Nhờ các bác cao nhân xem giúp em mệnh Tham Lang, thân cách Thất sát triều đẩu ạ ...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Ezekeel
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các bác cao nhân xem giúp em mệnh Tham Lang, thân cách Thất sát triều đẩu ạ ...

Gửi bài gửi bởi Ezekeel »

Tình hình là em đã 26 mùa xuân độc thân, gần đây lại tự nhiên cảm nặng 1 bé, bản thân tự thấy không thể sống thiếu em ấy được ạ :-S .Nhờ các bác xem giúp em nếu năm nay (2016) tiểu hạn, đại hạn đều vào cung thê thì tỏ tình có thành công không :-S , liệu chuyện tình cảm năm nay có đi đến đâu được không ạ?
Với thân cư quan lộc như vậy sau năm 32 tuổi có khá lên được không ạ?
Ai chỉ điểm giúp em xin chân thành hậu tạ ! :x

Hình ảnh
Đầu trang

ericvu54
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ các bác cao nhân xem giúp em mệnh Tham Lang, thân cách Thất sát triều đẩu ạ ...

Gửi bài gửi bởi ericvu54 »

lá này sau 30 tuổi hỏng nặng =.=
xấu như con ma gấu luôn
Đầu trang

boysaigongovap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nhờ các bác cao nhân xem giúp em mệnh Tham Lang, thân cách Thất sát triều đẩu ạ ...

Gửi bài gửi bởi boysaigongovap »

hóa kỵ làm đai vận 26-35 trở nên cực kỳ trắc trờ và xui xẻo làm gì cũng bị phá hết , tam phuơng tứ chính tòan sat tinh ma lai không có sao giải như hóa khoa , hóa lộc , quang quy thiên quan thiên phuc...có chờ đai vận 32 vậy

lấy vợ đai vận 26 này đảm bảo nó cắm sừng nó chửi nó đánh nó nghi ngờ làm cho bạn cảm giác sống như chết
Đầu trang

khongbietthenao
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi khongbietthenao »

boysaigongovap đã viết:hóa kỵ làm đai vận 26-35 trở nên cực kỳ trắc trờ và xui xẻo làm gì cũng bị phá hết , tam phuơng tứ chính tòan sat tinh ma lai không có sao giải như hóa khoa , hóa lộc , quang quy thiên quan thiên phuc...có chờ đai vận 32 vậy

lấy vợ đai vận 26 này đảm bảo nó cắm sừng nó chửi nó đánh nó nghi ngờ làm cho bạn cảm giác sống như chết
nhờ bạn xem giúp đại vận này của mình với: mình đang chán đời quá:
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
SniperIs
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi SniperIs »

ế khongbietthenao!!!!!! ta thấy chú mày đấu solo ngang ngửa với gấu trung cộng giờ còn giả nai nhờ người khác coi vậy.thằng thông minh thì luôn khổ ..khổ vì luôn phải động não.chú mày có tài mà giờ học chiêu này ta thấy thật đáng ngưỡng phục!!! :) >:D<
Đầu trang

Trần Thục Anh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trần Thục Anh »

xin lỗi bạn, cho mình hỏi làm thế nào đăng bài vậy? mình tìm không ra chỗ đăng bài huhu
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Ezekeel đã viết: 00:23, 31/01/16 Tình hình là em đã 26 mùa xuân độc thân, gần đây lại tự nhiên cảm nặng 1 bé, bản thân tự thấy không thể sống thiếu em ấy được ạ :-S .Nhờ các bác xem giúp em nếu năm nay (2016) tiểu hạn, đại hạn đều vào cung thê thì tỏ tình có thành công không :-S , liệu chuyện tình cảm năm nay có đi đến đâu được không ạ?
Với thân cư quan lộc như vậy sau năm 32 tuổi có khá lên được không ạ?
Ai chỉ điểm giúp em xin chân thành hậu tạ ! :x

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”