công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Venusly
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi Venusly »

A/c xem giúp e cung điền với ạ. Không rõ thế nào, nhà cửa, e có nhà riêng ko ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

cumapu
Chính thức
Chính thức

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi cumapu »

Cung điền này có đẹp ko bác chủ topic. Xin bác cho vài lời.
Hình ảnh
Đầu trang

cánh cam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cánh cam »

mong được nhận đôi lời từ bác thachcamdang ạ.
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi cánh cam vào lúc 20:04, 17/10/16 với 1 lần sửa.
Đầu trang

TruaVang999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TruaVang999 »

Mong bạn cho mình vài lời. Cảm ơn bạn nhé!

Hình ảnh
Đầu trang

ttbt22
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ttbt22 »

Em có cung điền Thái Âm Miếu mà bị hỏa tinh địa không với một đống sát tinh phá mất hihi

Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

ttbt22 đã viết:Em có cung điền Thái Âm Miếu mà bị hỏa tinh địa không với một đống sát tinh phá mất hihi

Hình ảnh

đai hạn 33-42 tuổi

hoa ky ở thìn tuât sưu mùi chả đáng sợ vì ban thấy có chữ b là binh thương hành của cung tuất hành thô khac che hành thủy của hóa kỵ , đáng sợ là không kiếp có kinh duong tả hưu đi với nhau

đai hạn 33-42 coi chừng có kẻ tư cách người quen của con cháu bạn đi tới nhà 1 là lừa đảo hay là ăn cướp , hoặc phóng hỏa đốt nhà , cung này xung chiếu trực tiếp tới cung con cháu ở thìn , thìn tuất là trục thiên la đia võng là 1 tấm lưới lớn , nguy hiểm quá , con cháu của bạn sẽ có liên đới trách nhiệm trong việc nhà cửa của bạn bị trộm căp hay bị phóng hỏa mất đồ , bị san đoạt phải chuyển chổ ở ....

tin hay không tùy bạn , à quên tử tức còn có nghĩa là con nuôi hay đệ tử nhé X(
Đầu trang

ttbt22
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ttbt22 »

thachcamdang đã viết:
ttbt22 đã viết:Em có cung điền Thái Âm Miếu mà bị hỏa tinh địa không với một đống sát tinh phá mất hihi

Hình ảnh

đai hạn 33-42 tuổi

hoa ky ở thìn tuât sưu mùi chả đáng sợ vì ban thấy có chữ b là binh thương hành của cung tuất hành thô khac che hành thủy của hóa kỵ , đáng sợ là không kiếp có kinh duong tả hưu đi với nhau

đai hạn 33-42 coi chừng có kẻ tư cách người quen của con cháu bạn đi tới nhà 1 là lừa đảo hay là ăn cướp , hoặc phóng hỏa đốt nhà , cung này xung chiếu trực tiếp tới cung con cháu ở thìn , thìn tuất là trục thiên la đia võng là 1 tấm lưới lớn , nguy hiểm quá , con cháu của bạn sẽ có liên đới trách nhiệm trong việc nhà cửa của bạn bị trộm căp hay bị phóng hỏa mất đồ , bị san đoạt phải chuyển chổ ở ....

tin hay không tùy bạn , à quên tử tức còn có nghĩa là con nuôi hay đệ tử nhé X(
Hic, tại toàn bộ sao xấu đều dồn vào có một đại hạn đó...

Chắc đến đại hạn 33-42 em ra ngoài thuê nhà, không ở nhà riêng nữa mất. Cám ơn bác nhiều ạ.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

anyone have question , are't you ????????????????????????????????????????????????????
Đầu trang

vis149
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vis149 »

thachcamdang đã viết:anyone have question , are't you ????????????????????????????????????????????????????
Còn e nữa a, a xem giúp e với ạ
vis.jpg (436.84 KiB) Đã xem 898 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

vis149 đã viết:
thachcamdang đã viết:anyone have question , are't you ????????????????????????????????????????????????????
Còn e nữa a, a xem giúp e với ạ

cũng có nhiều nhà đó chứ , chung quanh nhà cũng có người có học có chức có quyền chứ đai han 35-44 tuổi có khả năng chuyển nhà
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”