mong anh vio xem giúp em cung tử tức với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
nam2610
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: mong anh vio xem giúp em cung tử tức với ạ

Gửi bài gửi bởi nam2610 »

vio đã viết:
nam2610 đã viết:
vio đã viết:
Thực ra ls của Vio giờ sinh không đáng tin cậy, sợ sai cả ngày sinh cũng nên.
=]] thế để tối e khán hạn ngày mai r mai a phản hồi lại cho e nhé :))) e khán đến giờ luôn cho dễ :))
Mới có "thánh" nhập à?
Ahaha:)) e ko biết... Hôm trước có mở pic "vui chơi" trên này. Khán giờ cho 3 bạn thấy ko tệ :)) tý e rảnh e tìm số a e khán :)) a phản hồi cho e đóa :))
Đầu trang

thebluept1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thebluept1 »

nam2610 đã viết:
vio đã viết:
nam2610 đã viết: =]] thế để tối e khán hạn ngày mai r mai a phản hồi lại cho e nhé :))) e khán đến giờ luôn cho dễ :))
Mới có "thánh" nhập à?
Ahaha:)) e ko biết... Hôm trước có mở pic "vui chơi" trên này. Khán giờ cho 3 bạn thấy ko tệ :)) tý e rảnh e tìm số a e khán :)) a phản hồi cho e đóa :))
Khán cho t đây này :)) xem lúc nào trên dòng đời tấp nập, t vô tình vấp phải tập $_$
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

nam2610 đã viết:
vio đã viết:
nam2610 đã viết: =]] thế để tối e khán hạn ngày mai r mai a phản hồi lại cho e nhé :))) e khán đến giờ luôn cho dễ :))
Mới có "thánh" nhập à?
Ùh. Khán thử xem ngày mai thế nào nhé.
Vio sinh ngày 14-7-1972 giờ tỵ hoặc giờ thìn, nhiều người cũng nói giờ tỵ.
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

thebluept1 đã viết:
nam2610 đã viết:
vio đã viết:
Mới có "thánh" nhập à?
Khán cho t đây này :)) xem lúc nào trên dòng đời tấp nập, t vô tình vấp phải tập $_$
Thebluept muốn cải thiện tiếng Anh, thử qua trung tâm chỗ trường Ngoại Thương, trung tâm ở toà nhà lớn, trước mặt là cái hồ ấy, trung tâm này fee hơi cao, nhưng chất lượng đấy.
Đầu trang

thebluept1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

vio đã viết:
thebluept1 đã viết:
nam2610 đã viết: Ahaha:)) e ko biết... Hôm trước có mở pic "vui chơi" trên này. Khán giờ cho 3 bạn thấy ko tệ :)) tý e rảnh e tìm số a e khán :)) a phản hồi cho e đóa :))
Thebluept muốn cải thiện tiếng Anh, thử qua trung tâm chỗ trường Ngoại Thương, trung tâm ở toà nhà lớn, trước mặt là cái hồ ấy, trung tâm này fee hơi cao, nhưng chất lượng đấy.
Cái trung tâm RES mà đối diện hồ quan hệ đó à chú :D
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

thebluept1 đã viết:
vio đã viết:
thebluept1 đã viết: Khán cho t đây này :)) xem lúc nào trên dòng đời tấp nập, t vô tình vấp phải tập $_$
Vio có đưa thằng lớn học ở đấy vài lần, cái trung tâm ấy lớn nhất khu ấy, tên tiếng Anh thì phải, họ chuyên luyện thi Il, Toeic... Dạy theo kỹ năng, cách dạy vòng tròn rất hay, có thi đầu vào, xếp l và thường xuyên thi test trình độ. Phí hình như 350k/buổi. Chỗ ấy nổi tiếng đấy. Chứ bây giờ trung tâm Apllo hay Lang.Link nhiều tây ba lô dạy chất lượng lởm khởm mà học phí cũng cao.
Đầu trang

nguyenhoangnam1221
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nguyenhoangnam1221 »

tya1 đã viết:Anh xem giúp em cung tử này với ,năm nay tiểu hạn em có sao thai nhưng con cái thì vẫn là dấu hỏi chấm.Em không biết mình có may mắn có con trong năm nay không.Anh xem giúp em cung tử này với ,em cám ơn anh,mong anh giúp đỡ
Hình ảnh
Khi bạn được còn nhỏ bố mẹ bạn làm ăn thế nào, cuộc sống lúc nhỏ của bạn ra sao( về học hành, thi cử, sức khỏe, vật chất) so với khi trưởng thành ( từ lúc bạn 16t tới bây giờ).
Nếu như câu trả lời của bạn là khi bạn còn nhỏ bố mẹ làm ăn khó khăn, cuộc sống hơi mệt mỏi thì phải xét lại giờ sinh; bây giờ toàn là mấy" thánh google" học tử vi vài chữ đi khán hạn giờ sao không giỏi khán hạn năm mà tìm ra lá số, riết rồi " loạn xạ", chỉ vì để được cái chức danh " cao thủ" đi khán hạn giờ, mà khán toàn cái ba xàm ba láp; bỗng dưng thấy nực cười cho 1 thế hệ Việt Nam bây giờ; trên là quan điểm của tôi thứ lỗi là tôi không tranh cãi và cũng không có nhã ý quý vị nào thấy không đồng ý thì có thể bỏ qua và tôi cũng không rảnh mà nói chuyện với những thành phần tẩu hỏa nhập ma , điên loạn.
Đầu trang

