36 lá vàng rơi rồi, liệu đã sắp xuất chuồng chưa các bác?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
thaipq8x
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: 36 lá vàng rơi rồi, liệu đã sắp xuất chuồng chưa các bác

Gửi bài gửi bởi thaipq8x »

Chị nên đọc mấy bài của các bậc tiền bối xem , các vị giải thích là duyên đến nhưng thành hay không vẫn do chúng ta . Chúng ta không tác động hay nghĩ người đó không giống trong lá số thì ko thành được . Nên chị thấy ai được thì hốt đi ;))
Đầu trang

White Daisy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: 36 lá vàng rơi rồi, liệu đã sắp xuất chuồng chưa các bác

Gửi bài gửi bởi White Daisy »

thaipq8x đã viết:Chị nên đọc mấy bài của các bậc tiền bối xem , các vị giải thích là duyên đến nhưng thành hay không vẫn do chúng ta . Chúng ta không tác động hay nghĩ người đó không giống trong lá số thì ko thành được . Nên chị thấy ai được thì hốt đi ;))
Cảm ơn em. Chị hiểu mà. Chị đã có những kế hoạch của mình. Chị nghĩ chị mới là người hiểu bản thân nhất thôi! Chị chẳng bao giờ vì dựa vào số để mà tìm người giống như thế. Chị luôn nghĩ tất cả mọi việc là do chúng ta. Xem số chỉ để tham khảo và tìm cho mình 1 niềm tin nào đó thôi. Chẳng có cái gì chính xác cả, đến computer còn có lúc bị lỗi nữa là.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vo_danh_00
Thất đẳng
Thất đẳng

Re: 36 lá vàng rơi rồi, liệu đã sắp xuất chuồng chưa các bác?

Gửi bài gửi bởi vo_danh_00 »

ôi người quen :D
cũng khá lâu rồi.....
lá vàng vẫn rơi
nơi ấy..
Đầu trang

tuna
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: 36 lá vàng rơi rồi, liệu đã sắp xuất chuồng chưa các bác?

Gửi bài gửi bởi tuna »

Em hi vọng chị sớm tìm dc anh chàng tuyệt vời. Người để chị chờ 36 nam cuộc đời. Ở Cty e có 1 chị 47t mà mùa xuân mới ghé. Nhìn chị ấy hạnh phúc lắm. E mới chờ 27 n mà thấy áp lực gd rùi nên chị đã rất dũng cảm vượt qua dc. Cố len c nhé. <3
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: 36 lá vàng rơi rồi, liệu đã sắp xuất chuồng chưa các bác

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

dhnt đã viết: 14:22, 25/01/12 giờ thì chưa đâu, còn dzăng vũng sình thêm vài mùa lá rụng nữa. năm 2014 mới dzùng lên chống lầy đc
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”