhưng k giữ được, chủ yếu vẫn nhờ bố mẹ nhiều
Năm 2010 và 2014 có gặp điều gì không may không (về tiền bạc chẳng hạn)? - Năm 2012-2013, có làm ăn chung với em họ nhưng k đến đâu, mất tiền k lấy lại được ạ
Năm 2012 có gặp chuyện gì buồn về tình cảm không? Có anh ạ, về tình cảm 2 đứa cũng trục trặc khá nhiều ạ
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

Nhìn cái cung thê của a ta đã nghi nghi rồi , mà ko tháy chủ pic khai , nên cũng ngại hỏi ;)) May có huynh vio khai khẩu . Khụ khụ
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

Mệnh binh hình tướng ấn , quyền , lộc .
Cung quan song lộc tứ linh ,
tài vcd triệt
===> ls này làm kd thì ko hợp thời , hành vận cũng ko thuận .

Ps . Mệnh cầm ấn , quan ôm lộc .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”