[NHỜ VẢ CÓ HẬU TẠ] Tìm lại giờ sinh chính xác

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
vinasaigon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

[NHỜ VẢ CÓ HẬU TẠ] Tìm lại giờ sinh chính xác

Gửi bài gửi bởi vinasaigon »

Hiện tại bme em không nhớ rõ giờ sinh của em, người thì nói ~1h15 sáng, người thì nói ~3h15 sáng. Bác nào có thể giúp em được không ạ ? Em xin hậu tạ 1 món quà nho nhỏ. E cũng ko có nhiều, coi như là bù lại thời gian của các bác đã giúp em.

em sinh ngày: 07- 03- 1993 dương lịch. Sinh tại Hà Nội
ngày sinh bố: 10- 05- 1959
ngày sinh mẹ: 18- 08- 1963

ảnh cận mặt
Hình ảnh
ảnh bàn tay
Hình ảnh
Đầu trang

nam2610
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: [NHỜ VẢ CÓ HẬU TẠ] Tìm lại giờ sinh chính xác

Gửi bài gửi bởi nam2610 »

up 2 lá số tử vi giờ đó lên đi. 1 cái 1h15 1 cái 3h15
up số ko cần cung cấp thông tin. để mọi người tự luận về bạn. và chỉ phản hồi thôi. miễn là ko ăn gian nói dối
Đầu trang

ngockim
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi ngockim »

Chưa up ls lên ..nhưng tôi đoán : ban sinh h sửu ( sau 1h sang ) , thân cư phúc , nhìn nét mặt hiên khô a ..
Đầu trang

ngockim
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Năm 17 t , bạn có bi tai nan , bị thương ở chân ( tay ) , không ? Hê tiêu hóa của bạn rất kém . Hay đau hoặc đầy bụng , hoặc đau da dây ? Tình cua ban thích ưa phỉnh , đôi khi háo quyền lực , thích làm kinh doanh ? Rat thích kêt bạn năm va đai bạn rât rộng rãi , vô tư ...mà hay bi bạn chơi xấu ?
Đầu trang

nam2610
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nam2610 »

ngockim đã viết:Năm 17 t , bạn có bi tai nan , bị thương ở chân ( tay ) , không ? Hê tiêu hóa của bạn rất kém . Hay đau hoặc đầy bụng , hoặc đau da dây ? Tình cua ban thích ưa phỉnh , đôi khi háo quyền lực , thích làm kinh doanh ? Rat thích kêt bạn năm va đai bạn rât rộng rãi , vô tư ...mà hay bi bạn chơi xấu ?
Like! Công phu hơi kinh đấy bác ngockim. Bác xem tay hay tướng mặt thế?
E hỏi thật chứ ko có ý gì nhé. Nghe có vẻ ác ý nhưng ko phải nhé. Tại cự kiếp thôi:(
Đầu trang

ngockim
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Nếu đúng la sinh giờ sửu thi sắp tới : năm 25, 28 , 29 t , nhiều khả năng gặp họa . Nhât la năm canh tý 28 t . Số này hầu như tai họa liên miên ....Nên gửi bản mệnh vào chùa , nhơ đức ông phật , quản ..Thi mới thuận nhiều phần , ca về nhân duyên , con cái sau này nữa ...!
Chúc vui ve !
Đầu trang

Lethuctrinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lethuctrinh »

Xem qua lá số 1h15 bạn nghiệm xem nhé!
Tính bạn làm gì cũng muốn chóng xong, không có sự kiên trì. Bạn là người kỵ nước, từ nhỏ từng mắc tai nạn sông nước. Chuyện tình yêu khá trắc trở, hay lụy tình, khổ vì tình. Là người có tình cảm yêu đương từ khá sớm. Cha mẹ bạn là những người khá giả, có quyền thế. Trong họ bạn có người theo con đường võ nghiệp. Có phải bạn đang theo con đường võ nghiệp không? Bạn càng xa nhà thì càng hiển đạt, khi xa nhà luôn có quý nhân phù trợ. Bạn hay bị ho vặt, thận hơi yếu. Răng không được đẹp, hay bị sâu. Hệ tiêu hóa không tốt lắm. Vài nét về ls giờ Sửu cho bạn
Đầu trang

ngockim
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Anh này , sang năm 2016 , gặp đào , hồng ...trong mệnh lai sẵn có : tham , diêu , ki ....Thi du có đi tu ...cũng pha giới ma về ...! Đúng là người yêm thê !
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

giờ dần mệnh âm dương triệt thân thiên lương mới thư sinh vậy dc...giờ kia mệnh thất sát chú lại mệnh kim thì hk pải rồi thất sát mặt không phải vậy nhìn mặt pk cơ nguyệt đồng lương rùi hk có nét j của spt cả B-)
Đầu trang

vinasaigon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vinasaigon »

Đúng là thận em có hơi yếu, răng cũng xấu và sâu nhiều. Năm 17t thì không có tai nạn gì về chân. Năm 4 5t thì nghe mẹ kể lại có ngã giếng suýt chết. Giờ đi thuyền hay tàu bè trên sông hồ cứ nhìn xuống mặt nước thì sợ nhưng thích nghịch nước và hay đi bơi. Bố em trước công an, về hưu hơn 10 năm rồi. Gia đình cũng tạm gọi là khá giả và có quyền thế. Hiện tại thì không. Anh chị em họ công an,bộ đội, bác sĩ, giáo viên đủ cả. Em thích đi theo con đường võ nghiệp giống bố nhưng điều kiện gia đình không cho phép. E đang theo ngành kinh tế mặc dù trước đấy không hề có ý định gì về ngành này cả. 2 lần thi đh thì 2 lần đều học kinh tế ( đã xong trung cấp và đang liên thông đại học)
Ps: e cũng là người khá lụy tình
Đây là lá số các giờ
1h15
Hình ảnh
3h15
Hình ảnh

Ps: à. Trc đây cũng có 1 anh bạn xã hội cũng bảo e bị lệch giờ sinh nhưng không nói rõ là sinh lúc nào ~X(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”