Bàn tay nhiều đường thì cả đời vất vả ạ?

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
bo leo xeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Bàn tay nhiều đường thì cả đời vất vả ạ?

Gửi bài gửi bởi bo leo xeo »

linhanh1986 đã viết:1.Bàn tay có nhiều đường là bàn tay hay được quí nhân giúp đỡ ...nếu bàn tay này có thêm tướng ngũ đoản sẽ nỗi danh ...tiếc quá lại là người cao to
2.các đường đặc biệt trong bàn tay ...đường định mệnh đậm rõ và rất dài kết thúc ở ngón trỏ ...là người chỉ huy giỏi trong mọi nghành nghề mình theo đuổi .
-đường trực giác dài . Nếu kinh doanh sẽ rất giỏi .
-đường trí đạo chạy xuống gò thái âm ,khả năng tưởng tượng phong phú ...làm nhà văn thì khỏi chê .
1. Không biết cháu nên theo ngành nghề gì cho phù hợp nhất? Nhà văn thích hợp nhất ...và cũng như đã nói ở trên thấy thuận nghề nào theo nghề đó .
2. Cháu xin được biết đôi điều về công danh sự nghiệp của mình ạ...khá
Cháu có thể đi học ở nước ngoài được không ạ? được
-Không biết trong tương lai gần hay xa? không biết
Xin tiền bối linhanh1986 cho cháu biết cháu cần cẩn thận lưu ý đặc biệt gì trong tương lai? Vấn đề đi lại, sức khỏe hay lời ăn tiếng nói, hành động cử chỉ...ạ? Sức khõe . nên tạo nhiều phúc lành ,tăng cường tuổi thọ ,giảm bệnh tật.
4. Không biết chuyện tình cảm hôn nhân của cháu có xấu không ạ? Cháu nên lấy chồng sớm hay muộn?có chồng sớm sẽ khổ ...vì chưa đủ tài năng để tự lập ,thỏa chí của mình nên khổ ...lấy muộn sẽ tốt .

Gần hay xa ạ? không biết .
Chúc cháu may mắn học hành tốt !
dạ cho em hỏi với ạ, em tự nghiên cứu rất nhiều , nhưng thật sự sách vở ích quá, em coi tay em hok thể hiểu được một số đường, mong được chỉ giúp , thật sự em cảm ơn,
1. đường xuất ngoại của em xuất pát từ đường sinh đạo, thường em thấy chỉ từ đường định mệnh chạy ra, em thấy kì kì
2. trên đường định mệnh em có đường chỉ chạy lên hướng ngón vô danh, em ko hiểu nó có ý gì hết lun ạ
3. đường sức khỏe chạy lên ngón út, nó chơi nguyên ngôi sao, mà em đọc sách nó bảo bị tay nạn nghiêm trọng lun ạ
4. chồ dưới ngón vô danh, là đường thái dương cơ mà sao chỗ đó chỉ tay như đan lưới vậy ạ, sách đọc quài em ko tìm ra nổi
5. đường sinh mạng của em có mấy đường chỉ kéo ra lun ạ
6. tay em ngón giữa có tới 3 nút rùi son lun
xin giúp em với ạ, em cứ tìm sách đọc quài mà vẫn ko ra, em thật sự rất cảm ơn ạ !
IMG_1169.jpg (46.64 KiB) Đã xem 2344 lần
Đầu trang

Sakuraaa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Bàn tay nhiều đường thì cả đời vất vả ạ?

Gửi bài gửi bởi Sakuraaa »

M xin đánh dấu topic. Tay m cũng nhiều đường thấy vất vả qá
Đầu trang

tieuoanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tieuoanh »

linhanh1986 đã viết:1.Bàn tay có nhiều đường là bàn tay hay được quí nhân giúp đỡ ...nếu bàn tay này có thêm tướng ngũ đoản sẽ nỗi danh ...tiếc quá lại là người cao to
2.các đường đặc biệt trong bàn tay ...đường định mệnh đậm rõ và rất dài kết thúc ở ngón trỏ ...là người chỉ huy giỏi trong mọi nghành nghề mình theo đuổi .
-đường trực giác dài . Nếu kinh doanh sẽ rất giỏi .
-đường trí đạo chạy xuống gò thái âm ,khả năng tưởng tượng phong phú ...làm nhà văn thì khỏi chê .
1. Không biết cháu nên theo ngành nghề gì cho phù hợp nhất? Nhà văn thích hợp nhất ...và cũng như đã nói ở trên thấy thuận nghề nào theo nghề đó .
2. Cháu xin được biết đôi điều về công danh sự nghiệp của mình ạ...khá
Cháu có thể đi học ở nước ngoài được không ạ? được
-Không biết trong tương lai gần hay xa? không biết
Xin tiền bối linhanh1986 cho cháu biết cháu cần cẩn thận lưu ý đặc biệt gì trong tương lai? Vấn đề đi lại, sức khỏe hay lời ăn tiếng nói, hành động cử chỉ...ạ? Sức khõe . nên tạo nhiều phúc lành ,tăng cường tuổi thọ ,giảm bệnh tật.
4. Không biết chuyện tình cảm hôn nhân của cháu có xấu không ạ? Cháu nên lấy chồng sớm hay muộn?có chồng sớm sẽ khổ ...vì chưa đủ tài năng để tự lập ,thỏa chí của mình nên khổ ...lấy muộn sẽ tốt .

Gần hay xa ạ? không biết .
Chúc cháu may mắn học hành tốt !
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Huyenqa12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Huyenqa12 »

Tay có nhiều chỉ là vất vả ư?

Cũng đúng
Đầu trang

nhutrannt98
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhutrannt98 »

Bàn tay em cũng nhiều đường không rõ . Bác nào xem giùm e phận lênh đênh đến đâu
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

linhanh1986 đã viết: 21:39, 19/06/12 THÌ CỨ POST LÊN ĐI MÌNH CHÉM CHO...THẤY SAO NÓI VẬY
Bác ơi. Mong bác xem giúp ạ hihi
Đầu trang

Ptpa140899
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ptpa140899 »

Ủa sao mình ko thấy được ảnh của bạn nhỉ. Tay mình cũng nhiều đường không biết có sao ko nữa
Đầu trang

danghatu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi danghatu »

Hey, I'm here ...... i'm here , come on baby! please !
Đầu trang

anht2019
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Re: Bàn tay nhiều đường thì cả đời vất vả ạ?

Gửi bài gửi bởi anht2019 »

linhanh1986 đã viết: 09:20, 11/07/12
pisces0387 đã viết:Ban tay gan giong voi ban tay cua minh
Ko biet minh post ké lên ban linhanh co xem cho minh ko nhi?
Cứ post đi linhanh phán cho
Bác linhanh xem tay giúp cho cháu luôn được ko ạ? tay cháu nhiều đường chỉ mờ nhạt quá luôn :-S
Đầu trang

linh278
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi linh278 »

Hình ảnh
Hình ảnh xem giúpminhf với có người nói 2 năm nữa mình chết
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”