Kính mong các cao nhân cho lời khuyên em nên làm công ăn lương hay mở công ty riêng cùng chồng ạ! Em cảm ơn ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tuyetlino
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính mong các cao nhân cho lời khuyên em nên làm công ăn lương hay mở công ty riêng cùng chồng ạ! Em cảm ơn ạ!

Gửi bài gửi bởi tuyetlino »

Cảm ơn bác tay333 đã cho em lời khuyên ạ, bác cho em hỏi chút là nếu lá số vợ đứng ra kinh doanh , chồng làm tham mưu liệu được k bác?
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong các cao nhân cho lời khuyên em nên làm công ăn lương hay mở công ty riêng cùng chồng ạ! Em cảm ơn ạ!

Gửi bài gửi bởi tay333 »

tuyetlino đã viết:Cảm ơn bác tay333 đã cho em lời khuyên ạ, bác cho em hỏi chút là nếu lá số vợ đứng ra kinh doanh , chồng làm tham mưu liệu được k bác?
Nếu nói đc thì cũng đúng , mà nói ko đc thì cũng phải .

Với cả 2 ls trong vài năm tới kt đều ko đc ổn cho lắm . ( chả lẽ lập cty xong , khó khăn lại đóng cửa ??? ) như thế cũng uổng nhỉ . Đã làm cty thì phải tính lâu dài chớ .
Đầu trang

tuyetlino
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vâng, em cảm ơn anh, chắc em ngoài 30 tuổi có kinh nghiệm rồi quyết định sau vẫn chưa muộn
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

tuyetlino đã viết:vâng, em cảm ơn anh, chắc em ngoài 30 tuổi có kinh nghiệm rồi quyết định sau vẫn chưa muộn
Nếu cty chỉ là buôn nước bọt , ko mất gì thì làm cũng chả sao . Nhưng nếu lq đến vđ kt của gđ thì phải cân nhắc ( sợ thâm hụt ngân quĩ )

Ps . Cũng chỉ là ý kiến cá nhân thôi . Biết đâu cao nhân khác có ý kiến hay hơn . ( tham khảo thôi )

Với ls của em năm nay sẽ có thay đổi về cv , có ng giúp đỡ , gặp rắc rối về vđ giấy tờ , thủ tục . ( 2016 )

Năm sau kt ko tốt . ( 2017 )
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

tuyetlino đã viết:Em xin phép trả lời lại các câu hỏi của anh Vio ạ.

Anh chồng em chuyện tình cảm đã từng đỏ vỡ đúng không? - Dạ, đúng ạ
Anh bạn này làm công việc có tính quản lý, quản trị chứ chưa từng kinh doanh riêng? - Đúng ạ, chồng em học đại học kiến trúc nhưng bỏ giữa chừng, trải qua nhiều công việc khác nhau và hiện tại đang thất nghiệp
Anh bạn này kiếm ra tiền rất sớm (26-27 đã kiếm ra tiền)? - Đúng ạ, Hồi sinh viên cũng bỏ học đi làm cùng bạn bè
Thời gian từ 33-37 kiếm ra nhiều tiền, từ 38 đến nay việc kiếm tiền không còn tốt như giai đoạn 33-37? Vâng, thực ra kiếm được nhưng k giữ được, chủ yếu vẫn nhờ bố mẹ nhiều
Năm 2010 và 2014 có gặp điều gì không may không (về tiền bạc chẳng hạn)? - Năm 2012-2013, có làm ăn chung với em họ nhưng k đến đâu, mất tiền k lấy lại được ạ
Năm 2012 có gặp chuyện gì buồn về tình cảm không? Có anh ạ, về tình cảm 2 đứa cũng trục trặc khá nhiều ạ
How to say!!!
Tụi em nếu có KH rồi thì đương nhiên các em thực hiện KH thôi, anh là dân kd đầu tư xịn, chỉ tư vấn 2 em hết sức thận trọng, phía trước nhiều khó khăn lắm đấy.
Cám ơn vì em phúc đáp!
Đầu trang

tuyetlino
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em cảm ơn anh Vio!...............
Đầu trang

tuyetlino
Mới gia nhập
Mới gia nhập

3/2018 - tình hình kinh tế gđ đang khủng hoảng, con cái nheo nhóc quá ạ, k biết cuối năm có đỡ hơn k các bác?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”