Đường tình duyên lận đận quá!! Mong các cao nhân xem giúp ạ T_T

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
khacphuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đường tình duyên lận đận quá!! Mong các cao nhân xem giúp ạ T_T

Gửi bài gửi bởi khacphuong »

- Chả là cách đây 3 năm, em được 1 bậc cao nhân trong diễn đàn xem giúp lá số. Cao nhân có nói rằng "phải 2-3 năm nữa may ra mới có người yêu". Tuy rằng lúc đó xung quanh cũng có 1 vài đối tượng, nhưng đúng là không thành duyên được. Đến giữa năm 2015, em cũng yêu 1 người, dù ko hợp tuổi nhưng đều rất cố gắng, trải qua sóng gió, lận đận đủ đường, cứ nghĩ sẽ nên duyên cơ, nhưng đến tháng trước, cũng đột ngột đường ai nấy đi rồi :-( Buồn và đau lòng lắm ạ :((
- Vì vậy, em mạo muội post lá số lên diễn đàn, hi vọng có duyên [-O< được các bậc cao nhân để tâm, xem giúp em về đường tình duyên [-O< . Em cảm ơn lắm ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Đường tình duyên lận đận quá!! Mong các cao nhân xem giúp ạ T_T

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

khacphuong đã viết:- Chả là cách đây 3 năm, em được 1 bậc cao nhân trong diễn đàn xem giúp lá số. Cao nhân có nói rằng "phải 2-3 năm nữa may ra mới có người yêu". Tuy rằng lúc đó xung quanh cũng có 1 vài đối tượng, nhưng đúng là không thành duyên được. Đến giữa năm 2015, em cũng yêu 1 người, dù ko hợp tuổi nhưng đều rất cố gắng, trải qua sóng gió, lận đận đủ đường, cứ nghĩ sẽ nên duyên cơ, nhưng đến tháng trước, cũng đột ngột đường ai nấy đi rồi :-( Buồn và đau lòng lắm ạ :((
- Vì vậy, em mạo muội post lá số lên diễn đàn, hi vọng có duyên [-O< được các bậc cao nhân để tâm, xem giúp em về đường tình duyên [-O< . Em cảm ơn lắm ạ!
Hình ảnh
Vcd mệnh ko thân kiếp đây mà
Đầu trang

SniperIs
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi SniperIs »

Xinh gái đặc :D biệt! :D :D
Đầu trang

khacphuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nhaque1123 đã viết:
khacphuong đã viết:- Chả là cách đây 3 năm, em được 1 bậc cao nhân trong diễn đàn xem giúp lá số. Cao nhân có nói rằng "phải 2-3 năm nữa may ra mới có người yêu". Tuy rằng lúc đó xung quanh cũng có 1 vài đối tượng, nhưng đúng là không thành duyên được. Đến giữa năm 2015, em cũng yêu 1 người, dù ko hợp tuổi nhưng đều rất cố gắng, trải qua sóng gió, lận đận đủ đường, cứ nghĩ sẽ nên duyên cơ, nhưng đến tháng trước, cũng đột ngột đường ai nấy đi rồi :-( Buồn và đau lòng lắm ạ :((
Hình ảnh
Vcd mệnh ko thân kiếp đây mà
Hic, tức là như nào ạ :-S :-S
Đầu trang

bochethn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi bochethn »

có triệt ở cung phu quân nên chậm chồng. khả năng cuối năm nay hoặc sang năm lấy chồng là cao đấy. Chúc em tìm được người yêu phù hợp.
Đầu trang

khacphuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

SniperIs đã viết:Xinh gái đặc :D biệt! :D :D
Dạ cũng ko đc xinh đẹp đâu ạ T_T
Đầu trang

khacphuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

bochethn đã viết:có triệt ở cung phu quân nên chậm chồng. khả năng cuối năm nay hoặc sang năm lấy chồng là cao đấy. Chúc em tìm được người yêu phù hợp.
Vậy ạ. Em cảm ơn ạ! Đầu năm vừa rồi em có đi rút quẻ, câu chữ viết em không hiểu lắm nhưng đại ý là đường tình duyên có trắc trở, ko được suôn sẻ ạ huhu.
Đầu trang

SniperIs
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi SniperIs »

Lá số này 104 tuổi tình duyên mới ổn
Nói có sách mách có chứng.
Rành rành định phận ở sách trời he he 104
Đầu trang

bochethn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi bochethn »

khacphuong đã viết:
bochethn đã viết:có triệt ở cung phu quân nên chậm chồng. khả năng cuối năm nay hoặc sang năm lấy chồng là cao đấy. Chúc em tìm được người yêu phù hợp.
Vậy ạ. Em cảm ơn ạ! Đầu năm vừa rồi em có đi rút quẻ, câu chữ viết em không hiểu lắm nhưng đại ý là đường tình duyên có trắc trở, ko được suôn sẻ ạ huhu.
cũng tùy luận giải từng người thôi. E mà lấy chồng xong là mọi việc lại nhanh nhanh chóng chóng, có khi có con luôn trong năm. song hỷ luôn. chuyên tâm rèn tài luyện sắc, thân cư tài bạch thì nên tu trí làm ăn kiếm tiền
Đầu trang

viettrang1293
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi viettrang1293 »

em có lá số giống chị, mệnh không thân kiếp hãm, thân cư tài nhưng có vẻ của em xấu hơn. Ah em còn chưa quen ai bao giờ :)
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”