di cung hoán số để hợp tuổi kết hôn?

Chương trình cặp đôi Lý số, dành cho những người đi tìm một nửa
Trả lời bài viết
meocon222
Mới gia nhập
Mới gia nhập

di cung hoán số để hợp tuổi kết hôn?

Gửi bài gửi bởi meocon222 »

Xin chào mọi người!
Chả là em có đi xem ở 1 ông thầy trên chùa. Ông thầy nói tuổi của em với bạn trai không hợp nhau, do tháng 2 đứa trùng nhau. Chúng em đều sinh tháng 4(ÂL) năm tân mùi. Ông thầy nói năm thì ko sao, nhưng cả 2 đứa trùng tháng 4 là tháng tam tai gì gì đó, nên cưới nhau về sẽ khắc khẩu, cãi nhau suốt ngày, tuổi này ko nên lấy nhau. Sau đó em hỏi có cách nào hóa giải được ko thì ông thầy nói là trước khi cưới phải làm lễ "thay cung đổi số", thay đổi tháng sinh của em, giữ nguyên của bạn trai em.
Trước giờ em cũng chưa nghe tới lễ này bao giờ, mong được mọi người giải đáp.
Em cũng muốn hỏi là tuổi em với bạn trai em có phải là ko hợp nhau ko? Và nếu em làm lễ thay cũng đổi số đó thì có hóa giải được ko ạ?
Thật sự 2 đứa em rất yêu nhau, ko muốn vì cái tuổi mà phải xa nhau đâu ạ.
Em xin cảm ơn!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

TL: di cung hoán số để hợp tuổi kết hôn?

Gửi bài gửi bởi Tây Đô đạo sĩ »

Nếu di cung hoán số đựợc thì cô bảo ông thầy ấy di cho bản thân ông ấy, cần gì tu khổ cực?
Nếu di miễn phí thì ô kê, nếu ông ấy bảo đóng tiền làm lễ di thì thôi...hề..hề....Yêu thì lấy thôi.
Đầu trang

tintucqua9x
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tintucqua9x »

Nếu di cung hoán số được thì bọn buôn bán ma túy sẽ không bao giờ bị bắt ;). Thuật di cung hoán số chỉ có đạo sĩ giang hồ trung của ngày xưa hay dùng thôi ( 99% ko tác dụng ) :))
Đầu trang

meocon222
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi meocon222 »

Vậy cho em hỏi, có phải em với bạn trai em cùng sinh vào tháng 4(ÂL) năm Tân mùi là tháng tam tai ko nên lấy nhau như lời ông thầy nói không ạ?
Đầu trang

quanghien2010
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi quanghien2010 »

mình cũng bị bảo là hai vợ chồng sát cung phải di cung hoán số mất 5 triệu. mình ko tin. kệ. số đã đinh rồi khỏi cần di. miễn là sống tốt.
còn chồng sau có bị con khác mê cũng chịu
Đầu trang

hoanglien1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: di cung hoán số để hợp tuổi kết hôn?

Gửi bài gửi bởi hoanglien1 »

qui luật thiên địa quay vòng 12 con giáp không sinh tháng này thì tháng khác, đến ngày thì phải đẻ., tín thôi đừng mê.tất cả do mình quyết định số phận của mình. bạn di rồi tháng 4 có thành tháng 5 được không?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Duyên Lý số”