Đào Hoa Thiên Không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trâm bầu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Đào Hoa Thiên Không

Gửi bài gửi bởi trâm bầu »

đào hoa thiên không cô quả đủ cả thì sao hả mọi người, ai đi qua xem dùm t, cung phu với tử vs, nhìn mà thấy
Hình ảnh
image gratuite
Hình ảnh
image gratuite
Đầu trang

trâm bầu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trâm bầu »

Đầu trang

newbie2012
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi newbie2012 »

phuongdungleo đã viết:Cũng là mẫu người đào không, đây là cách mình chiêm niệm về cuộc sống:
Tham rất nhiều rồi lại chẳng tham gì
Mọi chuyện sắc sắc không không
Nay còn mai mất
Vật đổi sao dời đã mấy phen !
Vì thiên không nằm ở cung thân, nên mình dự định sẽ càng ngày càng hướng về Thượng Đế và sống thật tốt để sau khi chết được lên thiên đàng (mình đạo Công giáo). :)
Ls: Hình ảnh
Những gì bạn nghiệm lý về Đào Hoa Thiên Không rất đúng
> Tham rất nhiều rồi lại chẳng tham gì
> Mọi chuyện sắc sắc không không
> Nay còn mai mất

Mình cũng đang ở đại vận Đào Hoa Thiên Không + KK.
Những điểm trên mình thấy rất đúng.
Buồn thay cho những ai đang vào đại vận Đào Hoa Thiên Không như mình.
Hicic
Đầu trang

tuanvip099
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tuanvip099 »

Mình cubg tk đào himoa đay ,nhìn mắt buồn lắm ,mặt cũng vậy ,sau khi xem tuử vi xong còn buồn hơn ,chắc mấy bạn cũng giống mình( đào mồ nha )
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
april
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi april »

Vô_Niệm đã viết:
thuyha1403 đã viết:- cháu đang học y tá, yêu và có ý định nghiêm túc với 1 người hơn 17 tuổi ở úc không biết có đỡ được sóng gió không các bạn, xin chỉ giúp tôi
Em chọn ngành đó là tốt quá rồi! Nên nhớ, em phải giữ thân tâm chân chánh, giúp đở mọi người 1 cách chân thành khi có thể và trong khả năng của em, thì em sẽ dc Tứ Đức luôn phù trợ cho em. Đã có Thiên Không ở mạng thì em phải xả thân vì mọi người; mong cầu trí tuệ và đem trí tuệ đó để phục vụ nhân loại thì em sẽ dc hơn người vì bẩm sinh em đã dc ban cho trí tuệ tuyệt vời rồi (do vì em đã tu hành từ tiền kiếp), nhưng em phải đem trí tuệ đó làm lợi ích cho nhân loại thì em sẽ dc nhiều điều vô cùng lợi lạc, còn nếu em tham đắm trong dục vọng, có tâm mong cầu về vật chất lớn thì em sẽ bị thất bại! Em sống cho ra thì sẽ dc mọi thứ, cuộc đời ko đến nỗi bị bế tắc mà thực tế dc yên ấm do vì các thiện thần sẽ hỗ trợ cho cuộc sống của em, nhưng khi sống sai trái thì sẽ bị rất thê thảm! Em có thể giác ngộ hơn người bình thường rất nhiều, và đó rất quan trọng cho em dc thăng tiến nhanh trên con đường tìm cầu sự giải thoát/tâm linh. Người khác nói gì nói (do vì chúng ta sống cho chính chúng ta chứ ko cho ai, và nếu em hiện đang sống ở hải ngoại thì chị tin rằng em hiểu dc rất thấu đáo điểm này chị nói), em cứ 1 lòng giữ sự chân chánh thì cuộc đời của em sẽ dc yên ấm! Em có căn tu từ tiền kiếp nên khi tìm lại với tâm linh, với chính Tự Tánh của chúng ta, thì dĩ nhiên sẽ đạt dc sự giác ngộ hơn người thường, vì sự tiến hóa trong tâm linh em hơn hẳn những người thường!
Cảm ơn chị Vô niệm, mình có thể cảm nhận được những dòng chia sẻ của chị với tâm thế người mang Đào Hoa và Thiên Không ở mệnh !
Đầu trang

neverland111
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi neverland111 »

Em cũng mệnh Thiên không đào hoa đây ạ, mong các bác xem giúp em với. Không hiểu sao đường công danh và tình duyên cứ lận đận mãi. : Hình ảnh
Đầu trang

vanlech123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi vanlech123 »

Lữ Phụng Tiên đã viết:Vốn đem lòng ái mộ dành cho mẫu người Đào Hoa Thiên Không đã từ lâu lắm nên hôm nay mình mạn phép post một lá số Đào Hoa Thiên Không mà mình khá thân thiết >:D< (nắm gần hết những dữ kiện về cuộc đời của đương số :x)

Vâng đây là chủ đề mang tính học thuật. Chúng ta sẽ cùng nhau phân tích tính chất của cặp sao Đào Hoa Thiên Không để từ đó làm sáng tỏ những dữ kiện trong cuộc đời của đương số :">

Hình ảnh
1- Cung Mệnh có Thiên Đồng đắc địa Ngộ Thiên Không thì đương số là người có tính cách như thế nào ? Ngoại hình như thế nào >:D<
2- Cặp sao Thiên Hình- Kình Dương ngay tại thân mệnh có ý nghĩa gì >:D<
3- Thiên Ất quý nhân ở cung Quang và Nhật nguyệt sửu mùi mang ý nghĩa gì >:D<

Xin mời các bạn vào chém gió =)) Gây war cho sôi nổi lên luôn cũng được. Gạch đá ném càng nhiều càng tốt đủ để xây biệt thự thì thôi :)) Welcome các bạn :))
trời ạ trên đòi náy lại có người số giống minh :-O
Hình ảnh
Đầu trang

Hoaithienan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Đào Hoa Thiên Không

Gửi bài gửi bởi Hoaithienan »

Đào hoa, thiên không ở cung phu thì như thế nào ạ
Đầu trang

dangquocha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dangquocha »

Ai muốn nghiệm lý hay hỏi gì thì tui xin trả lời , đi gần hết cuộc đời nên hiểu Đào hoa Thiên không như thế nào !!!!
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
BẾN THƯỢNG HẢI
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi BẾN THƯỢNG HẢI »

Chú dangquocha có thể mô tả sơ bộ con thiên không nó hành chú thé nào cho Ban quản trị biết không ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”