Lá số Phi Thường Cách - Nhờ các cao nhân xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dinhminhthetai
Chính thức
Chính thức

TL: Lá số Phi Thường Cách - Nhờ các cao nhân xem giúp

Gửi bài gửi bởi dinhminhthetai »

Nhờ mọi người xem cho em ạ, em thất sát tại ngọ
Hình ảnh
Đầu trang

Prettyboy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số Phi Thường Cách - Nhờ các cao nhân xem giúp

Gửi bài gửi bởi Prettyboy »

Lâu rồi không có time lên diễn đàn, nay có chút thời gian! Nhân dịp đầu năm 2016, Chúc anh em bạn bè và các bạn trên diễn đàn một năm mới VẠN SỰ THÀNH CÔNG!
Được cảm ơn bởi: quỳnh hươngbn1986
Đầu trang

phuong ngth
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi phuong ngth »

Prettyboy đã viết:Lâu rồi không có time lên diễn đàn, nay có chút thời gian! Nhân dịp đầu năm 2016, Chúc anh em bạn bè và các bạn trên diễn đàn một năm mới VẠN SỰ THÀNH CÔNG!
Chào bác,
Đọc topic thấy bác hiểu biết nhiều về tử vi và để xem cho biết người dưới quyền ;với lại lá số hai con trai thật quá ngưỡng mộ,mong bác xem giúp qua lá số của con trai tôi nha.
Vì thấy bác có mệnh THÂN tại Dần,hai bên giáp Kình Đà Linh Hoả, để rút kinh nghiệm xin bác tiết lộ chút thực tế bác có gặp khó khăn gì không ?
Cảm ơn bác nhiều ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Prettyboy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Chào Bác,

Con trai Bác thông minh, hoạt bát, sau này nhờ gia đình Vợ rất nhiều! Bác có thể cho cháu nó học ngành y rất tốt. Tôi muốn hỏi người con khác của Bác ra sao???

Có Lộc Tồn là được hưởng Thiên Phúc Lộc ắt sẽ có Kình Đà giáp biên, vấn đề là cách xử lý của mình thôi! nhóm người Kình Đà như thế nào, tôi sẽ có bài viết nghiệm lý riêng về cách họ lật lọng, tranh cướp và bị tôi xử lý ra sao! muốn dụng cách này phải nhờ thêm Hoá Lộc

Thân ái!
Đầu trang

phuong ngth
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi phuong ngth »

Prettyboy đã viết:Chào Bác,

Con trai Bác thông minh, hoạt bát, sau này nhờ gia đình Vợ rất nhiều! Bác có thể cho cháu nó học ngành y rất tốt. Tôi muốn hỏi người con khác của Bác ra sao???

Có Lộc Tồn là được hưởng Thiên Phúc Lộc ắt sẽ có Kình Đà giáp biên, vấn đề là cách xử lý của mình thôi! nhóm người Kình Đà như thế nào, tôi sẽ có bài viết nghiệm lý riêng về cách họ lật lọng, tranh cướp và bị tôi xử lý ra sao! muốn dụng cách này phải nhờ thêm Hoá Lộc

Thân ái!
Chào bạn,
Tôi sẽ đón đọc bài nghiệm lý riêng của bạn về vấn đề này,bạn nhớ là vừa giáp Kình Đà vừa giáp Linh -Hoả luôn nha.( Khuyến mãi thêm 1 em Địa Kiếp ,1 anh Phá toái nữa)
Về câu hỏi của bạn:
-sau này nhờ gia đình Vợ rất nhiều!:thực tế nhãn tiền khiến tôi cũng nghi nghi về vụ này lắm ,nhưng bạn nhìn vào đâu mà biết?Có phải Quang Quý,Long Phương ,Xương Khúc ,Thai Cáo bên nó và bên vợ mỗi bên chia một nửa hay không?

-Bác có thể cho cháu nó học ngành y rất tốt.: đúng là đang vậy đó bạn. hihi

-Tôi muốn hỏi người con khác của Bác ra sao???:
Rất tiếc đã không giữ đc bé trước nó.Lúc đó vào năm 90 ,tôi đã lập gđ ,công việc quần quật rất áp lực vì cty được nhận tài trợ máy móc từ dự án phát triển của UNDP.Mãi 4 năm sau mới bắt đầu có nó thì anh chị em trong cơ quan cưng hết biết...chỉ cho ở không ăn chơi nơi tầng trệt,không cho lên lầu luôn nên từ lúc sinh ra thì mặt mũi tính khí nó đã vui vẻ tí tởn phè phỡn y chang hồi tôi mang bầu nó vậy.
Còn anh em họ hàng thì hầu như xa cách lắm vì 1 phần ra nước ngoài ,còn tại vn cũng vài ba năm chưa gặp...
Cảm ơn bạn vì đã xem giúp nha. :)
Đầu trang

Tử Long
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tử Long »

thấy anh prettyboy giỏi và luận tử vi hay quá , hi vong a coi dùm lá số của e , cảm ơn anh trước nha Hình ảnh
Đầu trang

daothi123
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi daothi123 »

mình đã xem ls của bạn thấy cung tử tức thái dương hãm mà sinh được 2 con có ls đẹp quá ,còn ls này thì cung tu có thái dương mieu mà con cái lai khong gioi la sao vay .xin ban giai thich giup
Hình ảnh
Đầu trang

Prettyboy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Các bài viết trước đây tôi đã có nhắc về cách cục siêu việt này rồi mà!
Thân ái!
Đầu trang

daothi123
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi daothi123 »

bạn xem giúp ls này có gì khác biệt không .năm nay sang đại hạn mới ở cung di thì có gì thay đổi không bạn
vì mình thấy có nhiều sát tinh nên không biết là phát hay là gặp họa .mà bạn thì giỏi về xem các sát tinh nên nhờ giúp .thân
Đầu trang

trungvip144
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trungvip144 »

Còn 2 năm nữa để a Prettyboy kết thúc một đại vận hoành tráng. Bước sang một đại vận "Khủng khiếp" sắp tới hi vọng a trụ vững!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”