thebluept1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

vio đã viết:
thebluept1 đã viết:
vio đã viết:
Vio có đưa thằng lớn học ở đấy vài lần, cái trung tâm ấy lớn nhất khu ấy, tên tiếng Anh thì phải, họ chuyên luyện thi Il, Toeic... Dạy theo kỹ năng, cách dạy vòng tròn rất hay, có thi đầu vào, xếp l và thường xuyên thi test trình độ. Phí hình như 350k/buổi. Chỗ ấy nổi tiếng đấy. Chứ bây giờ trung tâm Apllo hay Lang.Link nhiều tây ba lô dạy chất lượng lởm khởm mà học phí cũng cao.
Vâng, cháu cũng nghe qua bạn bè nói cái này khá ổn. Sắp tới đây cháu sẽ đầu tư học khoản tiếng anh này :D
Đầu trang

tya1
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tya1 »

nguyenhoangnam1221 đã viết:
tya1 đã viết:Anh xem giúp em cung tử này với ,năm nay tiểu hạn em có sao thai nhưng con cái thì vẫn là dấu hỏi chấm.Em không biết mình có may mắn có con trong năm nay không.Anh xem giúp em cung tử này với ,em cám ơn anh,mong anh giúp đỡ
Hình ảnh
Khi bạn được còn nhỏ bố mẹ bạn làm ăn thế nào, cuộc sống lúc nhỏ của bạn ra sao( về học hành, thi cử, sức khỏe, vật chất) so với khi trưởng thành ( từ lúc bạn 16t tới bây giờ).
Nếu như câu trả lời của bạn là khi bạn còn nhỏ bố mẹ làm ăn khó khăn, cuộc sống hơi mệt mỏi thì phải xét lại giờ sinh; bây giờ toàn là mấy" thánh google" học tử vi vài chữ đi khán hạn giờ sao không giỏi khán hạn năm mà tìm ra lá số, riết rồi " loạn xạ", chỉ vì để được cái chức danh " cao thủ" đi khán hạn giờ, mà khán toàn cái ba xàm ba láp; bỗng dưng thấy nực cười cho 1 thế hệ Việt Nam bây giờ; trên là quan điểm của tôi thứ lỗi là tôi không tranh cãi và cũng không có nhã ý quý vị nào thấy không đồng ý thì có thể bỏ qua và tôi cũng không rảnh mà nói chuyện với những thành phần tẩu hỏa nhập ma , điên loạn.
Còn nhỏ bố mẹ mình làm ăn bình thường,tùy vào từng thời nhưng cũng không hẳn khó khăn.Vì bố mẹ mình có lương
Về học hành thì mình học rất bình thường ,thi cử cũng hay trật vật nhưng toàn đc người giúp đỡ đều vượt qua hết.Hồi nhỏ mình hoc chán đời lắm,xong cấp 1 lên cấp 2 mới tốt dần lên.Sức khỏe thì bé hơi còi cũng nhiều bệnh vặt nhưng đều ở mức nhẹ .16t trở đi nhiều chuyện xảy ra thi cử học hành tốt hơn nhưng cũng có phen trật vật.Sức khỏe khá hơn ,bố mẹ làm ăn vẫn thế nhưng có của ăn của để hơn .Nếu tính mệt mỏi thì năm nay mình thấy hơi đau đầu,công việc của mình hơi áp lực.toàn bị ganh tị bởi đồng nghiệp.Mình thấy từ nhỏ đến lớn hầu như là mình ổn cũng hông thấy khổ là mấy.Giờ sinh mình xác định chán rùi ,thầy bảo giờ này chuẩn 8->
Năm 16t
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nam2610
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nam2610 »

nguyenhoangnam1221 đã viết:
[img]ht/2016/8PM0XBH5.jpg[/img]
Á :)) bị giật mình :)) cả diễn đàn mới thấy mình mình khán giờ :))
Cơ mà ko quan tâm :3 thích thế thì phải làm sao :))
Ai ghét cứ ghét ai yêu cứ yêu. Ko yêu ko ghét cứ tùy duyên chém gió :)) ahhaha
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”