Nghiệm lý lá số sinh đôi cho các bạn đam mê lý số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
linhidol92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nghiệm lý lá số sinh đôi cho các bạn đam mê lý số

Gửi bài gửi bởi linhidol92 »

Hình ảnh
Ngày này năm ngoái 1 người Ấn Độ và 1 bà xem bói nói mình sẽ cưới vào năm sau...Mà mình k tin, cười chừ, éo có người yêu, éo có sự nghiệp sao mà cưới nhảm nhí vãi. Ai dè năm nay cậu em sinh đôi của mình cưới vào ngày 20-7-2016. Chợt ngồi ngẫm lại thấy người ta nói sao mà đúng thế, chỉ tiếc là đúng cậu em sinh đôi. Cậu em sinh sau mình 15p. Mấy thầy coi tử vi đi qua xin cho vài lời bình về lá số này và cho cặp song sinh. Cùng là số mà khác định mệnh. Hiện tại thì mình chưa có người yêu, cũng chưa cưới...Tử vi xem cho sinh đôi đc hem. Tiện ai cho vài lời bình lá số cũng như tò mò về cặp sinh đôi dữ kiện để nghiệm lý, có thời gian gửi qua mail mình linhidol92@gmail.com. Mình sẽ chia sẻ thực tế. Hy vọng giúp đc các bạn nghiệm lý + dành chút thời gian xem lá sô. Hiện mình đang làm bên bđs liệu có đc hok :) Thanks all. Hiện tại mình hok biết post ảnh để đưa mặt 2 anh em song sinh để mấy bác nghiệm lý tướng số. ( vì anh em mình sinh đôi khác trứng, nên không giống nhau về ngoại hình lẫn tính cách, từ bé đã có sự khác biệt hoàn toàn - mình thông minh từ bé còn cậu em ngược lại, cậu em đẹp trai phong độ mình ngược lại, khác biệt từ bé, cậu em thích ổn định mình thích nghề nghiệp đi buôn ) Mấy bác tham khảo thông tin...Ai biết cách up ảnh chia sẻ để dễ xem thì bày với...Cuối cùng chúc các bác vui vẻ ^_^
Đầu trang

daothi123
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nghiệm lý lá số sinh đôi cho các bạn đam mê lý số

Gửi bài gửi bởi daothi123 »

hình như là người sinh đôi thì không lấy lá số giống nhau mà mỗi người sẽ lấy lá số ở 2 cung giờ khác nhau ,mình không tìm hiểu sâu về vấn đề này nên không nhớ rõ như thế nào ,nhưng đã đọc ở đâu đó có người nói như vậy
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi loinoidoi304 »

Hai bạn sinh đôi khác trứng, khác giới tính, cách đi vòng đại vận khác nhau.
Còn nếu cùng giới tính, thì mình chưa nghiên cứu :D
Nhưng lá số này đúng là theo tử vi thì năm nay có hạn cưới.
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

loinoidoi304 đã viết:Hai bạn sinh đôi khác trứng, khác giới tính, cách đi vòng đại vận khác nhau.
Còn nếu cùng giới tính, thì mình chưa nghiên cứu :D
Nhưng lá số này đúng là theo tử vi thì năm nay có hạn cưới.
Uh Loinoidoi304 noi dung, qua dung la cao nhan ma giau mat =D>
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi loinoidoi304 »

huynh19 đã viết: Uh Loinoidoi304 noi dung, qua dung la cao nhan ma giau mat =D>
Ko phải cao nhân đâu huynh19, mình hay đọc các topic mọi ng, trc đây có topic về sinh đôi khác giới tính nhưng cũng chỉ đưa 1 lá số. Sau đó mới phát hiện ra đại vận đi ngược vòng nhau, hi. Do mình hay đọc topic nên thi thoảng găpj đc vde này vde kia, xem mọi người luận thế nào mình học theo.
Còn sinh đôi cùng giới tính, cùng khung giờ thì mình k biết vì chưa thấy ai nói bao giờ. Huynh19 có biết k?
Đầu trang

linhidol92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi linhidol92 »

Thằng em mới cưới xong 20-7-2016. Giờ mới lên...các bạn cho mình hỏi nếu đúng năm nay cưới là lá số cậu em. CÒn mình lá số phải lấy thế nào đây...Nhờ các bạn chỉ dẫn. :D thanks trước.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”