công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huyenkhong94
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi huyenkhong94 »

Mong anh cho đôi lời ạ, em cảm ơn! :)
Tập tin đính kèm
H.jpg (258.85 KiB) Đã xem 1441 lần
Đầu trang

vytboy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi vytboy »

Bác xem giúp em với!
Tập tin đính kèm
A_2016_f54d8049.jpg (258.16 KiB) Đã xem 1441 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nurjk0
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Nurjk0 »

thachcamdang đã viết:
Nurjk0 đã viết:Mog bác cho e vài lời khuyên về cung điền với ạ, e tính đi nước ngoài thì nên đi nước nào là ổn ạ

người hành thổ ở đâu cũng ok vì đâu đau chả là đất

hướng ok nhất với bạn là đông nam hay đông , ví dụ như úc châu , new zealand , nước mỹ thì có các bang như califonia hay florida sẽ hợp với bạn

ban thấy 2 vị trí mão và dần đẹp không :(
Bác nói đúng ý e quá, e đang quyết tâm sang Úc đây nhưng k biết có số đi ko. Mão , Dần là 2 cung điền phúc trong ls e. Mn xem ai cũng nói 2 cung này rất đẹp nhưng e luôn tâm niệm trong phúc có hoạ, trong hoạ có phúc. Bác định hướng cho e vài lời để e làm theo ạ
Đầu trang

Ashley119
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ashley119 »

Anh thachcamdang ơi xem giúp em cung điền với, chỗ làm của em sau này ntn, có định cư nc ngoài đc k ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

minhee91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi minhee91 »

Em gửi chủ topic. Khi còn nhỏ thì nhà em không khá giả lắm sau này lên tp học thì thuê nhà trọ. Ở 1 chỗ cũng hơn năm đổi qua chỗ khác được vài tháng là có việc nên tìm chỗ khác. Em ở chỗ này cũng hơn 3 năm rồi rất an ổn, công việc thì cũng tàm tạm, không biết sau này có thể ở tp luôn được không? Với lại Điền của em có Mã thì chắc em không ở nhà dưới quê được phải không ah?
Hình ảnh
Đầu trang

mayvanui2703
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi mayvanui2703 »

mayvanui2703 đã viết:kính nhờ các thím luộn giúp cung Điền này ạ
Hình ảnh
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi loinoidoi304 »

mayvanui2703 đã viết:
Hình ảnh
Cung điền tốt, nhà gần khu sông nc, lạch ngòi :))
Đầu trang

huong_kull
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huong_kull »

loinoidoi304 đã viết:
mayvanui2703 đã viết:
Hình ảnh
Cung điền tốt, nhà gần khu sông nc, lạch ngòi :))
Hình ảnh em thì sao bác
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

huong_kull đã viết:Hình ảnh em tự thấy điền trạch em đẹp, nhưng bác cứ xem xem em được mấy điểm

nhà em nên ở phía tây hợp với ngũ hành dương kim của em , nhà nên gần nơi tâm linh đền chùa hay khu vực trường học hay miếu đền :-$

nữ này dương kim , như 1 mũi tên xông pha ngược xuôi , nhìn mệnh đúng là hao tiền phá tiền

thân đời sau ở cung phu bị triệt bôn ba đây :D
Đầu trang

huong_kull
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huong_kull »

thachcamdang đã viết:
huong_kull đã viết:Hình ảnh em tự thấy điền trạch em đẹp, nhưng bác cứ xem xem em được mấy điểm

nhà em nên ở phía tây hợp với ngũ hành dương kim của em , nhà nên gần nơi tâm linh đền chùa hay khu vực trường học hay miếu đền :-$

nữ này dương kim , như 1 mũi tên xông pha ngược xuôi , nhìn mệnh đúng là hao tiền phá tiền

thân đời sau ở cung phu bị triệt bôn ba đây :D
Em cảm ơn, phá tiền hả bác? tương lai không biết thế nào nhưng em là chúa tích tiền đấy. Từ bé em đã biết tích kiệm cho vay lấy lãi rồi. Sau này ra đời làm cho dù lương có 3-4tr thôi em cũng tích đc cả chục triệu lúc nào cần đi chơi hay cần tiền là có tiền.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”