Gieo 1 quẻ cầu công danh!

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
dolinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nhờ xem giúp khi nào xin được việc !

Gửi bài gửi bởi dolinh »

ThienThai đã viết:Lưu niên Canh Dần , Đại vận Quí Mão , là thời điểm có Ấn Kêu và Quan tinh vận hành , vì tính chất thiên lệch âm dương nên không gọi là Chính Ấn mà gọi là Thiên Ấn vì vậy trình độ , năng lực còn hạn hẹp , đại vận Mão , lưu niên Dần Tỉ kiên trợ lực , nên mọi sự cần nhờ người giúp đở . Đến khoảng mùa thu đông , kim Quan , thủy Ấn thì mới được hanh thông . Mưu sự mới được thỏa lòng . Nhưng vẫn phải cố gắng thật nhiều , vì tính Kêu Thần dể bề chủ quan , lơ đãng không được chú tâm chuyên môn cho lắm .
Trước tiên xin cám ơn anh thienthai đã giúp đỡ.
Những điều trên em thấy anh thienthai nói rất đúng. Thực ra đến nay em mới nhận thấy rằng mình đã chọn sai nghành vì khôg hợp với sở thích và sở trường của mình nên nhiều lúc cũng chán nản, kết quả học tập cũng không cao :( . Nhưng làm sao mà thoái được giờ chỉ có đường tiến thôi. :)
Đầu trang

dolinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Gieo 1 quẻ cầu công danh!

Gửi bài gửi bởi dolinh »

Hôm nay em đã nộp đơn xin việc ở một chỗ khác. Xin các cao nhân giúp em một lần nữa được ko ạ? Lần này cháu xin nhờ bác nguyenquoc gieo cho cháu 1 quẻ ạ. Cháu xin cảm ơn!
Đầu trang

nguyen quoc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Gieo 1 quẻ cầu công danh!

Gửi bài gửi bởi nguyen quoc »

dolinh đã viết:Hôm nay em đã nộp đơn xin việc ở một chỗ khác. Xin các cao nhân giúp em một lần nữa được ko ạ? Lần này cháu xin nhờ bác nguyenquoc gieo cho cháu 1 quẻ ạ. Cháu xin cảm ơn!

Cũng k nên gieo quẻ mới làm gì,quẻ HOÁN đã nói lên tất cả và mọi người đã luận giải khá chi tiết cho bạn rồi. Bạn đã thay đổi phương án mới (đã thực hiện lời hào 5). Vậy bạn hãy chờ thôi,diễn biến tuy chậm nhưng sẽ gặp được bến bờ...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”